๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:57:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของแต่ง cz 75 compact  (อ่าน 16327 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:42:13 PM »

ของ shadow ก็เอามาใช้ได้ตั้งหลายชิ้นนี่ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:45:22 PM »

นี่ครับ
http://img221.imageshack.us/i/317i5g4resizexg4.jpg/

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
คอ**CZ**
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:26:51 AM »

คิดว่าหน้าจะเปลี่ยน ประกบ ก็พอแล้ว ของสวยอยู่แล้วไม่ต้องทำอะไรมากมายเหรอ เยี่ยม เยี่ยม
tunaf3
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:33:36 AM »

ที่ผมต้องการ ก็อยากมีซองพกนอกครับของ CZ  75 P-01    ( CZ 75 D comp.รางเต็ม ) ไม่ต้องแพงมากเป็นแบบผ้า หรือ หนัง
แล้วของ โฟบัส จะมีมั๊ยครับ ราคา ?   หรือ  แบล๊กฮ๊อก  แล้วมี อันอื่นอีกมั๊ยครับ ที่ ท่านรู้จักบ้างหรือ แนะนำ
INFANTY * รักในหลวง*
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

มว.ลาดตระเวน ฉก.ยะลา ๑๓

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:53:07 AM »

ติดดาบปลายปืน ก็ดูดีนะครับ tactical ดี  คริ คริ

คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"หลับตาเถิดนะขอให้เธอหลับดี
คืนนี้ไม้ต้องห่วงตรงนี้ฉันจะดูแลด้วยชีวิตของฉัน
ฟากดาวบนฟ้าร้องเพลงนี้ให้เธอฟังหากฉันไม่ได้กลับ
อย่างน้อยให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"
คอ**CZ**
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 01:46:54 PM »

อยากทราบครับ ท่าน สมช.ช่วยบอกหน่อยว่า
ไกด์ร็อดสแตนเลส เท่าไรครับ และแม็กกซีล แบบ 14 นัดเท่าไรครับ
อยากได้มากตอนนี้  และซื้อร้านไหน หรือท่านสมช.ท่านไดที่ไม่ใช่
แม็กกซีล 14 นัด มาแลกกับ 16 นัดได้นะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 06:41:40 PM »

อยากทราบครับ ท่าน สมช.ช่วยบอกหน่อยว่า
ไกด์ร็อดสแตนเลส เท่าไรครับ และแม็กกซีล แบบ 14 นัดเท่าไรครับ
อยากได้มากตอนนี้  และซื้อร้านไหน หรือท่านสมช.ท่านไดที่ไม่ใช่
แม็กกซีล 14 นัด มาแลกกับ 16 นัดได้นะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

แม็กกาซีนcz compact  ราคาอยู่ที่  ไม่เกิน  2000  บาท  ไกด์ร็อดสแตนเลสไม่เกิน  300-400  บาท(ไม่จำเป็นอย่าเปลี่ยนพลาสติกเดิมจากโรงงานดีอยู่แล้วถึงจะงอก็เถอะ)   หาซื้อไดตามร้านค้าหลังวัง  ดูหลายๆร้านละกันครับ

คิดก่อนเล็ง
toonr34
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 06:45:31 PM »

หลงรัก หลงรัก
• WALKING TALL •
• Don't try to understand everything in life. Because something doesn't happen, let us understand. •
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

สยป.ตร.#80,#18 SPD#16, PPD#2

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 02:36:18 AM »

ที่ผมต้องการ ก็อยากมีซองพกนอกครับของ CZ  75 P-01    ( CZ 75 D comp.รางเต็ม ) ไม่ต้องแพงมากเป็นแบบผ้า หรือ หนัง
แล้วของ โฟบัส จะมีมั๊ยครับ ราคา ?   หรือ  แบล๊กฮ๊อก  แล้วมี อันอื่นอีกมั๊ยครับ ที่ ท่านรู้จักบ้างหรือ แนะนำ

ไม่ลองดูของ IMI ล่ะครับ ผมใช้อยู่ หลายท่านบอกว่า ใช้แล้วปืนไม่เป็นรอย ผมเอามาใช้ ชักเข้าชักออกบ่อย ก็ไม่เป็นรอยอย่างเค้าว่าจริงๆ ครับ ตอนซื้อ ผมไม่ซื้อตามร้านนะครับเพราะเปิดราคาแพง ถามหาตามแผงลอย แล้วต่อราคาลงมาเลย จะต่อได้เยอะกว่า ของก็มาจากที่เดียวกันล่ะครับ

เป็นการง่ายยิ้มได้ไม่ต้องฝืน เมื่อชีพชื่นเหมือนบรรเลงเพลงสวรรค์ แต่คนที่ควรชมนิยมกัน ต้องใจมั่นยิ้มได้เมื่อภัยมา ...พลตรีหลวงวิจิตรวาทการ...
BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 07:43:44 AM »

แม็กกาซีนcz compact  ราคาอยู่ที่  ไม่เกิน  2000  บาท  ไกด์ร็อดสแตนเลสไม่เกิน  300-400  บาท(ไม่จำเป็นอย่าเปลี่ยนพลาสติกเดิมจากโรงงานดีอยู่แล้วถึงจะงอก็เถอะ)   หาซื้อไดตามร้านค้าหลังวัง  ดูหลายๆร้านละกันครับ
ของผมรุ่นเก่าเดิมให้มาไกด้รอดเป็นสแตนเลสอยู่แล้วครับ เลยไม่ค้องเปลี่ยน

ผมโทรถามร้านชาตรีเขาว่าปลายปีมีศูนย์เรืองแสงเข้ามา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์