๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 10:42:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมการแข่งขันCoke Hatyai TargetSport Shooting CupIII(Level II)26-27ก.พ.54  (อ่าน 116572 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #690 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 03:50:16 PM »

รอรับพวกเราด้วยนะจ้ะ พี่กุ้ง   Grin Grin Grin  ไปเกะกัน ไปเกะกัน

* DSC_0098.jpg (40.44 KB, 214x320 - ดู 609 ครั้ง.)

* rn2409e2.jpg (77.52 KB, 800x533 - ดู 603 ครั้ง.)

logo maker" border="0
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #691 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 09:32:34 PM »

ยังครับยังมีอีกคนที่หายไป    แต๊น แตน แต๋น  พี่โญ ด้วยครับพี่น้อยขาดพี่โญอีกคน  คิดฮอดหลายๆๆเอารูปมาลงให้ด้วยนะครับ

คนเนี้ยเหรอน้องชาย.....................สงสัยจาเมาเพิ่งฟื้นมั๊งน้อง...

เจอแมทช์นี้ทั้งทุ่มเททำงานให้เป็นเดือนๆ เข้าไป..สงสัยเป็นลมไปสามยก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้
เชื่อครับว่าเหนื่อยจริงๆๆ แต่ภาพนี้อุ๊ย!!!ผมบรรยายไม่ถูก เหมือนพี่โญจะฟ้อนจะช้อน อะจึ้ย!! เอาเป็นว่าเหนื่อยแต่ก็คุ้มครับทุกคนพูดเป็นเสียงเดี่ยวกันว่าสนามจัดได้สนุกและมันส์  สนามหาดใหญ่ที่นี้ทุกแมทช์มีแต่ความรักความอบอุ่น มิตรไมตรีจากเพื่อนผ้องจากคนใกล้ละคนไกล ทุกๆๆคนมีความสุขที่ได้เข้ามาร่วมและมีส่วนกับกิจกรรม  ดูได้จากกระทู้ที่โพสก็พอครับว่ามันเยอะขนาดไหน   เป็นกำลังใจให้นะครับพี่โญ  จากพวกเรา ทีมยะนานี

ขอบคุณครับน้อง   กับกำลังใจและสิ่งดีๆที่มอบให้ ไหว้ มันก็แค่เฟืองจักรตัวเล็กๆตัวนึงที่ทำในสี่งที่มันรักก็เท่านั้นครับ   งานนี้เป็นความสำเร็จของสนามหาดใหญ่เองอยู่แล้วไม่ใช่พี่ที่เป็นคนทำมัน  ถ้าคนอื่นมาทำก็อาจจะดีกว่านี้อีกมากก็เป็นได้ครับ  แมทช์หน้าก็คงเป็นหน้าที่ของท่านอื่นๆที่มีความสามารถมากกว่าครับ  ต้องขออภัยในหลายๆสิ่งหลายๆอย่างที่ทำแล้วไม่เป็นที่ถูกใจกับหลายๆท่านด้วยครับ     ไหว้

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
PEM
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #692 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 09:25:42 AM »

ขอผลการแข่งขันปืนสั้นชาวบ้านด้วยครับ
bundit_น้อย / รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 394

ชนะ เพื่อแพ้...หรือจะแพ้ เพื่อชนะ

« ตอบ #693 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 11:53:01 AM »

...ชายนิ ชายว่าพี่มาริโอมาไหมนิแกโดนขโมยเสื้อนิจิไม่มีใส่นิ พ่ะย่ะเคียะ...

...พระเจ้าช่วย ...กล้วยทอด....งวงช้างเลยเหลอ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คนๆๆนี้ริมขวาถ้าถอดแว่น ใส่หนวดเยอะๆๆ นี้มันๆๆ นี้มัน  แมนนั้ว  ปาเกี้ยว  ชัดๆๆ  น้องชายของแพ็กแมน  แมนนี่ ปาเกียว   ตกใจ ตกใจ ตกใจ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...ชายผู้นี้เป็นน้องคนสุดท้องของตะกูล ปาเกี้ยว ชื่อ...แมนมั้ง ปาเกี้ยวหรือปาสุวรรณ Grin Grin Grin...

...พี่ชายยยยยยยยยยย ขาาาาาาาาาาาาา  หลงรัก หลงรัก

ยังครับยังมีอีกคนที่หายไป    แต๊น แตน แต๋น  พี่โญ ด้วยครับพี่น้อยขาดพี่โญอีกคน  คิดฮอดหลายๆๆเอารูปมาลงให้ด้วยนะครับ

คนเนี้ยเหรอน้องชาย.....................สงสัยจาเมาเพิ่งฟื้นมั๊งน้อง...

เจอแมทช์นี้ทั้งทุ่มเททำงานให้เป็นเดือนๆ เข้าไป..สงสัยเป็นลมไปสามยก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้
เชื่อครับว่าเหนื่อยจริงๆๆ แต่ภาพนี้อุ๊ย!!!ผมบรรยายไม่ถูก เหมือนพี่โญจะฟ้อนจะช้อน อะจึ้ย!! เอาเป็นว่าเหนื่อยแต่ก็คุ้มครับทุกคนพูดเป็นเสียงเดี่ยวกันว่าสนามจัดได้สนุกและมันส์  สนามหาดใหญ่ที่นี้ทุกแมทช์มีแต่ความรักความอบอุ่น มิตรไมตรีจากเพื่อนผ้องจากคนใกล้ละคนไกล ทุกๆๆคนมีความสุขที่ได้เข้ามาร่วมและมีส่วนกับกิจกรรม  ดูได้จากกระทู้ที่โพสก็พอครับว่ามันเยอะขนาดไหน   เป็นกำลังใจให้นะครับพี่โญ  จากพวกเรา ทีมยะนานี

ขอบคุณครับน้อง   กับกำลังใจและสิ่งดีๆที่มอบให้ ไหว้ มันก็แค่เฟืองจักรตัวเล็กๆตัวนึงที่ทำในสี่งที่มันรักก็เท่านั้นครับ   งานนี้เป็นความสำเร็จของสนามหาดใหญ่เองอยู่แล้วไม่ใช่พี่ที่เป็นคนทำมัน  ถ้าคนอื่นมาทำก็อาจจะดีกว่านี้อีกมากก็เป็นได้ครับ  แมทช์หน้าก็คงเป็นหน้าที่ของท่านอื่นๆที่มีความสามารถมากกว่าครับ  ต้องขออภัยในหลายๆสิ่งหลายๆอย่างที่ทำแล้วไม่เป็นที่ถูกใจกับหลายๆท่านด้วยครับ     ไหว้

ตัดพ้อ....ตัดพ้อ....มามะเดี๋ยวน้องน้อย เลี้ยงเบียร์...แก้เหนื่อย  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

....ความที่ต่าง
ทำให้เราพบโลกอีกมุม ที่ไม่เคยรู้
หรือเพียงรู้ ทว่าไม่เคยสัมผัส
หากมิได้พบพาน คงยากจะเข้าใจ....
pong 357
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #694 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 05:29:15 PM »

ให้ผมเดานะว่าแมทภูเก็ต ที่จะถึงเนียะ  พี่พงษ์พาลูกสาวมาด้วยต้องสาวแน่ๆๆ เพราะพี่พงษ์แกไว้หนวดยิ่งยาวเนี้ยะก็ต้องยิ่งสวย  เฮียว่าจริงป่ะล่ะ Grin Grin Grin  พ่ะย่ะเคียะ

หวัดดีพ่อแม่พี่น้องชาวใต้ทุกท่านคับ   ไม่ใช้ยาวแต่หนวดนะ  อ้าวๆๆแค่ร้อเล่งๆอ้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก
pong 357
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #695 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:52:56 PM »

ให้ผมเดานะว่าแมทภูเก็ต ที่จะถึงเนียะ  พี่พงษ์พาลูกสาวมาด้วยต้องสาวแน่ๆๆ เพราะพี่พงษ์แกไว้หนวดยิ่งยาวเนี้ยะก็ต้องยิ่งสวย  เฮียว่าจริงป่ะล่ะ Grin Grin Grin  พ่ะย่ะเคียะ
...ถ้าลูกสาวแกไม่สวยนิ แกคงไม่ไว้หนวดยาวนิ พ่ะย่ะเคียะ  Grin Grin Grin...
  หวัดดีคับพี่เล็ก ไม่สวยคับแต่ไปวัดไปวาได้คับ หลงรัก หลงรัก แบร่ แบร่
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #696 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 12:50:17 PM »

หวัดดีพ่อแม่พี่น้องชาวใต้ทุกท่านคับ   ไม่ใช้ยาวแต่หนวดนะ  อ้าวๆๆแค่ร้อเล่งๆอ้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก
...เชื่อครับพี่ขนาดโกชัยยังยอมรับเลยสำแดงหรือแสดงว่าของพี่พงษ์ พ่ะย่ะเครียะ Grin Grin Grin...

[/url][/url]
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #697 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 12:54:00 PM »

...เชื่อครับพี่ขนาดโกชัยยังยอมรับเลยสำแดงหรือแสดงว่าของพี่พงษ์ พ่ะย่ะเครียะ Grin Grin Grin...
งั้นผมกะเฮีย007 ขอฝากตัวเป็นศิษย์ พี่พงษ์ด้วยนะครับ  เผื่อมันจะดีขึ้นกว่านี้พ่ะย่ะเคี้ยะ 

รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #698 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:01:12 PM »

งั้นผมกะเฮีย007 ขอฝากตัวเป็นศิษย์ พี่พงษ์ด้วยนะครับ  เผื่อมันจะดีขึ้นกว่านี้พ่ะย่ะเคี้ยะ 
...เรามีแหวนของพี่วิรัชไงชายจำได้บ่ the lord of the ring พ่ะย่ะเคียะ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #699 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:29:27 PM »

แหวน ครองพิภพ  จบล่ะ!!!!!  แบบ บานเย็น รากแก่น ป่าวไม่รุ้

รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #700 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:32:39 PM »

แหวน ครองพิภพ  จบล่ะ!!!!!  แบบ บานเย็น รากแก่น ป่าวไม่รุ้
...เฮียว่าแบบพุ่มพวงมากว่า เสียบหล่นๆตั้งห้าหกที จบล่ะ!!!!!...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #701 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 03:53:20 PM »

...เฮียว่าแบบพุ่มพวงมากว่า เสียบหล่นๆตั้งห้าหกที จบล่ะ!!!!!...
เสียบหล่นเสียบหล่น อันลัลลา!!!!!ดอกไม้ทัดหูป่าว แบบมือมันสั่นๆๆ 

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #702 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 04:22:27 PM »

น้องชาย ออกเดินทางไปภูเก็ตเมื่อไหร่ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #703 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 06:49:27 PM »

น้องชาย ออกเดินทางไปภูเก็ตเมื่อไหร่ครับ
น่าจะประมาณ 9:00 น  ครับพี่โพธ

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #704 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:50:35 AM »

น่าจะประมาณ 9:00 น  ครับพี่โพธ

โกอ้น....น้องชาย  ฝากเรียนขอโทษน้องเอ ภูเก็ตด้วย พี่เกริ่นไว้ว่าพี่จะเดินทางไปถ่ายรูปให้...เพื่อเอามาลงเวป
แต่เนื่องจากลูกชายต้องเดินทางต่างประเทศ สัปดาห์หน้า จึงต้องไปจัดการเรื่องผลสอบของน้องให้เสร็จก่อนกำหนดเดินทาง เลยติดเสาร์อาทิตย์นี้พอดี...
คุยกับพี่โพธเมื่อคืน... คนตัวใหญ่ก็ขับมอเตอร์ไซด์ไป......

อิจฉาพี่ๆ..น้องๆจัง... เดี๋ยวว่างๆ ขอไปยังปืนสั้นด้วยน๊า......

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49
  พิมพ์