๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:53:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: TAPEE SHOOTING CHAMPIONSHIPS 22-23 กันยายน 2550  (อ่าน 48730 ครั้ง)
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 19, 2007, 02:32:15 PM »

อยากทราบรายละเอียดและกติกาการแข่งขันรายการ ลูกซองยาวปั๊มแอ็คชั่น มี 2 ประเด็นคือ
1. การแต่งปืน ห้ามอะไรบ้าง
2. ยิงกี่เป้า ระยะกี่เมตร

ป.ล. เวลาเท่าไรถึงจะได้ลุ้นถ้วย

ขออภัยอย่างยิ่งครับที่เข้ามาตอบช้า. Sad     

กติกาประเภทปืนยาวลูกซองปั๊มแอ็คชั่น    การแต่งปืนนั้น  ห้ามติดกล้องเล็งอย่างเดียวครับ     อนุญาตให้เจาะพอร์ทและใส่คอมพ์ฯ

ได้ครับ.     เป้ายิงอยู่ที่ระยะประมาณ 12 เมตรครับ   ยิงเป้าเหล็ก 3 เป้า   (ให้บรรจุกระสุนเพียง 3 นัด)

ถ้วยรางวัลกำหนดไว้ในใบโบรชัวร์  3 รางวัลครับ    (อาจจะแจกเพิ่มเติมให้อีก   ในกรณีที่มีถ้วยรางวัลเหลือ   ที่เหลือมาจาก

ประเภทอื่น  ที่มีนักกีฬาสมัครไม่ครบตามจำนวนที่ประกาศไว้        แจกให้จนหมดครับ   ไม่เคยตัดถ้วยรางวัลจากใบรายการแข่งแม้

แต่ครั้งเดียว     มีแต่แจกให้เกินในทุกแม็ทช์ที่เคยจัดแข่งขันมาครับ)

ป.ล.  ใช้คะแนนเวลา 2 ชุดยิงรวมกัน      ครั้งล่าสุดที่จัดแข่ง  ผู้ที่ได้อันดับ 3  เวลายิง 2.13 วินาที ( 2 ชุดรวมกัน) ครับ.

ขอขอบพระคุณที่สนใจครับ. หลงรัก

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 19, 2007, 03:23:32 PM »

ทางสนามยิงปืนหน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร  จังหวัดทหารบกสุราษฎร์ธานี    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง  ต่อการจากไปของ

คุณ Jamin  ซึ่งประสบอุบัติเหตุเครื่องบินตก         

ขอให้ดวงวิญญาณของคุณ Jamin ผู้ล่วงลับ   จงไปสู่สุขคติภพด้วยเทอญ.

skajy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 05:36:54 PM »

น้าบุ้นครับ ที่สุราษฎร์ธานี  ช่วงนี้มีฝนตกหนักหรือเปล่า

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 08:24:21 PM »

น้าบุ้นครับ ที่สุราษฎร์ธานี  ช่วงนี้มีฝนตกหนักหรือเปล่า

นับตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 16    จนถึงเมื่อวานนี้  ฝนตกทุกวันครับ     แต่วันนี้  ฝนไม่ตกครับ    ได้โอกาสทำสนามจนเกือบจะเสร็จ

สมบูรณ์แล้ว           I.P.S.C. แข่งขัน 7 สนาม  ใช้กระสุน 151 นัดครับ.  Grin Cheesy Grin     

ผมสังเกตุได้ว่า   ฝนมักจะตกช่วงบ่าย   ประมาณ บ่ายสองเศษๆครับ    ดังนั้น  หากลงแข่งตั้งแต่ 09:30 น.   จะได้เปรียบกว่า(หาก

ว่ามีฝนตก)

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 10:33:14 PM »

การแข่งขันเสร็จสิ้นแล้วครับ   ทางสนามยิงปืนหน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร  จังหวัดทหารบกสุราษฎร์ธานี  ขอขอบพระคุณนักกีฬา

ทุกๆท่าน    ทีมาช่วยเหลือเข้าร่วมทำการแข่งขัน  และท่านที่ให้ความสนใจในกิจกรรมครั้งนี้   หากมีสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่อง  หรือมี

ข้อผิดพลาดในการจัดการแข่งขันประการใด   ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ. Grin Cheesy Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2007, 11:21:37 AM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 08:45:58 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ   หลงรัก
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 01:26:26 PM »

พี่บุญสวัสดิ์ครับ ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วม แต่ก็ทราบจากน้องๆในทีมว่าพี่ดูแลอย่างดีขอบพระคุณมากครับ คงต้องให้พี่มาแนะนำพวกน้องๆเต็มรูปแบบอีกหลายครั้งนะครับ แล้วจะทำหนังสือไปครับ ขอบพระคุณครับ

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 03:56:12 PM »

พี่บุญสวัสดิ์ครับ ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วม แต่ก็ทราบจากน้องๆในทีมว่าพี่ดูแลอย่างดีขอบพระคุณมากครับ คงต้องให้พี่มาแนะนำพวกน้องๆเต็มรูปแบบอีกหลายครั้งนะครับ แล้วจะทำหนังสือไปครับ ขอบพระคุณครับ

ไม่มีปัญหาครับ Grin     ผมต้องขอบคุณทางทีมหาดใหญ่มากกว่าครับ  ที่มาช่วยร่วมแข่งขัน   รวมทั้งต้องขออภัยในสิ่งที่ยัง

บกพร่อง      การดำเนินการจัดแข่งครั้งนี้ยังไม่พร้อมสมบูรณ์ครับ  ทำให้นักกีฬาต้องรอกัน  Sad     

แม็ทช์นี้  มีนักกีฬา IPSC ลงแข่งขันรวม  75 ท่าน   มากจนเกินคาด    Shocked

สำหรับเรื่องการแนะนำนั้น  ผมมีความยินดีและเต็มใจที่จะให้ความร่วมมือในทุกๆด้านครับ Grin Cheesy Grin   

SD282
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 04:36:29 PM »

จะมีผลการแข่งขันกับภาพบรรยากาศมาลงในเวปมั้ยครับ?
ลายแทง
NO KNIVE NO LIFE
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มีดก็มีรอยยิ้ม

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 07:57:07 PM »

สนุกมากครับๆ อากาศไม่ร้อนอีกตะหาก ที่สำคัญอาบุญสวัสดิ์ดูแลทีมพวกผมดีมากๆ

ต้องขอบพระคุณมากๆครับผม

ปีหน้า ไปอีกแน่นอนครับ

Zone A63-66 สามยอดพลาซ่า ถนน อุณากรรณ วังบูรพาภิรมย์ พระนคร กทม 10200
เบอร์โทรศัพท์ 02-221-2861
ชื่อบัญชี   นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคารกรุงเทพฯ  ออมทัพย์  150-0-701-501
ธนาคารกสิกรฯ      ออมทัพย์  020-2-632-017
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 08:37:00 PM »

จะมีผลการแข่งขันกับภาพบรรยากาศมาลงในเวปมั้ยครับ?

ขออภัยด้วยครับ  ตัวผมเอง   ไม่ได้ถ่ายภาพไว้เลยครับ  คงต้องขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนนักกีฬาในเวปที่มาร่วมแข่งขันครับ

สนุกมากครับๆ อากาศไม่ร้อนอีกตะหาก ที่สำคัญอาบุญสวัสดิ์ดูแลทีมพวกผมดีมากๆ

ต้องขอบพระคุณมากๆครับผม

ปีหน้า ไปอีกแน่นอนครับ

ผมก็ดีใจเช่นกันครับ  ที่ทุกท่านได้รับความสนุกสนาน    และต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ หลงรัก

TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:13:16 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
pitchy
My heart...My Soul...My Gun
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 09:39:38 AM »

ก็ดีครับเป็นธรรมชาติของการจัดงาน แต่ก็ต้องดีใจกับทางสนามและโกบุ๊นครับ
ที่นักกีฬามากันอุ่นหนาฝาคั่ง โดยเฉพาะ IPSC ที่ให้ความสนใจกันถึง 70 กว่าคน
ซึ่งส่วนมากเป็นหน้าใหม่กันเยอะ น่าจะมองประเด็นอะไรบางอย่างได้ในการจัด
ครั้งต่อไปของสนามนี้หรือที่สนามอื่นๆ
ส่วนผมต้องขออภัยครับที่ต้องกลับก่อนโดยไม่ได้ร่วมงานเลี้ยง เพราะวันที่24 จะสอบ
หากไม่รัก......ไม่มานะจ๊ะโกบุ๊น หลงรัก
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 11:45:39 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอแสดงความยินดีกับท่าน TABOO ด้วยครับ  ที่ชนะเลิศได้ถ้วยรางวัลพระราชทาน  หลงรัก

ก็ดีครับเป็นธรรมชาติของการจัดงาน แต่ก็ต้องดีใจกับทางสนามและโกบุ๊นครับ
ที่นักกีฬามากันอุ่นหนาฝาคั่ง โดยเฉพาะ IPSC ที่ให้ความสนใจกันถึง 70 กว่าคน
ซึ่งส่วนมากเป็นหน้าใหม่กันเยอะ น่าจะมองประเด็นอะไรบางอย่างได้ในการจัด
ครั้งต่อไปของสนามนี้หรือที่สนามอื่นๆ
ส่วนผมต้องขออภัยครับที่ต้องกลับก่อนโดยไม่ได้ร่วมงานเลี้ยง เพราะวันที่24 จะสอบ
หากไม่รัก......ไม่มานะจ๊ะโกบุ๊น หลงรัก

ขอบพระคุณครับ. Grin Cheesy Grin    เก่งมากๆเลยครับคุณ pitchy      ชนะเลิศถ้วยพระราชทาน  IPSC  Class C    หลงรัก
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 11:51:36 AM »

ผลสรุปการแข่งขัน  คงต้องให้ทางสนามฯสรุปอย่างเป็นทางการ  และจะส่งไปขอความกรุณาให้ทางนิตยสาร อวป. ลงในหนังสือ

ต่อไปครับ   Grin Cheesy Grin

มีนักกีฬา  ลืม "ที่ครอบหู"  ไว้หนึ่งอันครับ   ผมได้ฝากไว้ที่สนามฯ    จึงขอแจ้งมาเพื่อขอให้ฝากบอกต่อๆกันไปครับ   ท่านใดลืมทิ้ง

ไว้ในวันอาทิตย์ที่จัดแข่งขัน    สามารถติดต่อขอรับได้ที่สนามฯ  หรือติดต่อมาที่ผมก็ได้ครับ  จะประสานและจัดส่งไปให้

ทาง ป.ณ.ครับ หลงรัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 15
  พิมพ์