๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 02:30:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อความอดทนรอ CZ สิ้นสุด  (อ่าน 55830 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 06:55:03 PM »

เสียดายไม่ได้เก็บภาพมาให้ดูกัน อารามดีใจเจอของชอบ เลยลวมลามซะเต็มที่
ว่างๆผมจะเข้าไปดูของที่ สนอส บ้างครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #106 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 12:35:28 AM »

วันนี้ผมไปชมปืนที่ สน.อส. หวังใจว่าจะไปดูเนื้อสติว่าดีสมไหม รู้สึกผิดหวังพอควรเพราะแค่จับๆกำๆ รมดำที่ด้ามหายหมดแล้ว ทำใจไม่ได้ พอดีพบคนรู้จักจึงขอชมลูกกรดเอ็มพีไฟฟ์ ที่เพิ่งเข้ามายังไม่ถูกตอกเลย ก็น่าสนใจดี เดินออกมาเม้าท์ที่โชว์ปืนแล้วทำท่าจะกลับ เห็นปืนยาวตั้งอยู่ เลยโฉบเข้าไปจะดูสโตรเกอร์ แต่แล้วป้าด...ปืนอะไรเนี่ยไม่มี0 ปิ้งทันที ตอซครับพี่น้อง ตอซไม่มี0 ลำกล้องหนาปานกลาง เก็บปากลึก สไตล์ปืนวามินท์ ในขณะที่ผมกำลังโพสอยู่นี้ร้านค้าปืนอาจจะขายที่สี่หมื่นไปแล้วก็ได้ แต่แม่เจ้า หมื่นห้าพันห้าร้อย ตัดสินใจทันที สติอะไรไม่เอาแล้ว ตอซนี่แหละ เดี๋ยวจะกลับมาเอา

Toz78 แบบ Varmint(-05/-06) เข้ามาหรือครับ

(กระบอกล่างสุดในรูปครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2009, 12:37:49 AM โดย Thanapong » บันทึกการเข้า

oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #107 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 07:39:21 PM »

วันนี้ผมไปชมปืนที่ สน.อส. หวังใจว่าจะไปดูเนื้อสติว่าดีสมไหม รู้สึกผิดหวังพอควรเพราะแค่จับๆกำๆ รมดำที่ด้ามหายหมดแล้ว ทำใจไม่ได้ พอดีพบคนรู้จักจึงขอชมลูกกรดเอ็มพีไฟฟ์ ที่เพิ่งเข้ามายังไม่ถูกตอกเลย ก็น่าสนใจดี เดินออกมาเม้าท์ที่โชว์ปืนแล้วทำท่าจะกลับ เห็นปืนยาวตั้งอยู่ เลยโฉบเข้าไปจะดูสโตรเกอร์ แต่แล้วป้าด...ปืนอะไรเนี่ยไม่มี0 ปิ้งทันที ตอซครับพี่น้อง ตอซไม่มี0 ลำกล้องหนาปานกลาง เก็บปากลึก สไตล์ปืนวามินท์ ในขณะที่ผมกำลังโพสอยู่นี้ร้านค้าปืนอาจจะขายที่สี่หมื่นไปแล้วก็ได้ แต่แม่เจ้า หมื่นห้าพันห้าร้อย ตัดสินใจทันที สติอะไรไม่เอาแล้ว ตอซนี่แหละ เดี๋ยวจะกลับมาเอา

Toz78 แบบ Varmint(-05/-06) เข้ามาหรือครับ

(กระบอกล่างสุดในรูปครับ)

กิเลสแตกซ่านอีกแล้วครับ อาจารย์ธนพงษ์ .... M 4 ก้อจะมา ผมก้อจะเอา ...
นี่อะไรเนี่ย TOZ Varmint ... โอ้วแม่เจ้า .... ตัวลำบาง ศูนย์เปิดก็แม่นจะแย่แย้ว
นี่ ยังมี ลำหนา ... ติดกล้องมาอีก ... เฮ้อ ...... แหกครับ แหก ...กระเป๋าผมแหกแน่
ปล. รบกวนเพื่อนสมาชิก ถ้ารับแล้ว ลงรูปให้ดู หน่อยนะครับ ..ขอบพระคุณอย่างสูง
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #108 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 09:01:03 PM »

ใช่แล้วครับตัวล่างแต่ไม่มีเกลียวปากลำกล้องครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
smithm66
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:27:02 PM »

ผมสนใจเหมือนกันครับ ลองโทรไปที่ร้านเอกภัทร เขาบอกว่าให้มาติดต่อที่ที่ว่าการอำเภอ พอไปถามที่อำเภอ ก็บอกไม่มีของต้องจองล่วงหน้า ผมเลยยอมถอย 452 มาดีกว่า เสียความรู้สึก....
กลางไกรลาศ
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:52:19 PM »

ผมสนใจเหมือนกันครับ ลองโทรไปที่ร้านเอกภัทร เขาบอกว่าให้มาติดต่อที่ที่ว่าการอำเภอ พอไปถามที่อำเภอ ก็บอกไม่มีของต้องจองล่วงหน้า ผมเลยยอมถอย 452 มาดีกว่า เสียความรู้สึก....
ผมไปมาเมื่อวาน  มีของอยู่ครับ  พอดีผมไปตัดสดแบบมีศูนย์มา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #111 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 08:09:41 PM »

ใช่แล้วครับตัวล่างแต่ไม่มีเกลียวปากลำกล้องครับ

งั้น 78-05 ครับ  แต่สอบถาม คุณหนุ่มฯ ในบอร์ดนี้ บอกว่าไม่มีครับ  แต่คงจริงครับเพราะมีคนเห็นจริง ๆ ครับ

oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #112 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 02:58:29 PM »

อาจารย์ ....อาจารย์ โรงงาน TOZ เค้าทำตัวนี้ด้วยหรอครับเนี่ย ...
....http://tulatoz.ru/en/milaksu74.html   ........ นี่มัน นี่มัน .AKS 74U นะเนี่ย ..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #113 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 06:14:55 PM »

อาจารย์ ....อาจารย์ โรงงาน TOZ เค้าทำตัวนี้ด้วยหรอครับเนี่ย ...
....http://tulatoz.ru/en/milaksu74.html   ........ นี่มัน นี่มัน .AKS 74U นะเนี่ย ..

ไม่แน่ใจว่าเป็นโรงงานเดียวกับที่ทำ ไบคาล และ อิชมัส ด้วยหรือเปล่าครับ  รู้แต่ว่าเขาน่าจะผลิตโดยบริษัทเดียวกันครับ

ที่เห็นหนะใช่ครับ AK74 ลูกจะหน้าตาคล้าย ๆ .223 ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #114 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 06:17:50 PM »

....http://tulatoz.ru/en/milaksu74.html   ........ นี่มัน นี่มัน .AKS 74U นะเนี่ย ..

ว่าแต่ไปเอา 78-05 มาหรือยังหละครับ หรือ จะเอา 78-01 แทน

bird06
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #115 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 06:45:29 PM »

สงสารประชาชน พลเรือนธรรมดา ไม่สามารถ ซื้อราคานี้ได้ น้ำลายหก
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #116 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 09:27:07 PM »

สงสารประชาชน พลเรือนธรรมดา ไม่สามารถ ซื้อราคานี้ได้ น้ำลายหก

สงสารคนที่ซื้อได้ ครับ  เสียตังอีกแล้วครับท่าน  TOZ  สองสอง

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
คนรักปืนมาก
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 09:55:09 PM »

สอบถามหน่อยครับ มีใบ ป.3  ตอนนี้สามารถไปตัดซื้อสดได้หรือเปล่าครับผมอยู่ต่างจังหวัดไกลไม่ค่อยมีเวลาขึ้นไปกรุงเทพ  ขึ้นไปก็อยากจะได้ไม่ต้องลำบากมากครับตอนนี้ปืนอะไรที่ได้ง่ายไม่นานมากก็คิดว่าจะเอาเลย  เรื่องอืนผมไม่คอยสนใจมากเท่าไรขอแบบนี้ขึ้นอยู่กับฝีมือพรสวรรค์ สมาธิ การฝึกฝนฝึกซ้อมอย่างตั้งใจครับ ขอขอบคุณเพื่อนๆครับ เขียนใบสั่งจอง cz 452  ยังไม่ได้ส่งเลยยังตัดสินใจไม่ได้
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 12:28:42 AM »

มีตอซอยู่ครับตัดสดได้เลย ผมลองแล้วชอบลูกแรงๆหน่อย กลุ่มดีกว่าครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
lomnow เทิดไท้องค์มหาราชัน พระมหาราชองค์พระภูมิพล
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:51:21 PM »

ผมไปตัดสดมาเมื่อวัน 14 กค 52 ครับ  เห็นตัวลำกล้องหนาไม่มีศูนย์  เข้าเท่านั้นแล  ตัดสินใจง่ายาต้อง ตัวนี่เท่านั้น    งามจริงๆครับ    คุ้มค่าเกินราคา 
ไม้ด้ามปืน ย้อมสีเข้ม  ดูดุดัน
ลำกล้อง หนา ทำเอาปืนหนักขึ้น   แต่จับได้แน่นเต็มมือดีแท้

ข้อเสียนี่สิ  ต้องไปหากล้องมาติด  อีกแล้วว
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 12
  พิมพ์