๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 09:21:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แถวบ้านผมเองครับ ตบเด็กก่อนอนุบาล > <  (อ่าน 8102 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 01:58:55 PM »

เวรกรรม ถ้าเค้ามาทำกับลูกหลานตัวเองบ้าง จะรู้สึกไงเนี้ย , เป็นหลานผมโดนนะ ผมคงโกรธน่าดู , รีบๆถูกดำเนินคดีล่ะกัน ไม่งั้นเดี๊ยวผู้ปกครองได้รุมประชาทัณฑ์ แน่  โดนชก โดนชก โดนชก

ให้โดนรุมก่อนจะถูกดำเนินคดีบ้างก็ไม่เป็นไรนะครับ... ครูที่ทำตัวแบบนี้... เสื่อมเสียสถาบันครูหมดครับ... ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 01:59:45 PM »

เป็นลูกหลานตรูละก็ลุยถึงเตียงนอนเอ็งแน่

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 02:06:44 PM »

หนี่ตามคุณ......ระเบียบไปอีกแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:22:42 PM »

เป็นลูกหลานตรูละก็ลุยถึงเตียงนอนเอ็งแน่

Grin
นานๆทีจะบวกให้  + 1 ให้ลุงปู
ถึงลูกถึงคน อิอิ

โหดร้ายมาก ครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:36:07 PM »

Grin
นานๆทีจะบวกให้  + 1 ให้ลุงปู

นอกบ้านก็แบบนี้ล่ะครับ ในบ้านลุงแกเรียบร้อยมั่กๆ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:41:52 PM »

Grin

นอกบ้านก็แบบนี้ล่ะครับ ในบ้านลุงแกเรียบร้อยมั่กๆ  คิก คิก
คนจะเกิดก็ปล่อยให้เกิด
อย่าสกัดดาวรุ่ง...ขอร้อง คิก คิก Cheesy Cheesy Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:48:52 PM »

Grin

คนจะเกิดก็ปล่อยให้เกิด
อย่าสกัดดาวรุ่ง...ขอร้อง คิก คิก Cheesy Cheesy Cheesy

เข้าไม่ถึงหรอกครับ .... ติดพุง

หุ่นยังกะผีเสื้อสมุทร  ยี๊

What man is a man , who does not make the world better?
uncle_oud-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:51:23 PM »

ผมแทบจะทนดูคลิปไม่จบเลยอยากด่าคนใจสัตว์แบบนี้มากๆ
นี่ผู้ปกครองได้ดูผมว่างานนี้มีกระทืบครูแน่ถ้าเป็นลูกผมโดนผม
จะเอาเรื่องมันให้ถึงที่สุดคนอะไรตบเด็กตัวเล็กล้มทั้งยืน,ตบบ้องหู
สองมือผมว่าต้องเอาจริงให้เป็นคดีตัวอย่างผู้มีหน้าที่เกี่ยวข้องทำ
อะไรกันอยู่ขอโทษนะครับถ้ามันเป็นแม่ใครแล้วมีใครทำกับลูกมัน
อย่างนี้มันจะทนได้ไหมสุดชั่วจริงๆถ้าอยู่ใกล้บ้านผมนะจะตามกัด
มันไม่ปล่อยเลยคนอย่างนี้
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:59:53 PM »

มันน่านัก....เวร...
tung4900
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:07:27 PM »

ไม่น่าจะทำอาชีพครูเลย
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:14:35 PM »

มันน่าลากคอมาให้ชาวบ้านรุมประชาทัน   Angry

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
artami
miAbageXD
Full Member

คะแนน 20

ยคะคา‘ะ—ะธะขะ‘ะกโ„–ยถะฉะŽะŽะทยตะนะยงยทะฃ

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:16:04 PM »

ไม่ได้ดูคลิป ทำใจไม่ได้ จะบอกยังไงดี ถ้าคดีทำร้ายร่างกายเสียค่าปรับ 500 เอาใบเสร็จมา ผมออกให้  ไหว้

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:15:37 PM »

ผลสอบ-ประเมินกลางเทอมของเจ้าป้องออกแล้ว

ทำtop scoreซะ3ใน4วิชา ยกเว้นmathที่ได้29เต็ม30

ภาษาไทยคะแนนต่ำ เพราะไม่เคยยอมลากเส้นตามที่บังคับ ไม่ยอมเขียนที่อยู่ในกรอบ แต่ก็ยังมาที่1.....ครูบอกว่าที่แสบที่สุดคือ มันเขี่ยของมันเสร็จก็จู๊ดดดชวนเพื่อนๆจนไม่มีใครยอมทำเหมือนๆมันทั้งห้อง พอก่อม๊อบสำเร็จมันก็ชิ่งลงไปเล่นห้องสมุด/ห้องดนตรีคนเดียวตามอภิสิทธิ์ของมัน  อ๋อย

Uploaded with ImageShack.us

ที่น่าสนใจคือรายงานจากT.Sophie เปิดเทอมมาแรกๆอีเฉยเมยมาก ชั้นเป็นฝรั่ง ชั้นเป็นครูมือโปรฯ ชั้นไม่สนใจใครเป็นพิเศษ......ผ่านไป1เดือนนิดๆ อีสนับสนุนความตูดหมึกของไอป้องทุกวิถีทาง

อย่างลูกสาวผม2ตัวนี่ ถ้าไปเจอครูแบบนังหมูนรกนี่ มันคงถึงกับกระทืบ  ยี๊

What man is a man , who does not make the world better?
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:21:58 PM »

ผลสอบ-ประเมินกลางเทอมของเจ้าป้องออกแล้ว

ทำtop scoreซะ3ใน4วิชา ยกเว้นmathที่ได้29เต็ม30

ภาษาไทยคะแนนต่ำ เพราะไม่เคยยอมลากเส้นตามที่บังคับ ไม่ยอมเขียนที่อยู่ในกรอบ แต่ก็ยังมาที่1.....ครูบอกว่าที่แสบที่สุดคือ มันเขี่ยของมันเสร็จก็จู๊ดดดชวนเพื่อนๆจนไม่มีใครยอมทำเหมือนๆมันทั้งห้อง พอก่อม๊อบสำเร็จมันก็ชิ่งลงไปเล่นห้องสมุด/ห้องดนตรีคนเดียวตามอภิสิทธิ์ของมัน  อ๋อย

ที่น่าสนใจคือรายงานจากT.Sophie เปิดเทอมมาแรกๆอีเฉยเมยมาก ชั้นเป็นฝรั่ง ชั้นเป็นครูมือโปรฯ ชั้นไม่สนใจใครเป็นพิเศษ......ผ่านไป1เดือนนิดๆ อีสนับสนุนความตูดหมึกของไอป้องทุกวิถีทาง

อย่างลูกสาวผม2ตัวนี่ ถ้าไปเจอครูแบบนังหมูนรกนี่ มันคงถึงกับกระทืบ  ยี๊
สีแดงเชิ้อพ่อ...
แต่โชคดี สีเขียว เชื้อทางคุณแม่แรงครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:24:57 PM »

ขอบใจย่ะ หนอยยยยยยยยย  แลบลิ้น

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์