๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:10:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแวคบาวน์ C20 แก๊ซรั่ว ซ่อมที่ไหนดีครับ  (อ่าน 10513 ครั้ง)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 10:25:27 PM »

เย้....บวกคะแนนที่ 500.. เย้...เย้.....

บวก พ่อเลี้ยงคืน 734   เย้...เย้...

น้ำผี้งหมด ทำไงดี พ่อเลี้ยง แนะนำด้วย

ทุกวันนี้ กินกาแฟ กับ น้ำผึ้งพ่อเลี้ยง

ชงชา ต้องใส่น้ำผึ้งพ่อเลี้ยง  ตอนนี้เหลือติ๊ดเดียวครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 10:30:28 PM »

เย้....บวกคะแนนที่ 500.. เย้...เย้.....

บวก พ่อเลี้ยงคืน 734   เย้...เย้...

น้ำผี้งหมด ทำไงดี พ่อเลี้ยง แนะนำด้วย

ทุกวันนี้ กินกาแฟ กับ น้ำผึ้งพ่อเลี้ยง

ชงชา ต้องใส่น้ำผึ้งพ่อเลี้ยง  ตอนนี้เหลือติ๊ดเดียวครับ

นั่น..นั่น.. พาออกทะเลเฉยเลย....55...ขออีกนิดละกัน..จะให้ส่งให้ก็ได้นะครับพี่..ส่งที่อยู่มาเลย..จะส่งเป็นแกลลอน 6 ก.ก. อย่างพี่ดุกเลย...คุ้ม...จริงๆ....

รอคำตอบช่างผู้รู้ เรื่องซ่อมปืนอยู่ครับ...
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 10:37:13 PM »

นั่น..นั่น.. พาออกทะเลเฉยเลย....55...ขออีกนิดละกัน..จะให้ส่งให้ก็ได้นะครับพี่..ส่งที่อยู่มาเลย..จะส่งเป็นแกลลอน 6 ก.ก. อย่างพี่ดุกเลย...คุ้ม...จริงๆ....

รอคำตอบช่างผู้รู้ เรื่องซ่อมปืนอยู่ครับ...

ออกนอกกระทู้อีกนิดนึงครับ

ถ้าผ่านมาติดมาด้วยแล้วกัน

เพราะรสชาติมันต่างจากการส่งครับ

จริงใจ ... รึเปล่า...
aoffie_pistol
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:14:57 PM »

world cup final thailand จะจัดช่วง 22-28 ต.ค.55 ตามโปรแกรมสมาคมฯ เท่าที่ได้คุยกับตัวแทนขาย(คุณประยงค์) บอกว่าบูท Feinwerkbau จะมาเปิดบริการคับ ที่สนามหัวหมาก กกท. คับ   แนะนำครับถ้าอยากเปลี่ยนจาก Co2 เป็น ระบบอากาศ ก็เปลี่ยนได้ครับ ในราคา ประมาณ 1x,xxx บาท คับ เปลี่ยนหัวกระโหลกของmorini  พร้อมท่อmorini กี่ท่อไม่แน่ใจครับ เรื่องรับประกันต้องคุยกับคุณประยงค์ครับ. ถ้าสนใจหรือต้องการคำแนะนำก็สอบถามได้ครับ หรือถ้าอยู่ กทม. ก็แวะมาสนามหัวหมาก สนามหยุดทุกจันทร์ วันอื่นเปิดตลอดคับ และเข้ามาสนาม 50 เมตร ครับ แต่ช่างจะมาช่วงสายๆ หน่อยคับ ถามหาชื่อคุณประยงค์ หรือช่างประจำตัวชื่อ ตู่ ก็ได้ครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์