๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 01:56:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีเหตุยิงกันภายในสถานบันเทิงชื่อดังแห่งหนึ่งใน จ.ขอนแก่น  (อ่าน 3214 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 04:07:46 PM »

ระยะกอดรัดฟัดเหวี่ยง
มีดปาดไปปาดมา
เรียกเลือดได้ทุกครั้ง
เปิดบาดแผลได้ตลอด
ยิ่งเข้าจุดเส้นเลือดใหญ่
เลือดนองพื้น
กลินคาวเลือด
โอ๊ย...เป็นลม

น่านแหละครับ ไทยมุงบางทีกว่าจะรู้ว่าเป็นเลือดใครก็สายเสียแล้ว... แต่กลิ่นคาวเลือดคนนนี่มันแรงจริง ยิ่งในห้องแอร์ด้วยฉุนกึ๊ก...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 04:27:57 PM »

พวกเที่ยวทุกคืน โตกันมาได้ชั่วโมงนี้ นับว่าเฮง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 05:42:12 PM »

พวกเที่ยวทุกคืน โตกันมาได้ชั่วโมงนี้ นับว่าเฮง Grin Grin Grin

พี่ครับ ก่อนนั้นมันหลายปีแล้ว นักเลงมันจริงๆกันทั้งนั้นพี่  มันไม่ค่อยใช้เครื่่องทุ่นแรง กำปั้นดวลกันตัวๆจบ ทุกวันนี้ เด็กใหม่ๆพ่อแม่มีตังให้ตังแต่ไม่สอนสั่ง เด็กมันเห่อหมอย พกปืน เถื่อนบ้าง ไม่เถื่อนบ้าง กับ ที่ชอบพกปืนอวดเบ่ง เวลาใช้นี้ไม่คิดครับ แล้วมาขอโทษขอขมากันทีหลัง  ..... มันทำให้ คนอื่นๆที่เขาเห็นว่าไม่ปลอดภัย ไม่อยากตกเป็นเหยื่อ อยากมีปืนไว้ป้องกันตัวเองบ้าง 
ไอ้พวกที่ยิงกันนี้ พวกนี้ มีต้นสังกัด อิทธิพลด่างๆ ไม่ดำหมด ไม่ขาวหมดจด มันด่างๆ คงมีตัวใหญ่ช่วยเหลืออยู่ มันเลยไม่กลัวใคร ยิงมั่วไปทั่ว  ดีนะครับผู้รับเคราะห์ไม่ใช่ชาวบ้านทั่วไป คู่ต่อสู้ก็สมน้ำสมเนื้อ กัน  ปลาแดกกับหนอน.  ขอนไม้กับปลวก.  ถ้าเป็นชาวบ้านทั่วไปโดนละก็คงโดนข่มขู่อีกรอบ .
TakeFive
Sr. Member

คะแนน 171

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 05:56:11 PM »

ที่เที่ยววัยรุ่นในกทม ปัจจุบันผมว่าค่อนข้างปลอดภัยนะครับ
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 05:58:32 PM »

ตามข่าวว่าคนตายอายุ 48 คนเจ็บ 27 ตัวใหญ่กว่าด้วยครับอาจารย์ แถมนอกผับยังมีกองหนุนอีกเพียบ แบบนี้คงต้องลูกซอง ดูจากคลิปดูแกจะไม่มีพวกสักเท่าไร

พลาดท่าไปมีเรื่องแล้วปล่อยให้เข้าถึงตัวแล้วครับ, ถ้าเลี่ยงได้แล้วแอบเล่นงานวันหลังคงจับมือใครดมไม่ได้ครับ เพราะคนคุมบาร์มีศัตรูแยะโดยลักษณะงาน... แต่"นักเที่ยว"ชอบมีเรื่องซึ่งหน้านี่ครับไม่ชอบเล่นงานใครลับหลัง, ดังนั้นนั่งกินเหล้าที่บ้านดีที่ซู๊ด... เฮ้อ...
ใช่ครับกินอยู่บ้านปลอดภัยที่สุดครับทั้งภัยจากรถ ภัยจากตำรวจ(เมาแล้วขับ) และที่สำคัญภัยจากเมียครับ(อันนี้น่ากลัวที่สุด)

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 06:07:44 PM »

พี่ครับ ก่อนนั้นมันหลายปีแล้ว นักเลงมันจริงๆกันทั้งนั้นพี่  มันไม่ค่อยใช้เครื่่องทุ่นแรง กำปั้นดวลกันตัวๆจบ

ทำไมถึงคิดว่าแต่ก่อนเขาใช้มือครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 06:09:36 PM »

ที่เที่ยววัยรุ่นในกทม ปัจจุบันผมว่าค่อนข้างปลอดภัยนะครับ

ที่เที่ยวมีหลายแบบครับ  Grin Grin Grin มีหลายพื้นที่ไม่เหมือนกัน     ขอให้โชคดี

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 06:53:07 PM »

เสียอนาคตกันหมด ใช้อารมณ์  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 06:53:50 PM »

พี่ครับ ก่อนนั้นมันหลายปีแล้ว นักเลงมันจริงๆกันทั้งนั้นพี่  มันไม่ค่อยใช้เครื่่องทุ่นแรง กำปั้นดวลกันตัวๆจบ

ทำไมถึงคิดว่าแต่ก่อนเขาใช้มือครับ Grin Grin Grin
แต่ก่อนจะเป็นพวกไม้กับสนับมือมากกว่าครับพวกปืนนานๆจะมีทีนึงไม่เยอะแบบสมัยนี้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 07:05:26 PM »

เสียอนาคตกันหมด ใช้อารมณ์  Grin

ใช้อารมณ์ที่ไหน เขาใช้อาวุธครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 07:51:49 PM »

ดีครับจบง่ายไม่ยืดเยื้อ ว.๔ สีเขียวก็ลอยไปนวลๆ  คนตายก็ตายไป  คนดูอย่างเราก็เสียวกันต่อไป  รุ่นนี้คงไม่มีปัญญาไปอโคจรแล้ว ลุ้นลูกหลานครับ ใครจะตายก่อนกัน

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 08:14:09 PM »

พี่ครับ ก่อนนั้นมันหลายปีแล้ว นักเลงมันจริงๆกันทั้งนั้นพี่  มันไม่ค่อยใช้เครื่่องทุ่นแรง กำปั้นดวลกันตัวๆจบ

หน้าเวทีหมอลำ เปิดก่อนได้เปรียบ ครับ เปิดแล้ววิ่ง ให้ไวๆ ครับ 
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 10:47:42 PM »

หน้าเวทีหมอลำ เปิดก่อนได้เปรียบ ครับ เปิดแล้ววิ่ง ให้ไวๆ ครับ 
[/quote
เคยไปทำบุญฉลองระฆังที่ดอกแม่คำใต้เจอเจ้าถิ่นเมา เดินมาถามที่โต๊ะ พวกเมิงกลัวกรูมั้ยทั้งโต๊ะสั่นหน้าสักพักมันมาอีกพร้อมตำหนวดนอกเครื่องแบบ มาถามว่าพวกเมิงเจ๊งเหรอไม่กลัวเพื่อนกรู เพื่อนผมบอกไม่กลัวหรอกเมิงก้มดูใต้โต๊ะสิ มันหายเมาเลย ขำก๊าก

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 07:25:03 AM »

น้าจอยเอาอะไรไว้ใต้โต๊ะ  ตกใจ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 07:48:45 AM »

น้าจอยเอาอะไรไว้ใต้โต๊ะ  ตกใจ
[/qu

[/quote
เคยไปทำบุญฉลองระฆังที่ดอกแม่คำใต้เจอเจ้าถิ่นเมา เดินมาถามที่โต๊ะ พวกเมิงกลัวกรูมั้ยทั้งโต๊ะสั่นหน้าสักพักมันมาอีกพร้อมตำหนวดนอกเครื่องแบบ มาถามว่าพวกเมิงเจ๊งเหรอไม่กลัวเพื่อนกรู เพื่อนผมบอกไม่กลัวหรอกเมิงก้มดูใต้โต๊ะสิ มันหายเมาเลย ขำก๊าก
เลี้ยงตัวเงินตัวทองไว้ใต้โต๊ะแน่เลย กำลังกินไก่ด้วย

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์