๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:53:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนคู่ใจของคุณคือ?  (อ่าน 24494 ครั้ง)
thun031
Newbie
*

คะแนน 1

kim น้อย คอย รัก

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:23:05 PM »

เธอคือดวงใจ kimmy ครับ
berm4337
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:29:15 PM »

FNP.45  ครับ
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:31:39 PM »

ถามเมื่อไหร่ ก็ต้องตอบกระบอกนี้..กล็อคเหล็ก T9. เพราะมีอยู่กระบอกเดียวจริง ๆ และเป็นปืนคู่กายด้วย คงซื้อเพิ่มอีกไม่ได้แล้วครับ เพราะปืนแพงเหลือเกิน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2009, 09:34:47 PM โดย อ้ายมดแดง » บันทึกการเข้า

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:38:37 PM »

ที่นอนคะแคงหงายท้อง อยู่นี้..  เพื่อ จขกท. ก็ต้องตัดใจเลือก ๑๙๑๑ a ๑ 

Colt .๓๘ super ละครับ..  รู้ว่าอย่างไร ก็เป็นไป บ่ได้  คิก คิก

เอ่อ..........คุณโรดครับพอดีผมน้องใหม่ในเว็บน่ะครับ  หลงรักมีเรื่องรบกวนถามคุณโรดหน่อยครับว่า ที่บ้านคุณโรด..เอ่อ.....เป็นคลังแสงรึเปล่าครับหรือที่โชว์นั้นคือB.B. GUN ตกใจ น้ำลายหก จูบบบบ
ขออนุญาตตอบแทนพี่ Ro@d ครับ...

ที่เห็นคือปืนส่วนหนึ่งของพี่เขาครับ...

อีกมากกระบอกที่ผ่านมือพี่เขาไป...

และปืนยาวอีกหลายกระบอกที่พี่ Ro@d ไม่ได้เอามาเข้ากล้องครับ...Cheesy
อย่างงี้ต้องคลังแสงสถานเดียว Grin ว่าแต่คุณพี่โรดประกอบอาชีพอะไรครับ หลงรักพอจะบอกได้ไหมครับเผื่อว่าจะได้ทำอย่างคุณพี่โรดบ่างน่ะครับ..หุ...หุ..หุ จูบบบบ หลงรัก

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:41:43 PM »

กระบอกเดียว..ก็ต้อง G27 ครับ...

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:44:11 PM »

ถามเมื่อไหร่ ก็ต้องตอบกระบอกนี้..กล็อคเหล็ก T9. เพราะมีอยู่กระบอกเดียวจริง ๆ และเป็นปืนคู่กายด้วย คงซื้อเพิ่มอีกไม่ได้แล้วครับ เพราะปืนแพงเหลือเกิน Grin

ของคุณ อ้ายมดแดงคือกล็อคเหล็กT9 มันเป็นยี่ห้อกล็อคหรือว่าซิกครับเหมือนซิกจังครับ Huh

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
e20fsp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

!! อยากเป็น Sniper กะเค้าบ้างง่ะ !!!

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:53:26 PM »

ของผมกระบอกนี้เท่านั้นครับ

!! เผื่อคนไม่รู้ ผมชื่อ หมี คร๊าบบบๆๆๆๆ  !! ของแท้ ต้องมี เท้าหมี เปงสำคัญ ---
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:54:50 PM »

ของคุณ อ้ายมดแดงคือกล็อคเหล็กT9 มันเป็นยี่ห้อกล็อคหรือว่าซิกครับเหมือนซิกจังครับ Huh

น่าจะเป็น ปืนคาห์ Karh

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:03:06 PM »

แม่นแล้วครับ KAHR T9.  Grin

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:07:23 PM »

กำลังจะตอบพอดีครับว่า....ระบบปฏิบัติการเหมือนกล็อคแต่เป็นเหล็ก....KAHR T9

FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:21:29 PM »

ของผมกระบอกนี้เท่านั้นครับ

beer0007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:23:03 PM »

s&w m67 4นิ้วใช้ตั้งแต่รุ่นพ่อแล้วตกมารุ่นลุก33ปีแล้วเก่าแต่แจ่มยังไม่เคยคิดเปลี่ยน(ด้วยรักและผุกผัน)พ่อหัดให้ใช้กระบอกนี้เป็นครั้งแรก หลงรัก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 11:12:04 PM »

เอ่อ..........คุณโรดครับพอดีผมน้องใหม่ในเว็บน่ะครับ  หลงรักมีเรื่องรบกวนถามคุณโรดหน่อยครับว่า ที่บ้านคุณโรด..เอ่อ.....เป็นคลังแสงรึเปล่าครับหรือที่โชว์นั้นคือB.B. GUN ตกใจ น้ำลายหก จูบบบบ
ขออนุญาตตอบแทนพี่ Ro@d ครับ...

ที่เห็นคือปืนส่วนหนึ่งของพี่เขาครับ...

อีกมากกระบอกที่ผ่านมือพี่เขาไป...

และปืนยาวอีกหลายกระบอกที่พี่ Ro@d ไม่ได้เอามาเข้ากล้องครับ...Cheesy
อย่างงี้ต้องคลังแสงสถานเดียว Grin ว่าแต่คุณพี่โรดประกอบอาชีพอะไรครับ หลงรักพอจะบอกได้ไหมครับเผื่อว่าจะได้ทำอย่างคุณพี่โรดบ่างน่ะครับ..หุ...หุ..หุ จูบบบบ หลงรัก
[/quote]

ขอบคุณมากครับ หมอรุต.  Cheesy

ผมเป็นคนไม่สนใจเรื่องของเทียม ของเลียนแบบ อย่าว่าแต่ bb เลย ปืนลม ผมยังไม่รู้เรื่องเลย ครับ คุณ sa-ea-ba.

ที่เห็น อย่าไปเรียกว่าคลังแสงเลยครับ อย่างไรก็ไม่ใช่ ครับ .. อาวุธปืนส่วนหนึ่งเป็นปืินมือสอง และได้มาค่อนข้างง่าย
ในราคา ๑ บาทบ้าง ๑๐๐ บาทบ้าง S&W M ๖๗ ที่หลายท่านอยากได้ ผมก็ได้มาในราคา ๑ บาท  ถ้ารวมถึงลูกซองกึ่งออโต Re ๑๑๐๐  ด้วย ก็ ๑๐ กระบอกแล้ว ครับ ให้แล้วไม่เอา อีก ๒

แต่ที่ซื้อไว้ ส่วนใหญ่ ก็ที่พอใจชอบ จะซื้อจากร้าน ก็มีพอ ๆ กับที่ รับมาฟรี ๆ  ครับ

ก่อนผมย้ายกลับกรุงเทพฯ การขอ ป.๓ ไม่ยุ่งยาก นายกเทศมนตรี ออกหนังรับรองไว้ล่วงหน้า ๕-๖ ใบด้วยซ้ำ
ปัญหา อยู่ที่ไม่มีเงินจะซื้อ หรือจะซื้อก็ไม่มีปืนที่พอใจชอบ  Grin

ส่วนนายทะเบียนอาวุธปืนท้องที่ฯ จะเป็นคนเก่าหรือคนใหม่ ท่านก็กันเองกับผมมาก ยังเสียดายไม่น่าย้ายเข้า กทม.เลยขอใน กทม. ก็ต้องรอเหมือนเพื่อนคอปืน แหละครับ   Cheesy

ผมเหมือนคนที่เดินทางมาก่อน จึงมีโอกาสหยิบจับ และหาเก็บได้ก่อน ในราคาที่ถูก อย่างที่บอกข้างต้น นะครับ Grin

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 10:46:52 AM »

จุๆ อย่าบอกใคร  พี่โรด ไม่มี .22  ครับ  Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
Nam_NRA86
Full Member

คะแนน 120

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 05:35:38 PM »

เร870 ปั๊ม ครับ

ได้ถ้วยแชมป์บางกอกมาแล้ว ( กระบอกล่างครับ )
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 13
  พิมพ์