๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 11:54:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *******เด็กชล.....เมืองคนดุ.....นะจ๊ะ********  (อ่าน 34153 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #315 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 01:42:43 PM »

เขาเรียกเพราะเขาเห็นว่า"แก่"หรอก บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #316 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 02:07:25 PM »

ยอมรับแล้วหละสิว่าเคยไปมาแล้ว คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #317 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 02:08:56 PM »

แค่เคยผ่านไปแล้วหลงทางก็เลยเข้าไปถามแค่นั้นจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #318 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 04:38:57 PM »

แค่เคยผ่านไปแล้วหลงทางก็เลยเข้าไปถามแค่นั้นจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย

ถามว่า...ห้องเบอร์นี้  ไปทางไหนจ๊ะหนู........รึเปล่าคะ  อิอิ

หน้าหวาน.......สันดานโหด
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #319 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 04:59:46 PM »

ขออนุญาติแนะนำตัวค่ะ   ไหว้

เป็นน้องใหม่ เพิ่งคลอดเมื่อวานนี้เองค่ะ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตามพี่ๆมาจากบอร์ดมีดอ่ะค่ะ  ชื่อ น้องแจน

บ้านเกิดอยู่ชลบุรี บางแสนคร้าาาาา  ไม่รู้ว่ามีใครอยู่แถวๆนี้บ้างรึเปล่า

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านนะคะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   จูบบบบ จูบบบบ

สวัสดีค่ะ  แหมๆ บ้านใกล้ๆกันน๊า   ยินดีต้อนรับค่ะ     อยู่ศรีราชาค่ะ 

สวัสดีค่ะ  ศรีราชาก๋วยเตี๋ยวอร่อยค่ะ  ไปกินบ่อยๆ ฮี่ๆๆๆๆ
ค่ะ  แต่ชอบซื้อของไปนั่งกินบางแสน  ได้บรรยากาศดีค่ะ ชอบมาก  ไปบ่อย   แม่ค้าเกลียดขี้หน้าละ ไม่อุดหนุดเค้าเลย  หอบหิ้วเอาไปเองหมดค่ะ 

ตั้งแต่เสื่อ โต๊ะญี่ปุ่น โหลแก้วตั้งเทียน.....ฯลฯ   อุดหนุดแค่น้ำแข็งร้านเซเว่นค่ะ

เยี่ยมค่ะ...........เด๋วจำไปใช้บ้าง  อิอิ

หาที่ฝั่งตรงข้ามมีดนตรีเล่นด้วยก็ดีนะครับ มีเพลงฟัง ...

แถวๆร้านฮาเร็มพอไหวมั้ยคะ  Grin Grin

ดีเลยละครับ  ซีฮ็อตด้วยก็ได้ ...  Grin

กลัวได้ไปช่วยงานในร้านนี้.........ขอหลบร้านนี้นะคะ......
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #320 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:27:36 AM »

แสดงว่าร้านเพื่อน ขอบัตรลดด้วยนะครับ...

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #321 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 02:35:57 PM »

เปลี่ยนเป็นบัตรรถได้มั้ยคะ   คิก คิก คิก คิก   ล้อเล่นค่ะ  ไม่ใช่เพื่อนค่ะ  แต่เป็นรุ่นพี่ค่ะ

จะติดต่อขอให้ค่ะ  มีหวังติดต่อไปคงได้นัดรวมก๊วนยันเช้าอีกแน่ๆ     หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   น่ากลัวๆ
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22]
  พิมพ์