๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 02:07:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Diana 54 ขนาด 0.22  (อ่าน 86480 ครั้ง)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:15:49 AM »

หลังจากถามราคาวันแรก มาอีกวันจะถามเรื่อง ป.3(ปอะไรก็ไม่รู้ไม่แน่ใจนะไม่เซียน)ต้องเพิ่มอีก 5,000.00(เข้าใจว่าต้องมีใต้โต๊ะประมาณ2,000.00แต่ต้องการความสะดวก) ปืนลดให้1,000.00 รวมยอด 59,000.00 พี่ๆครับผมบ้าไปหรือเปล่า
พอได้จับปืนที่ร้านมีอาการนอนไม่หลับกระสับกระส่าย จะต้องได้ๆๆๆ วันจันทร์จะไปมัดจำพร้อมส่งหลักฐาน แนะนำทีคิดไม่ตก เพราะยังมีเวลาเปลี่ยนใจ อย่าแนะนำว่าเอาปืนจริงดีกว่าใจมันรักอัดลม ปืนจริงรอมรดกพ่อหลายกระบอกอยู่ โอกาสที่ราคามันจะลดอีกมีไหมครับ สมมติว่าเอา ปกติเขามีของแถมไหมครับ แล้วพวกคู่มืออุปกรณ์ต่างๆมีอะไรบ้างครับ จะรู้ได้อย่างไรว่าครบครับ ฟังดูคลายๆซื้อรถแฮะ

โอกาสที่ราคาปืนจะลดลงมีอยู่ 2 ปัจจัยร่วมกันเดียว คือ
เป็นปืนมือสอง พร้อมกับ ราคาปืนใหม่รุ่นเดียวกันยังไม่ขึ้น  ถ้าเจอแบบนี้ก็มีโอกาสได้ปืนลดราคา

เมื่อเจอปืนที่ถูกใจ และเผอิญว่ามีเงินพร้อม ก็อย่ารีรอ ให้รีบดำเนินการขอซื้อปืนทันที

อาการนอนไม่หลับเป็นภัยต่อสุขภาพในระยะยาว อาจทำให้อายุสั้นได้
ให้รีบซื้อมาก่อนเพื่อรักษาอาการนอนไม่หลับ   
พอได้ปืนมาแล้วต้องยิง  พอยิงแล้วก็ถ่ายรูปนำมาลงเว็บแลกประสบการณ์กัน
ขอให้ได้ปืนเร็ว ๆ นะครับ

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:43:09 AM »

ผมก็เดิมๆนะครับ..เพราะสปริงชุดแต่งสุดแรง เป็นของคุณแสนดี..5555

ไม่จิง....ไม่จริง     ถ้าของเดิมๆมันต้องยิงโดนแต่ไม่ล้ม  มันถึงจะของเดิมแท้ๆ 
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:59:31 AM »

ผมก็เดิมๆนะครับ..เพราะสปริงชุดแต่งสุดแรง เป็นของคุณแสนดี..5555

ไม่จิง....ไม่จริง     ถ้าของเดิมๆมันต้องยิงโดนแต่ไม่ล้ม  มันถึงจะของเดิมแท้ๆ  

แท้ๆ 370 ฟุตนี่นะ...

ผมรักในหลวง...ครับ
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 01:33:22 PM »

กำลัง ซุบซิบ...แซว ใครอยู่เหรอ...

ไม่จิง....ไม่จริง     ถ้าของเดิมๆมันต้องยิงโดนแต่ไม่ล้ม  มันถึงจะของเดิมแท้ๆ 

พี่ม้า...ขา
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 01:36:19 PM »

กำลัง ซุบซิบ...แซว ใครอยู่เหรอ...

ปืนใครยิงได้ 370 ฟุตครับเนียย 
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 01:48:06 PM »

ไม่รู้.....ไม่รู้....ไม่เห็น.....
 ว่ามันเป็น....มันเป็น...ของหนู......
  ปืนแรง....จนต้องอุดรู.....เอามืออุดหู......เพราะปืนหนู...มันแรง.....
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 04:01:28 PM »

พรุ่งนี้ไปแล้วครับ วันนี้ปลีกตัวไม่ออกเลย ไปส่งหลักฐานให้ร้านพร้อมมัดจำ แล้วผมจะได้ยิงมันเมื่อไรครับพี่ คืนนี้ต้องพึ่งโดร์มิคุ่มแล้วหละ
       หลังจากถามราคาวันแรก มาอีกวันจะถามเรื่อง ป.3(ปอะไรก็ไม่รู้ไม่แน่ใจนะไม่เซียน)ต้องเพิ่มอีก 5,000.00(เข้าใจว่าต้องมีใต้โต๊ะประมาณ2,000.00แต่ต้องการความสะดวก) ปืนลดให้1,000.00 รวมยอด 59,000.00 พี่ๆครับผมบ้าไปหรือเปล่า
พอได้จับปืนที่ร้านมีอาการนอนไม่หลับกระสับกระส่าย จะต้องได้ๆๆๆ วันจันทร์จะไปมัดจำพร้อมส่งหลักฐาน แนะนำทีคิดไม่ตก เพราะยังมีเวลาเปลี่ยนใจ อย่าแนะนำว่าเอาปืนจริงดีกว่าใจมันรักอัดลม ปืนจริงรอมรดกพ่อหลายกระบอกอยู่ โอกาสที่ราคามันจะลดอีกมีไหมครับ สมมติว่าเอา ปกติเขามีของแถมไหมครับ แล้วพวกคู่มืออุปกรณ์ต่างๆมีอะไรบ้างครับ จะรู้ได้อย่างไรว่าครบครับ ฟังดูคลายๆซื้อรถแฮะ

โอกาสที่ราคาปืนจะลดลงมีอยู่ 2 ปัจจัยร่วมกันเดียว คือ
เป็นปืนมือสอง พร้อมกับ ราคาปืนใหม่รุ่นเดียวกันยังไม่ขึ้น  ถ้าเจอแบบนี้ก็มีโอกาสได้ปืนลดราคา

เมื่อเจอปืนที่ถูกใจ และเผอิญว่ามีเงินพร้อม ก็อย่ารีรอ ให้รีบดำเนินการขอซื้อปืนทันที

อาการนอนไม่หลับเป็นภัยต่อสุขภาพในระยะยาว อาจทำให้อายุสั้นได้
ให้รีบซื้อมาก่อนเพื่อรักษาอาการนอนไม่หลับ   
พอได้ปืนมาแล้วต้องยิง  พอยิงแล้วก็ถ่ายรูปนำมาลงเว็บแลกประสบการณ์กัน

* _MG_8497.jpg (10.23 KB, 600x400 - ดู 732 ครั้ง.)

c:> Bad comman or file name.
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 06:34:42 PM »

ตกลงเล่นของใหม่เลยเหรอครับ...??
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:10:46 PM »

พรุ่งนี้ไปแล้วครับ วันนี้ปลีกตัวไม่ออกเลย ไปส่งหลักฐานให้ร้านพร้อมมัดจำ แล้วผมจะได้ยิงมันเมื่อไรครับพี่ คืนนี้ต้องพึ่งโดร์มิคุ่มแล้วหละ

ใช่ ไวอะกร้า หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็แสดงว่าเป็นยาปลุก ไม่ใช่ยานอนหลับ
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #114 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 02:34:08 PM »

โดร์มิคุ่มเป็นยานอนหลับชนิดแรง แบบแมกนั่มครับ เนื่องจากผมเป็นไมเกรนอย่างแรงตอนมีอาการจะอาเจียรมาก จนออกมาเป็นสีเขียวเหลืองๆ หมอบอกว่าอันตรายมากเสี่ยงต่อเส้นเลือดในสมอง ผมจึงได้ยาตัวนี้มา กินปุ๊บต้องรีบเข้านอนเพราะมันหลับเร็วจะหลับไปสี่ชั่วโมงไฟไหม้ก็ไม่ตื่นพูดจริงนะนี่ แต่กินแล้วเพลินไม่ยอมเข้านอนหรือถูกวางยา มันจะไม่ง่วงจนหลับ แต่จะเบลอและไม่รู้ตัว แฟนเคยถ่ายVDOมาให้ผมดูผมยังไม่อยากเชื่อเลย ยาตัวนี้มีขายตามเว็บโป๊เม็ดละ250บาท ชายโฉดจะเอาไปมอมสาวแบบเสียตัวโดยที่ไม่รู้ตัว เมียคนนี้ได้มาก็เพราะยานี้ 555...ล้อเล่น ผมมีเรื่องจริงที่น่าเศร้าสำหรับเพื่อนผมให้ฟัง มันเป็นคนขี้เหนียวทำมาหาเงินเก็บอย่างเดียวเนื้อตัวมอมแมม เถ้าแก่เห็นว่าอายุมากแล้วเลยเดินเรื่องเป็นแม่สื่อหาสาวให้เป็นเมียอย่างเป็นทางการ เชื่อไหมครับมันแต่งงานสองปีเมียยังไม่ยอม เล่าให้ใครฟังเขาคงไม่เชื่อกัน แต่เถ้าแก่มันกับผมเชื่อเพราะมันซื่อบื้อครับไอ้เนี่ย มันเล่าให้ผมฟังผมเชื่ิอทันที ผมเลยจัดให้แต่ไม่ได้บอกว่าต้องทำอย่างไรให้เมียยอมกินยา พวกเลยบดใส่น้ำส้มให้กิน เมียเลยรู้ไม่ยอม ผมละเหี่ยใจกับมันจริงๆ ทุกวันนี้แปดปีแล้วมันยังไม่ได้เมียเรื่องจริงครับ อยากรู้ใช่ม่าว่าเขาทำอย่างไร วิธีที่แนบเนียนสุด หลายท่านอาจรู้แล้ว เอาเป็นว่างๆค่อยบอกละกัน...............
วันนี้ผมตื่นแต่เช้าเพราะต้องไปที่ร้านจอง M54ไว้พร้อมหลักฐานขอ ป3 จองไว้หนึ่งหมื่นบาท เด็กในร้านบอก เมื่อวานมีคนมาเอา2กระบอก ผมจะเชื่อดีไม้เนี่ย ได้ลองจับ 350แม็กนั่ม สุดยอดครับลืมถามราคาเพราะตั้งใจเอา 54 ผมเล่นกาโม่440อยู่ มันเบากว่า 350มากทีเดียว แต่350ดูดีกว่ามาก และเพิ่งรู้ว่าเดียน่าขึ้นลำแล้วไม่ต้องยิงทิ้งได้ด้วย สามารถปลดล้อกสปริงได้ กลับมาลองกาโม่ทันทีว่าทำได้ไหม ทำไม่ได้จริงด้วยแฮะ สิ่งที่รู้เพิ่มอีกอย่างตัว54 ง้างยากพอสมควรทีเดียว หนักเอาการ แต่หลงรักไปแล้วในความงามของเธอช่วยไม่ได้จริงๆ

* _MG_8498.JPG (38.21 KB, 600x400 - ดู 716 ครั้ง.)

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #115 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 02:54:49 PM »

คุณ Motaka ลองไปปรึกษาแพทย์ที่ โรงพยาบาลบางมด พระราม2 ชั้น 12 ประมาณนี้ครับ
เป็นหมอตา รักษาแต่ตา ไม่รักษายาย
หมอคนนี้ไม่ถึงปี เคยโด่งดังทางหน้าหนังสือพิมพ์ โดนโจมตีว่ารักษาไมเกรน
ในวิธีที่ไม่ถูกต้องตามหลักการ มันก็เป็นต้นเหตุทำให้ผมรู้จักหมอ และเริ่มค้นหาข้อมูล
พูดคุยกับคนไข้รายหลาย  หลายคนไมเกรนก็หาย ซึ่งรวมถึงหมอผู้หญิงท่านหนึ่ง
เป็นไมเกรนและไปปรึกษา ก็พบว่าไมเกรนหายเช่นเดียวกันเหลือแต่สายตาที่สั้นน้อยลง
ซึ่งก็ยังไม่เป็นที่สรุปได้ว่า ไมเกรนส่วนใหญ่จะเกิดจากความดันตาเปลี่ยนหรือเปล่า

เมื่อก่อนภรรยาผมก็เป็นไมเกรนบ่อย  เวลาไมเกรนขึ้นไม่ต้องทำงานทำการกันเลยหละ
ทำได้อย่างเดียวคือนั่งเฉย ๆ ไม่ต้องทำอะไร รอเงินเดือนออกอย่างเดียว แฮะ ๆ

ไปปรึกษาแพทย์ท่านนี้ ไม่ได้ทานยาอะไรนะ ได้แค่วิธีการกดลูกนัยตา กดช่วงเวลาของวัน
ทุกวันนี้ภรรยาผมไม่เป็นไมเกรนอีกเลย  เป็นอยู่หรือเปล่าหว่า เพราะผมเองก็ลืมไปเลยว่า
ภรรยาเป็นไมเกรนครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่  จำไม่ได้แล้วครับ

Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #116 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 04:34:31 PM »

ขอบคุณพี่สิทธาครับ ผมเป็นทีไรมันจะตายให้ได้ เมียบอกโรคเวรโรคกรรม หมอที่รักษาบอกอายุมากหายเอง ขอบคุณครับบบบบบ ได้บุญคะหนาด

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #117 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 06:29:49 PM »

ยินดีด้วยครับ..ที่จะได้ครอบครอง สุดยอดของปืนอัดลม สปริง ครับ....
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #118 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:48:55 PM »

คล้ายกันเลย...โรคนอนไม่หลับ...ง่วง...ไปนอนดิ้นกระแด๋ว กระแด๋ว อยู่บนที่นอน...
ทานยานอนหลับมาหลาย ขนาน นอนไม่หลับ ได้แต่เบรอๆ ทำท่าคล้ายจะหลับ...เดี๋ยวเดียว...ตาสว่างอีก...
กว่าจะนอนได้คือ...ร่างกายมันเพลียเบื่อหน่าย...ไปเอง...ไปตืนเอาตอน 7 โมง...

ว่างๆจะหาชุดยาม...หรือใบคำสั่งเข้าเวรกลางคืน...มาลองใส่หน่อย เผื่อง่วง...

ขอบคุณพี่สิทธาครับ ผมเป็นทีไรมันจะตายให้ได้ เมียบอกโรคเวรโรคกรรม หมอที่รักษาบอกอายุมากหายเอง ขอบคุณครับบบบบบ ได้บุญคะหนาด

พี่ม้า...ขา
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #119 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 11:03:00 PM »

คล้ายกันเลย...โรคนอนไม่หลับ...ง่วง...ไปนอนดิ้นกระแด๋ว กระแด๋ว อยู่บนที่นอน...
ทานยานอนหลับมาหลาย ขนาน นอนไม่หลับ ได้แต่เบรอๆ ทำท่าคล้ายจะหลับ...เดี๋ยวเดียว...ตาสว่างอีก...
กว่าจะนอนได้คือ...ร่างกายมันเพลียเบื่อหน่าย...ไปเอง...ไปตืนเอาตอน 7 โมง...

ว่างๆจะหาชุดยาม...หรือใบคำสั่งเข้าเวรกลางคืน...มาลองใส่หน่อย เผื่อง่วง...
พี่แตงโมเดี๋ยวผมได้ปืน เอาไปเฝ้ายามกันเถอะ

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 20
  พิมพ์