๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 01:07:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึง "พิซซ่า คัพ" กันมั้ยจ๊ะ  (อ่าน 30395 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #165 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 10:09:58 AM »

โอนะ...เจ็บใจ Angry ไอ้เราก็อยู่ที่ 7 นึกว่าจะปลอดภัยไม่โดนจ่ายซะแล้ว อ้าว...เฮ๊ย!โดนแรนด้อมจ่ายค่าพิซซ่าเพิ่มซะ100ได้ไงก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #166 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 11:10:57 AM »

สนุกมากครับเมื่อวานนี้ ขอบคุณเจ๊โอกับพี่วุติที่เลี้ยงพิชซ่านะครับ และไส้กรอกอีสานเจ้าอร่อยของเจ๊โอครับ  ชอบเฮียตี๋ที่ใจดีและอารมณ์ดีมากๆเลยครับ น้องปูยิงเร็วมากๆ และโชคดีที่แข่งกันเสร็จเรียบร้อยแล้ว ฝนจึงเทครับ อยากให้จัดอีกแมทช์หนึ่งน่ะครับ ต้นเดือนสิงหา ขอเป็นแมทช์ส่งท้ายครับ เพราะสนุกมากครับ น้องปูทำงานหน่อยจ้า Grin
ปล. จริงๆครับน้องสาวเจ๊โอสวยมากครับ  :Smiley
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #167 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 11:15:02 AM »

สนุกมากเลยครับ  ไว้โอกาสหน้าจะไปร่วมด้วยอีกนะครับ Grin

ต้องขอบคุณพี่นาจา และพี่ท่านอื่นๆ ที่ช่วยแนะนำนะครับ หลงรัก
คุณ quick คนไหนเอ่ยผมไม่รู้ว่าเป็นคนไหน เลยไม่ได้เข้าไปทักน่ะครับ ส่วนผมใส่เสื้อยืดสีเทาครับ
หล่อๆมีคนเดียวครับ อิอิอิ  Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #168 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 11:34:36 AM »

โอนะ...เจ็บใจ Angry ไอ้เราก็อยู่ที่ 7 นึกว่าจะปลอดภัยไม่โดนจ่ายซะแล้ว อ้าว...เฮ๊ย!โดนแรนด้อมจ่ายค่าพิซซ่าเพิ่มซะ100ได้ไงก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Huhปัดโธ่... โดนร้อยเดียวทำบ่น.... Huh  ....   Wink....พี่สิโดน 3 ร้อยแฮตทริกเลย   สเตท1 โดน...... สเตท2 ก็โดน...... คะแนนรวม โอเวอร์ออล ก็ยังโดน       ใครจะทำแฮตทริกได้อย่างพี่....อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2006, 11:37:42 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #169 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 11:38:08 AM »

ปัดโธ่... โดนร้อยเดียวทำบ่น .... พี่ซิ โดน 3 ร้อย สเตท1 ก็โดน สเตท2 ก็โดน คะแนนรวม โอเวอร์ออล ก็โดน ใครจะทำแฮตทริกได้อย่างพี่....อิอิ

จริงเหรอคะพี่ มิน่าหล่ะพิซซ่าเมื่อวานอร่อยมากๆเล๊ย...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #170 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 11:50:15 AM »

สนุกมากเลยครับ ไว้โอกาสหน้าจะไปร่วมด้วยอีกนะครับ Grin

ต้องขอบคุณพี่นาจา และพี่ท่านอื่นๆ ที่ช่วยแนะนำนะครับ หลงรัก
คุณ quick คนไหนเอ่ยผมไม่รู้ว่าเป็นคนไหน เลยไม่ได้เข้าไปทักน่ะครับ ส่วนผมใส่เสื้อยืดสีเทาครับ
หล่อๆมีคนเดียวครับ อิอิอิ Grin Grin

ผมก็ไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร่ครับ  เลยไม่รู้จะทักใครบ้าง Grin
ผมใส่แว่นตารีๆ และเสื้อสีดำมีลายขวางเส้นเล็กๆ กางเกงขายาวแบบมีกระเป๋าเยอะๆ นะครับ   ที่ไปกับแฟนใส่เสื้อ อวป. สีชมพูครับ 
ผมเห็นพี่ด้วยครับเสื้อยืดสีเทาแต่ไม่ทราบว่าใครเป็นใครบ้างครับ 
ผมถือกระบอกนี้ไปด้วยครับ Cheesy
V
V
V
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #171 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 01:36:48 PM »

พิซซ่าอร่อยที่ซู๊ดดดดด น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คุณ dexphet กำลังเข้าแถวแย่งกันจ่ายค่าพิซซ่า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #172 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 01:38:41 PM »

ไม่ได้กินง่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #173 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 02:15:47 PM »

ก่อนอื่น ปูต้องขอขอบคุณนักกีฬาทุกท่าน และผู้ช่วยลุ้นทุกคนด้วยนะคะ คราวนี้ Pizza Cup เรามีนักกีฬาถึง 27 คนเลยทีเดียว  Shocked  Smiley

ขอบคุณเฮียตี๋ ช่วยเป็นธุระ ทั้งเรื่องสนาม เด็กตั้งเป้า และโทรสั่งพิซซ่า รวมถึงช่วยจ่ายอีกต่างหาก  Tongue

ฝนกระหน่ำซัมเมอร์เซลมาก ๆ เลย หลัง Shoot off เสร็จ มันส์มากค่ะ  Wink

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #174 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 02:18:11 PM »

สนุกมากเลยครับ ไว้โอกาสหน้าจะไปร่วมด้วยอีกนะครับ Grin

หล่อๆมีคนเดียวครับ อิอิอิ Grin Grin

ผมก็ไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร่ครับ เลยไม่รู้จะทักใครบ้าง Grin
ผมใส่แว่นตารีๆ และเสื้อสีดำมีลายขวางเส้นเล็กๆ กางเกงขายาวแบบมีกระเป๋าเยอะๆ นะครับ ที่ไปกับแฟนใส่เสื้อ อวป. สีชมพูครับ
ผมเห็นพี่ด้วยครับเสื้อยืดสีเทาแต่ไม่ทราบว่าใครเป็นใครบ้างครับ
ผมถือกระบอกนี้ไปด้วยครับ Cheesy
V
V
V

คราวหน้ามาร่วมสนุกกันใหม่นะคะ มือใหม่ มือเก่า มีสิทธิ์จ่ายค่าพิซซ่าเหมือนกันหมดค่ะ  ไม่เชื่อถามพี่เสือกะเจ๊โอดูได้เล้ย 5555+

ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #175 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 02:42:56 PM »

คราวหน้ามาร่วมสนุกกันใหม่นะคะ มือใหม่ มือเก่า มีสิทธิ์จ่ายค่าพิซซ่าเหมือนกันหมดค่ะ ไม่เชื่อถามพี่เสือกะเจ๊โอดูได้เล้ย 5555+

ยินดีครับ  คราวหน้ารับรองว่าไม่พลาดแน่นอนครับ   ครั้งนี้ไม่ได้ซ้อมเลยครับ  แค่ยิงตั้งกล้องแล้วไปร่วมสนุกด้วยเลย Grin
แต่สนุกมากๆ ครับ  ถ้าไม่ติดธุระคงจะได้ร่วมออกค่าพิซซ่าแน่นอนครับ Cheesy
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #176 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 08:51:52 PM »

Grin ครั้งหน้าถ้ามีเเข่งอีก  Winkน้องให่มขอรายงานตัวไปร่วมด้วยนะครับผม (มาร์ลิน795) เสียดายจังอยากกินพิชซ่าจัง

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #177 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 11:03:50 AM »

Grin ครั้งหน้าถ้ามีเเข่งอีก Winkน้องให่มขอรายงานตัวไปร่วมด้วยนะครับผม (มาร์ลิน795) เสียดายจังอยากกินพิชซ่าจัง

ดีครับพี่isuzu จะได้มีปืนแบบอื่นมาร่วมสนุกกันครับ Grin    แต่ไม่รู้เมื่อไหร่จะมีการจัดแข่งแบบนี้อีกครับ  ต้องรอฟังข่าวครับ Grin
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #178 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 12:28:20 PM »

ข่าวแว่วๆว่าเดือนหน้าครับ เตรียมซ้อมมือรอกันได้เลย Grin
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #179 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 12:45:34 PM »

เดือนหน้าเหรอครับ ขอต้นๆเดือนได้มั๊ยครับ ผมกลับวันที่ 10 อยากไปอีกซักแมทช์น่ะครับ สนุกครับ
นะคร้าบๆ Wink Wink
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์