รบกวนถามผู้รู้เรื่อง ส.ด 8 ครับ

<< < (3/4) > >>

visa:
อ้างจาก: จอยฮันเตอร์ ที่ สิงหาคม 23, 2007, 10:33:12 AM

เคยไปทำพาสปอตร์ เตรียมเอกสารการเกณฑ์ทหารไปพร้อม แต่เจ้าหน้าที่ไม่เอา จะเอาหมายเรียกเกณฑ์ เอากะท่านสิ ??? ???

เดี๋ยวนี้ ใช้แต่บัตรประชาชน อย่างเดียวได้เลยครับพี่ เค้าว่าข้อมูลออนไล กันได้หมดแล้วครับ

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
อ้างจาก: yod ที่ สิงหาคม 23, 2007, 12:44:16 AM

ถ่าย ในหน้า ที่ เขียนว่า  หนังสือสำคัญ  หัวมุม ( แบบ สด๘)

และพลิกอีก ๑ หน้า ซึ่งจะเป็นคู่ตัว ที่มีลายพิมพ์นิ้วมือขวาเรานะครับ

ขอบพระคุณครับพี่ :D

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
อ้างจาก: folk99 ที่ สิงหาคม 23, 2007, 08:35:04 AM

ถ่ายหน้าที่มีรูปด้วยครับ

ขอบพระคุณครับพี่ :D

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: visa ที่ สิงหาคม 23, 2007, 11:36:15 AM

อ้างจาก: จอยฮันเตอร์ ที่ สิงหาคม 23, 2007, 10:33:12 AM

เคยไปทำพาสปอตร์ เตรียมเอกสารการเกณฑ์ทหารไปพร้อม แต่เจ้าหน้าที่ไม่เอา จะเอาหมายเรียกเกณฑ์ เอากะท่านสิ ??? ???

เดี๋ยวนี้ ใช้แต่บัตรประชาชน อย่างเดียวได้เลยครับพี่ เค้าว่าข้อมูลออนไล กันได้หมดแล้วครับ

เคยได้ยินคำว่าได้คืบเอาศอกมั้ยครับ ;D

ออด:
ยินดีกับคุณภูพานด้วยครับ ขอให้สอบได้ดั่งที่หวังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว