๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:49:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง Hollow Point ของ Bullet Master กับ FC + P +  (อ่าน 5157 ครั้ง)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2004, 08:08:06 PM »

Cry Angry Grin         ไอ๊ยะห์ลากะ Huh ผ่างเข้าแล้วหล่าว เพิ่งซื้อตอนปลายตุลา ลักษณะปลอกน่าจะเป็นสเตนเลส หัวทองแดงหุ้มรูตะกั่วมีแกนเสาเล็กๆ ท้ายปลอกปั้ม FC 9MM + P +
                        ราคาเม็ดละ 65 บาทก๊าบ " โหม่แล้วหล่าว " Tongue Tongue Grin Grin ไม่ทราบว่าท่านอาๆ และพี่ท่านทั้งหลายมีความเห็นยางไงบ้างก๊าบ Huh Huh Grin Grin

" เพื่อชาติและราชบัลลังก์ "

เชิงเทือกภูเขาทอง  ฮาลา - บาลา  นราธิวาส

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 04:38:29 PM »

หัวงู...เอ้ย...หัวรูมีแกน ราคาตอนนี้ ก็ราวๆนั้นครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 04:55:38 PM »

:-* :-* :-*ขอขอบคุณท่านพี่ๆ ทุกท่านครับ ขอรบกวนเพิ่มเติมครับว่า
 ลูก STHP ของ WIN ยังพอมีขายร้านไหนบ้าง และราคาประมาณกี่เบี้ยครับ ขอบคุณครับ Grin Grin

Cry Angry Grin         ไอ๊ยะห์ลากะ Huh ผ่างเข้าแล้วหล่าว เพิ่งซื้อตอนปลายตุลา ลักษณะปลอกน่าจะเป็นสเตนเลส หัวทองแดงหุ้มรูตะกั่วมีแกนเสาเล็กๆ ท้ายปลอกปั้ม FC 9MM + P +
                        ราคาเม็ดละ 65 บาทก๊าบ " โหม่แล้วหล่าว " Tongue Tongue Grin Grin ไม่ทราบว่าท่านอาๆ และพี่ท่านทั้งหลายมีความเห็นยางไงบ้างก๊าบ Huh Huh Grin Grin

Grin แรก ๆ ผมก็ให้ความสำคัญของหัวกระสุนมากเกินไป แต่หลัง ๆ คิดได้ ว่าต่อให้หัวลูกปืนรุนแรงเพียงใดแต่ยิงเข้าเท้า กับ หัวลูกปืนธรรมดาแต่ยิงเข้าหัวใจ พี่ว่าอันไหนเข้าท่าหวากันอ่ะ  Grin

Grin มามิตติ้งเสียมั้งนิ จะได้มาแหลงแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันมั้ง หยบโหย๋แต่ในป่า  Grin หวางนี้ไม่ค่อยได้ไปปร้านั้น คงปีหน้าโน้นแหละอีได้ไปหั้น มิตติ้งเขาเจ็ดยอด หากว่างมาร่วมสนุกกันมั้งห้าน จะได้พบเจอตัวเป็น ๆ กันนะ  Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 06:16:16 PM »

ซิลเวอร์ทิปต้องเดินถามหลายร้านหน่อย  มีเข้ามาครั้งละไม่มาก

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 09:09:51 PM »

Grin Grin Grin ถึ๊งทั้น babor  พ้มกาหว่าพันนั่นและ หยบโหย๋แตในควน จ๋นเห๊น
 " กัง " งามคึ้นจมฮู้แล่ว  Embarrassed Embarrassed Grin Grin ผมกาหว้า จะลองชวนพวกกันไปด้วย 2 -3 คนครับ มือใหม่ทังนั้น คงไม่ปรือนะครับหนา Grin Grin Grin ถ้ายังไงจะแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณกั้บ
                                    Cheesy Cheesy Cheesy ขอบคุณพี่ choltit มากๆ ครับผม

เพื่อชาติและราชบัลลังก์

เชิงเทือกภูเขาทอง  ฮาลา - บาลา  นราธิวาส

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2004, 12:53:42 PM »

;Grin Grin ผมกาหว้า จะลองชวนพวกกันไปด้วย 2 -3 คนครับ มือใหม่ทังนั้น คงไม่ปรือนะครับหนา Grin Grin Grin ถ้ายังไงจะแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณกั้บ

Grin ยินดีและเต็มมาก ๆ ครับผ๊ม ว่าแต่ว่าพวกผมก็มือใหม่เหมือนกันไม่ใช่ยิงแม่นกันนิ แต่ว่าเถนิ ฝึกยิงแปลก ๆ อยู่เรื่อยนะ แต่ยิงไม่แม่น ถือซะว่ามาแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันเด้อ  Grin
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 02:57:19 PM »

Smiley
ครับ
ลูกในแม็ก ไม่ควรสลับลูกหลายแบบครับ   แต่ควรรู้ว่าลูกแต่ละแบบที่เราจะใช้  เมื่อยิงแล้ว  ตำแหน่งลูกตกอย่างไรครับ
ส่วนผมติดลูกหัวรู 1 แม็ก  หัวบอล 2 - 7 แม็ก  แล้วแต่ว่าเราจะไปที่ไหน
 หลงรัก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 03:24:34 PM »

Grin ผมสลับแมกเหมือนกันครับ แมกหนึ่งหัวบอล แมกหนึ่งหัวรู Grin
 Huh ว่าแต่รู้สึกว่าพักหลังในเวบเราจะสำเนียงออกทองแดงขึ้นทุกที ๆ แล้วนะ ใครเห้นเหมือนผมบ้าง แบบว่า อ่านแล้วแปลไม่ออกอ่ะ Huh Grin

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 04:10:16 PM »

Grin Grin  ขอบคุณมากครับ พี่ Sak ครับ แฮ แฮ ว่าแต่ว่า พี่เล่นพกหัวบอล 2 - 7 แม็กเลยเรอะห์   ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ส่วนแม็กหัวรู ม่ายฉงฉัยเยย ก๊าบ  Grin Grin แหะ แหะ
                          ถึง พี่ Naimai ก๊าบ พอดีว่าเจอท่าน Babor เข้าเลยฮั้น ก็เลยลืมตัว " ซัด "  ภาษาบ้านเราเพลินไปนิโหน่ย ก๊าบ เดี๋ยวลงภาษาบางกอกให้นะก๊าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก

" หยบ "     =    แอบ หลบ ซ่อน
                          " โหย๋ "     =     อยู่  ( V.  adj. )
                          "  กัง "       =    ลิง วานร
                          "  คึ้น "      =    ขึ้น
                          "  จมฮู้ "     =    ผิดหู ผิดตา

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หวังว่าคงพอจาค้าวจึย มั้งนิ Grin Grin Grin

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 06:31:05 PM »

ว่าแต่ CorBon ในบ้านเรามีขายแถวร้านใหนบ้างรึครับ ยี่ห้อกระเป๋าบาง แบบนี้ผมอ่านในอวป ก็สงสัยน่ะครับ เขาว่าหายากมากๆ 9 มม + พี

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 07:41:39 PM »

หลงรัก
ครับ
คุณใหม่
 หลงรัก

Grin Grin  ขอบคุณมากครับ พี่ Sak ครับ แฮ แฮ ว่าแต่ว่า พี่เล่นพกหัวบอล 2 - 7 แม็กเลยเรอะห์   ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ส่วนแม็กหัวรู ม่ายฉงฉัยเยย ก๊าบ  Grin Grin แหะ แหะ

ครับ
ครับ ลูกหัวรู 1 แม็ก สำหรับป้องกันตัว
      ลูกหัวบอล กันเหนียว  ยามหัวรู แจมครับ
ปกติโจร ผู้ร้าย อย่างมาก ก็ 3 คน   แต่พวกอันธพาล มาเป็นกะบะ
ยามร้ายมาพบเรา คงตามหา จนท.ไม่ทันครับ
 Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 08:06:12 AM »

Grinใช้แต่ลูกหัวตันเคลือบแข็งติดปืนครับ  ลูกหัวรูและลูกแปลกๆ ทั้งเกรเซอร์ คอร์บอนด์ ไฮดร้าชอร์ค และลูกปลาย เอามายิงเล่นจนเกือบหมดแล้วครับ Grin

Grin เป็นพยานได้ ว่ายิงเล่นจริง ๆ  Grin
xxx
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 09:55:10 AM »

ผม ใช้ลูกซ้อมหัวตะกั่วล้วนโหลดไว้ใช้ครับ  แต่เปลี่ยนเกือบทุกอาทิตย์ครับ(เอาลูกที่โหลดในแม็กไปยิงซ้อม แล้วแกะกล่องใหม่ใส่เข้าไปแทน)  ผมคิดว่า แรงไม่แรง หัวรูหรือหัวบอล ถ้าลูกด้านหล่ะก็โดนสวนก่อนแน่ๆ  เอาชัวส์ไว้ก่อนดีกว่าครับ  ลูกตะกั่วถ้ายิโดนแล้ว ยังไงก็เดี้ยงแล้วครับ หรือถ้าโดนจุดสำคัญ ก็ตายเหมือนกันครับ  แต่ถ้าเอาลูกแรง หรือหัวชนิดต่างๆ ที่เก็บไว้นานแล้ว มายิง โอกาสด้านมีสูงครับ ผมเอาแบบธรรมดาแต่ชัวส์ดีกว่าครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 10:19:35 AM »

ผม ใช้ลูกซ้อมหัวตะกั่วล้วนโหลดไว้ใช้ครับ  แต่เปลี่ยนเกือบทุกอาทิตย์ครับ(เอาลูกที่โหลดในแม็กไปยิงซ้อม แล้วแกะกล่องใหม่ใส่เข้าไปแทน)  ผมคิดว่า แรงไม่แรง หัวรูหรือหัวบอล ถ้าลูกด้านหล่ะก็โดนสวนก่อนแน่ๆ  เอาชัวส์ไว้ก่อนดีกว่าครับ  ลูกตะกั่วถ้ายิโดนแล้ว ยังไงก็เดี้ยงแล้วครับ หรือถ้าโดนจุดสำคัญ ก็ตายเหมือนกันครับ  แต่ถ้าเอาลูกแรง หรือหัวชนิดต่างๆ ที่เก็บไว้นานแล้ว มายิง โอกาสด้านมีสูงครับ ผมเอาแบบธรรมดาแต่ชัวส์ดีกว่าครับ

ตกลงไปซื้อปืนพกเซมิออโต้มาแล้วหรือครับ รุ่้นอะไร? ได้ราคาเท่าไหร่ครับ? เมื่อก่อนเห็นถามอยู่ระหว่างเซมิออโต้กับลูกโม่

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
xxx
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 12:44:43 PM »

G 19 & Kimber Goldmatch ครับ ราคา ก็ 45,000 และ 85,000 บาทครับ  ผมมีนานแล้วครับ  ต้องขอโทษที่ครับ ที่ทำให้เข้าใจผิด  ที่ตั้งกระทู้เก่าไว้ผมแค่ต้องการ อยากรู้ว่า ใจจริงแล้ว คนเล่นปืนส่วนใหญ่ อยากมีและใช้ปืนชนิดไหนมากกว่ากันเท่านั้นครับ  ส่วนลูกโม่ผมอยากมีไว้ เป็นปืนสำรองเท่านั้นครับ พักหลังมาเช็คราคาปืนช่วง 1 ปีที่ผ่านมานี่แพงจน ผมเลิกเดินหลังวังเลยครับ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์