๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 10:01:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 58923 ครั้ง)
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 11:31:34 PM »

แบร่ หมักด้วยคน ขำก๊าก ขำก๊าก ::

ณัฐกร รัตนโชติกรกุล (Natakorn  Rattanachotikornkun)
   Modified เด้อ....... ยิ้มีเลศนัย

เย้ๆๆๆ ได้เจอพี่โต้งอีกแล้วว  Grin Grin Grin
นึกว่าดีใจได้เจอเจ๊ เชอะ  งอน   แลบลิ้น ขำก๊าก

ดีใจเหมียนกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊ากแต่มีคน... คิก คิก คิก คิกกับเราด้วยเหรอเนีย... ขำก๊าก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 07:12:55 AM »

ไหว้สวัสดีครับ....พี่เอ็กซ์...ผมว่าผมคงอยู่ประมาณclass C นี่แหละ เหตุผลคือตัวผมเล็กนะ เฮียตี๋คงให้ผมอยู่class C  Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง  อาไรกันจะมาอยู่ Class C ไม่ใช่มั้งของพี่น้องต้อง Class A เท่านั้นที่พี่ต้องการ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย
   ยิ้มีเลศนัย   ถ้าพี่น้องลง Class c ผมขอหนีไปลง Open Class c นะจ้ะจะบอกให้  หุ หุ หุ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
ยินดี...ต้อนรับ..สู่....โอเพ่น  คลาส C 
               ผม...จะต้อนรับ....อย่าง..ดี..เชียวครับ..หลาน  X   ขอให้..มา..เหอะ...หุ.....หุ        หนุกๆ..
  ไหว้  สวัสดีครับโกเพ๊ง  เอางั้นเลยหรือครับ  ตายแน่ๆตู   ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด

มีแต่คนจะลงคลาสโน้น คลาสนี้ ผมขอลงคลาส....................... สิคก็ละกัน  5555  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 09:48:22 AM »

หวัดดีครับ  ผมเกนน่ะ  อยากลงบด้วยทำไงดี

ลง  pump แต่ไม่รู้อยู่คลาสไหนอ่ะ

น่าจะเป็น  u   ไม่ครับ  อิอิอิอิอิอิ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 09:49:19 AM »

หวัดดีครับ  ผมเกนน่ะ  อยากลงบด้วยทำไงดี

ลง  pump แต่ไม่รู้อยู่คลาสไหนอ่ะ

น่าจะเป็น  u   ไม่ครับ  อิอิอิอิอิอิ

มือระดับนี้ต้องคลาส M แล้วครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 10:12:50 AM »

หวัดดีครับพี่สล่า สบายดีป่าว  พี่สล่าอยู่ที่ไหนครับ กทมหรือป่าว ....  พี่ลงประเภทไหนครับ

ว่าก็ว่า ผมยังไม่เคยไป  บบท  เลย  (ไปไม่ถูก )

เค้าดูคลาสกันที่ไหนอ่ะอยากรู้จังว่าอยู่คลาสไหน
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 10:27:21 AM »

หวัดดีครับพี่สล่า สบายดีป่าว  พี่สล่าอยู่ที่ไหนครับ กทมหรือป่าว ....  พี่ลงประเภทไหนครับ

ว่าก็ว่า ผมยังไม่เคยไป  บบท  เลย  (ไปไม่ถูก )

เค้าดูคลาสกันที่ไหนอ่ะอยากรู้จังว่าอยู่คลาสไหน

สวัสดีครับ ผมอยู่เชียงใหม่ครับ สบายดีครับ บบท. อยู่ที่ บางบัวทอง ถนนวงแหวนทิศตะวันตกก่อนถึงแยกไปสุ๑๐๐๐ ครับ แยนที่เดี๋ยวยกมาให้ดูครับ  Wink Wink

ส่วนคลาสนั้นตอนนี้ท่านเลขาฯชมรมกำลังประชุมเพื่อจัดคลาสกันอยู่ครับ  Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 11:13:38 AM »

ร่วมด้วยช่วยกันประกาศ http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/index.php

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 11:42:01 AM »

อยากลง ไม่ยาก..เตรียมงบ+ ค่าเดินทาง   มาพร้อม  ผม..และโกจ้อง....พร้อม
           ส่วน คลาส ไหน..รอให้  ชมรมลูกซองรณยุทธ ประกาศ อย่างเป็นทางการ..ว่าไปตามเปอร์คะแนน ครับ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 12:46:22 PM »

หลงรักเย้.........อีกไม่นาน...ความมันจะเกิดขึ้นอีกแย้วววววววว........... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:20:39 PM »

หวัดดีครับน้อง เกณ์  Grin....อย่าพลาดนะงานนี้ น้องเกณ์ กำลังมาสวย Wink

และที่สำคัญ พี่รอ...ต้อนรับ....ขับ....สู้....นะจ๊ะ อิอิอิ  หลงรัก

------------------------

เกณ์ได้ที่1 ประเภทปั๊ม จากสนามพัทลุงมาแล้ว...มางานนี้น่าจะอยู่คลาส C ประเภทปั๊มนะ (หมดสิทธิลง U แล้วจ๊ะ Grin U ได้ครั้งเดียวในชีวิตตตตตตต  ยิ้มีเลศนัย)
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 04:41:40 PM »

หวัดดีพี่น้อย    อยู่ไหนเนี๊ยะ    วันที่ 15 ไปไหม    ได้ข่าวมาว่าเค้าจัดไห้ผมไปลงคลาส A  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำตาจะล่วง

จะไปสู้เค้าได้ไงเนี๊ยะ

แต่งานนี้หากไม่ติดงานอะไรก็สนไจอยู่เหมือนกัน
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 04:56:37 PM »

หวัดดีพี่น้อย    อยู่ไหนเนี๊ยะ    วันที่ 15 ไปไหม    ได้ข่าวมาว่าเค้าจัดไห้ผมไปลงคลาส A  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำตาจะล่วง

แต่งานนี้หากไม่ติดงานอะไรก็สนไจอยู่เหมือนกัน

โอโฮ ที่1 overall ไม่มีน้ำตาร่วงแน่ๆครับ  Wink  น้องเกณฑ์ ต้องคลาส M แล้วครับ  Grin Grin Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 06:53:41 PM »

ได้ข่าวมาว่าเค้าจัดไห้ผมไปลงคลาส A  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำตาจะล่วง

ไหว้  สวัสดีครับน้องเกน   ต้องทำตัวให้ว่างนะ มาให้ได้นะ มาสนุกกันครับ   ถ้าไม่มาจะเสียใจไปตลอดกาล   ยิ้มีเลศนัย
      ยิ้มีเลศนัย  เพราะพี่ๆจะเปลี่ยนชื่อเกน  เป็น  ป๊อด   สนมั้ยล่ะ    ขำก๊าก  แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 09:57:22 PM »

มีแต่คนจะลงคลาสโน้น คลาสนี้ ผมขอลงคลาส....................... สิคก็ละกัน  5555  Grin Grin Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า    ถ้าจะลง คลาสสิค ผมแนะนำว่าให้ไปคุยกับ Gm รุ่นคลาสสิค คือ   
   ไหว้   เฮียตี๋ แห่ง สนามบางบัวทอง    ไหว้   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 12:02:12 AM »

ร่วมด้วยช่วยกันประกาศ http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/index.php
ขอบคุณพี อ๋อง มากครับ  ไหว้

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 25
  พิมพ์