ท่านใดมีเครื่องเล่นเกมส์ PLAY STATION 2 จะขายบ้างครับ....

(1/3) > >>

tanasom:
 ::) ::) ::)

nux:
มีครับเป็นplay 1 ตัวเล็กครับไม่ได้เล่นนานแล้วครับหนูกัดสายหม้อแปลงขาดหมดแล้วถ้าจะเล่นต้องหาหม้อแปลงใหม่ครับต้องกลับไปดูว่ามีอะไรเสียหายอีกไม่ได้เล่นมา2ปีแล้วอยู่ในตู้ทีวีอย่างเดียว

tanasom:
อ้างจาก: nux ที่ กรกฎาคม 11, 2006, 02:46:58 PM

มีครับเป็นplay 1 ตัวเล็กครับไม่ได้เล่นนานแล้วครับหนูกัดสายหม้อแปลงขาดหมดแล้วถ้าจะเล่นต้องหาหม้อแปลงใหม่ครับต้องกลับไปดูว่ามีอะไรเสียหายอีกไม่ได้เล่นมา2ปีแล้วอยู่ในตู้ทีวีอย่างเดียว

ลูกชายบอกว่าต้องเป็น PLAY 2 ครับ.....

จอยฮันเตอร์:
ซื้อใหม่เลยดีกว่าครับ เพราะรุ่นเก่าๆ จะเล่นแผ่นรุ่นใหม่ไม่ได้ ;D

tanasom:
อ้างจาก: joyhunter ที่ กรกฎาคม 11, 2006, 03:18:28 PM

ซื้อใหม่เลยดีกว่าครับ เพราะรุ่นเก่าๆ จะเล่นแผ่นรุ่นใหม่ไม่ได้ ;D

ขอบคุณคับคุณ joyhunter .. ว่าแต่ของใหม่ราคาประมาณเท่าไหร่คับ
ไม่เคยซื้อเลยคับผม.......

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป