๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 07:07:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมใจช่วยภัยน้ำท่วม อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม นี้ ที่สนามยิงปืนบางบัวทอง  (อ่าน 45537 ครั้ง)
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #135 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:10:29 AM »

เกือบลืม. โกเพ้ง โกอ้น และ ป้าน้อย

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ สาธุ  ไหว้
งานอย่างนี้ ต้องช่วยกัน งานบุญ งานกุศล  คาบ
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #136 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 06:56:23 PM »

เศร้า เศร้าเช็คเวลา..น่าจะไม่ได้ไปมอบของด้วย,,อะ เศร้า เศร้า
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #137 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 12:01:09 PM »

ใครพอว่างมาช่วยกันหน่อยเร็ว ไหว้ ไหว้ ไหว้

M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #138 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 12:08:44 PM »

ใครพอว่างมาช่วยกันหน่อยเร็ว ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้พี่น้อง..SPSC..เชิญไปมอบของด้วยกันครับ ไหว้

ไหว้พรุ่งนี้แล้ว.....9.00 น....ที่บางบัวทอง ไหว้
Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #139 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 01:41:50 PM »

ล้อหมุนหรือครับ +1แน่นอน พี่โกโก้ ส่งข่าวว่า ของบริบาคยังส่งมาต่อเนื่องเลยครับ เพิ่งจะไปขนที่นอนมาเมื่อคืนอีกหลายหลังเลย หนักแค่ไหนพี่โกโก้ก็จะไปรับเอง เยี่ยม

ไหว้พี่น้อง..SPSC..เชิญไปมอบของด้วยกันครับ ไหว้

ไหว้พรุ่งนี้แล้ว.....9.00 น....ที่บางบัวทอง ไหว้
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #140 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 03:43:37 PM »

เอาใจไปช้วยแล้วกันครับ....แต่ตัวขออยู่บ้านรอรับน้ำครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน อ๋อย

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #141 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 08:30:08 PM »

ไหว้ ไหว้ จากสำนักข่าว INN มีจระเข้เลี้ยง หลุดจากฟาร์ม 25 ตัว ที่ จ.อยุธยา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กัดเจ้าหน้าที่หน่วยกู้ภัยไป 2 คน  ตกใจหน้าซีด                            ใครไม่ไปช่วยแจกกับเฮียตี๋ด้วย OK ซึ้งงงง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปเหอะ  อย่างน้อยก็ไม่มีระเบิดเหมือน 3 จว  คิก คิก ปล. ปลิงตัวเท่านิ้วโป้ง ขำก๊าก ไหว้
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #142 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 08:52:22 PM »

ไหว้   ไปกับเฮียแต่ละครั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ลุยๆ ทั้งนั้น  เยี่ยม เอาว่ะ จัดไป เดี๋ยวรอไกรทอง ด้วยนะเฮีย น้ำลายหก  แต่งตัวก่อน  ต้องเอาเทียนไประเบิดถํ้า  เผื่อฟลุ๊ค   เจอ ตะเภาแก้ว ตะเภาทอง อิอิ คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก  เอ้า ใครจาไปยกมือขึ้น คิก คิก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #143 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 08:59:05 PM »

ไหว้ ไหว้ จากสำนักข่าว INN มีจระเข้เลี้ยง หลุดจากฟาร์ม 25 ตัว ที่ จ.อยุธยา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กัดเจ้าหน้าที่หน่วยกู้ภัยไป 2 คน  ตกใจหน้าซีด                         
  ใครไม่ไปช่วยแจกกับเฮียตี๋ด้วย OK ซึ้งงงง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปเหอะ  อย่างน้อยก็ไม่มีระเบิดเหมือน 3 จว  คิก คิก ปล. ปลิงตัวเท่านิ้วโป้ง ขำก๊าก ไหว้
  ไหว้   สวัสดีครับพี่แอ๊ด  ผมคงไปไม่ได้ครับ  ต้องไปปราบตะเข้ที่ลพบุรีครับ     ไหว้  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #144 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 09:09:44 PM »

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ธารนำ้ใจไหลไม่ขาดสาย พรุ่งนี้แล้วนะครับ
                      อีกนิดเดียวภารกิจก็น่าจะสมบูรณ์สมตามเจตนารมณ์ที่ทุกท่านตั้งใจไว้
                         ของทั้งหมดมูลค่าประมาณ 200000 บ. ตอนนี้ของส่วนหนึ่งใส่รถตู้
                      คันเหลืองเต็มคันแล้ว แต่ยังเหลืออีกประมาณ 3 คันรถกระบะเต็มๆ
                      วอนผู้มีจิตศรัทธา กรุณาเอารถกระบะมาช่วยขนด้วยนะครับ  หลงรัก สาธุ ไหว้

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #145 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 09:04:40 AM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

@เขาวัง
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #146 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:24:28 AM »

ไหว้   ไปกับเฮียแต่ละครั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ลุยๆ ทั้งนั้น  เยี่ยม เอาว่ะ จัดไป เดี๋ยวรอไกรทอง ด้วยนะเฮีย น้ำลายหก  แต่งตัวก่อน  ต้องเอาเทียนไประเบิดถํ้า  เผื่อฟลุ๊ค   เจอ ตะเภาแก้ว ตะเภาทอง อิอิ คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก  เอ้า ใครจาไปยกมือขึ้น คิก คิก

เสี่ยแอ๊ด  จัดตะเภาแก้ว กับตะเภาทอง เผื่อให้คนละดอกด้วยนะ
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #147 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 03:18:03 PM »

เสี่ยแอ๊ด  จัดตะเภาแก้ว กับตะเภาทอง เผื่อให้คนละดอกด้วยนะ
ไหว้ เดี๋ยวจัดให้ครับสารวัตร  หัวเราะร่าน้ำตาริน   ไหว้
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #148 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 03:57:01 PM »

ไหว้ ไหว้ จากสำนักข่าว INN มีจระเข้เลี้ยง หลุดจากฟาร์ม 25 ตัว ที่ จ.อยุธยา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กัดเจ้าหน้าที่หน่วยกู้ภัยไป 2 คน  ตกใจหน้าซีด                         
  ใครไม่ไปช่วยแจกกับเฮียตี๋ด้วย OK ซึ้งงงง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปเหอะ  อย่างน้อยก็ไม่มีระเบิดเหมือน 3 จว  คิก คิก ปล. ปลิงตัวเท่านิ้วโป้ง ขำก๊าก ไหว้
  ไหว้   สวัสดีครับพี่แอ๊ด  ผมคงไปไม่ได้ครับ  ต้องไปปราบตะเข้ที่ลพบุรีครับ     ไหว้  ยิ้มีเลศนัย
   ไหว้ ได้เรยย ครับพี่ ว่าแต่ว่า หาตะเภาแก้ว ตะเภาทอง มาฝากสารวัตรด้วยนะครับ ของผมต้องไปหาแถวๆ รัชดาอ่ะ น้ำลายหกนํ้าตื้นดีแท้
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #149 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 04:03:43 PM »

มาแร้ววววว

http://imageshack.us/photo/my-images/810/p10306402.jpg/
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 19
  พิมพ์