๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 09:11:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลำกล้อง .38 super สำหรับ Colt. 1911  (อ่าน 1955 ครั้ง)
kong272727
Jr. Member
**

คะแนน 7

« เมื่อ: กันยายน 28, 2006, 11:28:11 AM »

ขอเรียนถามสมาชิกทุกท่านครับ  ลำกล้อง  .38 Super สำหรับ Colt. 1911  พอจะหาได้ที่ไหนบ้างครับ  ยี่ห้อไหนดีที่สุด  และราคาประมาณเท่าไร เพราะของเก่าติดปืนมาสภาพแย่แล้วครับ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2006, 04:42:26 PM »

ลองมาเดินหาที่หลังวังชิครับเพื่อมีคนฝากขาย    ตามร้านซ่อมปืนน่าจะมีนะครับ.....ส่วนราคาและคุณภาพยี่ห้อไหนดี    ผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  ......
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2006, 10:34:07 PM »

Wink......เจ้หมวย  เก็บแผงเร็วๆ.......  Grin Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
พีระพงษ์
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2006, 10:59:11 PM »

เจ้ แกอารมณ์เสีย เพราะมีลูกค้าหวังดี แต่ประสงค์ร้ายแบบนี้

Shoot first !
Ask question later.
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2006, 11:00:03 PM »

Wink......เจ้หมวย  เก็บแผงเร็วๆ.......  Grin Grin Grin
แฮะ....ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับ ....เพียงแต่เคยไปซื้อเจ้แก...เท่านั้นแหละ
.....หนาวๆ ร้อนๆ  เน้อเจ้  Cool.....

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 01:18:06 AM »

Wink......เจ้หมวย เก็บแผงเร็วๆ....... Grin Grin Grin
แฮะ....ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับ ....เพียงแต่เคยไปซื้อเจ้แก...เท่านั้นแหละ

ที่พี่เสือเค้าแซว ผมว่าคงกลัว เจ๊หมวยแกโดนซิว มากกว่าครับ ก็รู้ๆอยู่ว่า ลำกล้องเอามาขายทั่วไปได้ที่ไหน ผมว่าทีหลังพี่ เต๋าเนะนำทาง PM ดีกว่านะครับ เพราะไม่ค่อยดีกับคนขายเลย เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าเจตุนาดี แต่ผลออกมาไม่ดีนะครับ ถ้าลบคำตอบออกได้จะดีครับ ด้วยความเคารพ เดี๋ยวเจ๊แกจะซวยเอา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 10:20:15 AM »

ให้ช่างปืนจัดการให้ดีกว่า

tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 06:19:29 PM »

Wink......เจ้หมวย เก็บแผงเร็วๆ....... Grin Grin Grin

ที่พี่เสือเค้าแซว ผมว่าคงกลัว เจ๊หมวยแกโดนซิว มากกว่าครับ ก็รู้ๆอยู่ว่า ลำกล้องเอามาขายทั่วไปได้ที่ไหน ผมว่าทีหลังพี่ เต๋าเนะนำทาง PM ดีกว่านะครับ เพราะไม่ค่อยดีกับคนขายเลย เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าเจตุนาดี แต่ผลออกมาไม่ดีนะครับ ถ้าลบคำตอบออกได้จะดีครับ ด้วยความเคารพ เดี๋ยวเจ๊แกจะซวยเอา
กระผมขอโทษพี่ๆ ทุกท่านด้วยครับ .....วันหลังผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ...กลายเป็นประสงค์ร้ายไปเลย....เสียใจจังครับ....ผมจะลบเดี๋ยวนี้แหละครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์