๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:41:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 77
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้องป.3ไม่อนุญาต คัดค้านคำให้การครั้งที่ 3 09/51  (อ่าน 254072 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:30:19 AM »

ท่านเจ้าของกระทู้สบายใจได้ครับถ้าคิดจะสู้มีทีมงานพร้อมช่วยเพียบ.....นี่ขนาดคิดออกมาดัง ๆ พี่เสก พี่ธำรง พี่E-mail พี่muk และท่านหนองหัวพรานก็ออกมาต้อนรับกันแล้ว Grin
ปล.ถ้านายทะเบียรู้ว่าคนที่กล่าวมาข้างต้นเป็นพี่เลี้ยงให้ผมว่าหนาวครับ Grin

ได้ยินท่านเลขาฯออกมากล่าวแบบนี้แล้วชื่นใจจัง น้องแก้วเดียวจุกมั่นใจได้เลยครับว่าไม่โดดเดี่ยวแน่นอน

Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:50:21 AM »

เอาใจช่วยครับ ที่บ้านผมคนขอ ป.3 ซื้อปืนสวัสดิการ ก็ขอไม่ได้เยอะเหมือนกัน

ท่านบอกให้แค่ 2 เศร้า

* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:20:19 AM »

เป็นกำลังใจให้คุณแก้วเดียวจุก  และขอชื่นชม  สพป.ครับ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:24:49 AM »

เป็น อีก 1 กำลังใจครับ
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:30:54 AM »

กำลังวิ่งหาเครื่องสแกนครับผม สงสัยได้ใช้เยอะไปหาซื้อเลยดีกว่าโน๊ะ *0*

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 11:57:36 AM »

สู้ๆครับพี่เป็นกำลังใจให้ครับ ผมก็ยังไม่ได้ สักที กับเจ้า .45
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 12:12:56 PM »

Cheesyเป็นกำลังใจให้ครับ สพป.ช่วยได้แน่ครับ เยี่ยม

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 02:30:10 PM »

ขอให้สำเร็จดั่งใจหวังครับ..เป็นกำลังใจให้.. เยี่ยม

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 04:12:07 PM »

เป็นกำลังใจช่วย เต็มที่ครับ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
jane
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:12:35 PM »

รอลุ้นด้วยคนครับ (เข้ามาเอาใจช่วยนานแล้ว)
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 09:45:05 AM »

คนเขามีสิทธิตามกฎหมาย......อยู่ๆมาปฏิเสธ แบบเอาง่ายๆว่าคิดว่าตัวมีอำนาจ
แจงออกมาแล้ว...เข้าเรื่องละเว้นการปฏิบัติหน้าที่ไปซะ๔รายการ   Cheesy

สพป. ร่างคำอุทธรณ์ให้แล้ว ....... ทราบว่าท่านจขกท.-คุณแก้วเดียวจุก กำลังจะไปยื่นวันนี้
ยังไงก็อย่าลืมให้จนท.ลงบันทึกรับเอกสารในสำเนาของเรากลับมานะครับ........ Wink

Smiley

๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 09:58:37 AM »

คนเขามีสิทธิตามกฎหมาย......อยู่ๆมาปฏิเสธ แบบเอาง่ายๆว่าคิดว่าตัวมีอำนาจ
แจงออกมาแล้ว...เข้าเรื่องละเว้นการปฏิบัติหน้าที่ไปซะ๔รายการ   Cheesy

สพป. ร่างคำอุทธรณ์ให้แล้ว ....... ทราบว่าท่านจขกท.-คุณแก้วเดียวจุก กำลังจะไปยื่นวันนี้
ยังไงก็อย่าลืมให้จนท.ลงบันทึกรับเอกสารในสำเนาของเรากลับมานะครับ........ Wink

Smiley

ขอบคุณ พี่ๆ ทีมงาน สพป. มากครับ ฝนเริ่มซาแล้ว น่าจะออกไปอำเภอได้แล้วครับ แล้วจะมาเพิ่มเติมอีกที
แต่วันก่อนฟังว่า วันนี้ กับพรุ่งนี้นายอำเภอท่านลา เดี๋ยวจะให้ ปลัดรับไว้แทนครับผม

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
Akkradej>รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 29

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 10:04:16 AM »

สวัสดีครับ

ผมตามมาให้กำลังใจครับ จะให้ผมช่วยอะไร โทรมานะครับ
ตามเบอร์ ที่ได้เคยให้ไว้ ในการคุยกันเมื่อคราวที่แล้ว นะครับ

อัครเดช
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 10:14:37 AM »

ขอช่วยเป็นกำลังใจครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 11:41:27 AM »

แจงออกมาแล้ว...เข้าเรื่องละเว้นการปฏิบัติหน้าที่ไปซะ๔รายการ   Cheesy

Smiley

ขอบคุณ พี่ๆ ทีมงาน สพป. มากครับ ฝนเริ่มซาแล้ว น่าจะออกไปอำเภอได้แล้วครับ แล้วจะมาเพิ่มเติมอีกที
แต่วันก่อนฟังว่า วันนี้ กับพรุ่งนี้นายอำเภอท่านลา เดี๋ยวจะให้ ปลัดรับไว้แทนครับผม

ปลัดรับได้เหมือนกันครับ หรือเจ้าหน้าที่ปกครองก็ได้ครับ ให้ลงเลขรับเรื่องไว้ให้เรียบร้อย รับรองสำเนาให้เรียบร้อย แล้วก็กลับมารอคอยคำตอบครับ ระยะเวลาในการรอคำวินิจฉัยอุทธรณ์ ๙๐ วันครับ หวังว่าทางโน้นคงไม่ถอดใจโยนผ้าตั้งแต่ยังไม่ได้ขึ้นชกนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 77
  พิมพ์