เขาซื้อตุ๊กแกไปทำไมกันครับ

<< < (6/18) > >>

kung13kunpon:
เคยเห็นรายการทีวีเมื่อไม่นานนี้ เห็นเค้าเลี้ยงส่งขายจริงๆตัวนึงก็หลายพันอยู่ขึ้นอยู่กับน้ำหนัก :D~ :D~ แต่ถ้าเป็นหมื่นเป็นแสนนี่คงเชื่อยากเหมือนกันนะครับ ::003::

sada:
มีคนบอกผมว่าตัวละ 3ขีด ตัวจะอ้วนเท่าซอง บุหรี ครับ..

youngnoi7474:
อ้างจาก: ศักดา ครับ ที่ กันยายน 08, 2010, 11:59:05 PM

มีคนบอกผมว่าตัวละ 3ขีด ตัวจะอ้วนเท่าซอง บุหรี ครับ..

โอ้....ตุ๊กแกยักษ์ !!!!     แต่ว่า...... :D~ :D~

ที่ปากน้ำ(สมุทรปราการ) มีรถยนต์คันหนึ่งเจ้าของทำร้านอาหาร แกเอาตุ๊กแกปลอมตัวยักษ์ๆติดไว้เต็มรอบคันรถเลยครับ  ไปจอดที่ไหนไม่ค่อยมีคนเดินเข้าใกล้

JJ-รักในหลวง:
ผมก็ยังสงสัยอยู่ครับ ว่าถึงเวลาขาย จะได้ราคาอย่างนั้นจริงมั้ย

indojeen@รักในหลวง:
เมื่อตอนสิ้นปี  คนงานทำบ้านผมร้อกองไม้  ได้มาตัวหนึ่งแต่มันตายเพราะไม้ทับ

ดูแล้ว  น่าจะเกือบโลได้  คนงานเลยชำแหละ  ย่างไปแกล้มเหล้าขาว 

ผมยังซื้อเหล้าขาวให้ขวดหนึ่ง  ล้อมวงกินกัน  ๔  คน  เค้าบอกรสชาติยอดเยี่ยม   ::009::

โฮ้ถ้าตัวละแสนนี่  คนงานผมกินแกล้มเหล้า  ยิ่งกว่าเหลา   อีกนะเนี้ย  ตกคนละ  สองหมื่นห้า   ::005::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว