๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:18:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชมป์เมืองลุงครั้งที่ 14  (อ่าน 33429 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2007, 09:18:06 PM »

ผมไม่เคยมาร่วมงานอย่างนี้ ขอสอบถามเรื่องที่พักครับ ที่ใหน อย่างไร

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
nara0827
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 09:48:07 AM »

ข้อแนะนำ ปืนสั่นชาวบ้าน ระยะ 10 ม. มือทั่วไป ควรจะแยก ระหว่างประเภทปืน Semi-Autometic กับ Revolver ด้วยน่ะครับ เพื่อความยุติธรรมไม่เสียปรียบกัน...(ควรแยกประเภทเหมือนกับปืนสั่นชาวบ้านระยะ 15 ม. มือทั้วไป)
รอคำตอบ จากคณะกรรมการจัดการแข่งขันครับ
ขอบคุณมาก
pitchy
My heart...My Soul...My Gun
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 10:22:32 AM »

18. ปืนสั้นรณยุทธ์ I.P.S.C. Standard Local Math (10 สนาม) 
                                                                            -Cl. M                                       จำนวน     1 รางวัล
                                                                            -Cl. A, B                                    Cl. ละ  3 รางวัล
                                                                            -Cl. C, U                                   Cl. ละ   3 รางวัล
19.ปืนสั้นรณยุทธ์ I.P.S.C. Production Local Math (10 สนาม) 
                                                                            -Cl. M                                       จำนวน     1 รางวัล
                                                                            -Cl. A, B                                    Cl. ละ  3 รางวัล
                                                                            -Cl. C, U                                   Cl. ละ   3 รางวัล

รบกวนเเจงให้หน่อยครับว่าใช่ดิวิชั่นละ 7 รางวัลหรือเปล่าครับ

ชี้แจงครับ
เราจัด 2 Divisions นะครับ คือ Standard Division และ Production
แบ่ง Division ละ 5 Class คือ
1. Class M              ถ้วยรางวัล 1 ใบ สำหรับผู้ชนะเลิศ
2. Calss A              ถ้วยรางวัล 3 ใบ สำหรับผู้ชนะเลิศ , รองชนะเลิศอันดับ 1, รองชนะเลิศอันดับ 2
3. Class B              ถ้วยรางวัล 3 ใบ สำหรับผู้ชนะเลิศ , รองชนะเลิศอันดับ 1, รองชนะเลิศอันดับ 2
4. Class C              ถ้วยรางวัล 3 ใบ สำหรับผู้ชนะเลิศ , รองชนะเลิศอันดับ 1, รองชนะเลิศอันดับ 2
5. Class U              ถ้วยรางวัล 3 ใบ สำหรับผู้ชนะเลิศ , รองชนะเลิศอันดับ 1, รองชนะเลิศอันดับ 2
คิดสะระตะแล้วเบ็ดเส็ด ถ้วยรางวัล Division ละ 13 ใบ ครับ

ผมไม่เคยมาร่วมงานอย่างนี้ ขอสอบถามเรื่องที่พักครับ ที่ใหน อย่างไร
ติดต่อไปที่สนามครับแล้วบอกว่าต้องการจองที่พัก จะเอาแบบไหน อย่างไร กี่ห้อง กี่คน ทางสนามจะ
ได้จองหรือติดต่อให้ ตามที่มี   หลงรัก

ข้อแนะนำ ปืนสั่นชาวบ้าน ระยะ 10 ม. มือทั่วไป ควรจะแยก ระหว่างประเภทปืน Semi-Autometic กับ Revolver ด้วยน่ะครับ เพื่อความยุติธรรมไม่เสียปรียบกัน...(ควรแยกประเภทเหมือนกับปืนสั่นชาวบ้านระยะ 15 ม. มือทั้วไป)
รอคำตอบ จากคณะกรรมการจัดการแข่งขันครับ
ขอบคุณมาก

จะนำไปหารือเพื่อปรับการแข่งขันในคราวต่อไปครับ ซึ่งการจัดครั้งนี้ทางผู้จัดได้นำเอาคำแนะนำ ชี้แนะ จากสมาชิก นักกีฬา
มาปรับปรุงพอสมควร แต่อาจจะไม่สมบูรณ์นักด้วยหลายๆปัจจัยครับ
ในทุกคำเสนอนายสนาม รวมถึงคณะผู้จัดการแข่งขัน ขอน้อมรับเอาคำชี้แนะด้วยความยินดี และจะยินดียิ่งกว่าหากมีผู้มีเกียรติ
และนักกีฬา มาร่วมกิจกรรมการแข่งขันครั้งนี้กันเยอะๆ...ชมรมยิงปืนสากลค่ายอภัยบริรักษ์...ยินดีต้อนรับครับท่าน  หลงรัก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 12:14:56 PM »

รางวัลเพียบเลย  นักกีฬาท่านใดพร้อมลุยเลยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 12:22:30 PM »

ขออนุญาต ถือ วิสาสะ แทนเจ้าบ้าน พัทลุงหน่อยนะครับ  เรื่องที่พัก  โดยรวม นักกีฬาที่ เดินทางมาไกลๆ เรื่องที่พักในพัทลุง มีหลายระดับราคาให้เลือก แต่ไม่ว่า ท่านจะพักที่ไหน ขอให้ท่านแจ้ง จสอ. เกษม หมัดเสะ ที่เบอร์ 081 -5415191 หรือ คุณ สมพล เก้าเอี้ยน ที่ เบอร์ 081-9790852  ทั้งสอง ท่านนี้ จะดูแล ท่านตั้งแต่ พักโรงแรม เดินทางไปและกลับจากสนาม ยิงปืนทุกวัน โดยมีรถตู้ ให้บริการ ฟรี โดยท่านต้องแจ้งทางสนามก่อน เพื่อความสะดวกในการจัดการ ส่วน เรื่องใดที่ท่านจะให้ทางสนามจัดการให้ พร้อมรับฟังและให้บริการครับ  หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 01:40:31 PM »

เรื่องที่พัก อีก ครั้งครับ Grin นักกีฬา ที่แจ้งผมว่า จะพักที่ตรัง มีชุด เชียงใหม่ และ ชุดกรุงเทพ ตอนนี้ มีประมาณ 20 ท่าน เรื่อง รถรับส่ง ทางสนามจัดให้เรียบร้อยแล้ว   Grin ส่วนที่พัก ก็ ดำเนินการ จองไว้แล้ว  รวมอาหารเช้าไม่น่า จะเกิน 650 บาท /ห้อง/คืน/ 2คน  :Smiley  ส่วนท่านใด จะเดินทางมาโดย รถยนต์ ,รถไฟ หรือ เครื่องบิน  Grin  วันไหน อย่างไร หรือจะลงแข่ง ประเภท ปั้นเป้า,  รณยุทธ์ ปืนสั้น ,รณยุทธ์ ปืนยาวลูกซอง  Cheesy วันไหน จะได้ แนะนำ วิธีการเดินทางและจัดรถรับส่งได้ถูกต้อง ทันเวลา Grin  เตรียมกันเนิ่นๆ จะได้ไม่ขลุกขลัก ครับผม  Grin Grin Grin   ยืนยัน ผ่านถึง พี่โญ และเฮีย โซ้ย ตี่ แห่ง บางบัวทอง  เรือที่ต้องการ ขุดเสร็จแล้ว ครับ  Grin ต้องการแค่ ใบเรือ กะ หางเสือ ส่วนเตาแก๊ส กะ พ่อครัว  หวังว่า  เฮียโซ้ยตี๋ คงไม่ทำให้ พี่โญผิดหวังนะครับ   น้ำลายหก  น้ำลายหก หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 02:48:06 PM »

อิอิอิ ดูทางโกเพ้งของผมจะหนักอิอิอิ งั้นผมรอช่วยโกเพ้งอยู่ทางตรังดีก่า
อิ่มดี....อยากชิมฝีมือ เหล่าซือโซ้ยตี๋ หลงรัก
pitchy
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 03:01:06 PM »

โกเพ้งผังสนามออกมายัง แควนๆถามหาแย้วววววววววววววว
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 03:47:27 PM »

คร้าบ..มาตามหาผังสนามอีกคนคร้าบบบ..กัวซ้อมบ่ทัน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 04:05:12 PM »

คร้าบ..มาตามหาผังสนามอีกคนคร้าบบบ..กัวซ้อมบ่ทัน
ซ้อมคอก่อนล่ะกันครับ Grin
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 06:16:17 PM »

งานนี้คึกคักจริงๆ  เจ้าภาพเตรียมการชนิดไม่มีขาดตกเลยทั้งในเรื่องการต้อนรับนักกีฬา   ถ้วยรางวัล และ กติกาที่ถูกต้องตามกฏของสมาคมเปะๆ  งานนี้ไม่น้อยหน้าพี่ น้อง ชาวเชียงใหม่แน่ครับ   
  อ้าวเรือใช้ขุดเอาเหลอนึกว่าใช้ดินปั้นเอา

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 10:28:34 PM »

ซ้อมทุกวันอยู่แล้วครับคอ ทั้งน้ำ ทั้งควัน กลัวไม่ฟริ้ววววววววว์
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 09:46:02 AM »

งานนี้คึกคักจริงๆ เจ้าภาพเตรียมการชนิดไม่มีขาดตกเลยทั้งในเรื่องการต้อนรับนักกีฬา ถ้วยรางวัล และ กติกาที่ถูกต้องตามกฏของสมาคมเปะๆ งานนี้ไม่น้อยหน้าพี่ น้อง ชาวเชียงใหม่แน่ครับ
 อ้าวเรือใช้ขุดเอาเหลอนึกว่าใช้ดินปั้นเอา

พี่โญ  Undecided พี่น้องผ้องไทย ท้วง ผังสนามแล้วนา  พี่โญ เฮีย ตี๋ ยังค้างผมอยู่ 4 สนามนา  Grin Grin ผมเอง โหลดภาพเข้า เวบ ไม่เป็น ซะด้วย ส่งให้พี่ๆ ดีกว่า เอ.. น้องพิช เค้าส่งได้นี่ นา  เอ็อ  อดใจอีก 2-3 วัน ครับ ช่วงนี้ ข้าพเจ้า มึน   Cry Grin Grin Grin

yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 10:26:02 AM »

ซ้อมทุกวันอยู่แล้วครับคอ ทั้งน้ำ ทั้งควัน กลัวไม่ฟริ้ววววววววว์
ว่าไงเฮีย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 11:51:01 AM »

ผังสนามมายังคร้าบบบบบบบ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 12
  พิมพ์