๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:04:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดยังไงกับพันธมิตรยิงคน  (อ่าน 36213 ครั้ง)
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #360 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 09:09:14 AM »

ถ้าผิดทั้งคู่อย่างนี้
ผมขอเสนอ ทางออกใหม่ว่า
ให้ รัฐบาลเอาตัวนายทักษิณ มาติดคุก  ก่อน ๒ ปี
แล้วพธม. จะยอมถอย  จะเอากันไหมครับเนี่ย
1000% ถอยครับ

เอาแค่ พาสปอร์ตแดง... มันยังไม่กล้าเลยครับ...

มันเป็นแค่ ชายกระโปรง... แลบลิ้น

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
X_ รักในหลวงครับ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #361 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 09:12:44 AM »

ทักษิณ(รัฐบาล)เขาไม่เอาหรอกครับ
...............................
งั้นผมให้ตัวเลขนึงกับคุณ  ตอนผมยังประมูลโครงการของรัฐอยู่ตั้งแต่ปี 44-45 เขามีใบแจกเลยนะครับว่า
กระทรวงเกรดเอ 20-30 % เกรดบี 15-20 % ผมคงไม่บอกว่าค่าอะไร แต่ชาวจีนเขาเรียก เก๋าเจี๊ยะ  

คุณเอางบประมาณโครงการใน 7 ปีที่ผ่านมาตามกระทรวงแล้วมาลองดูว่าตัวเลขความเสียหายไหนสูงกว่า  
ประสบการณ์ส่วนตัว..ตัวเลขที่ว่าไม่น่าเชื่อถือครับ...
แต่ความเสียหายที่เห็นจากการยึดสนามบิน...มันเห็นชัด ๆ ครับ
ประสบการณ์ส่วนตัวเช่นกัน..ตัวจริงสูงกว่านี้ครับ
หนีคดีและโกงกินเขาก็ชี้มูลชัดๆแล้วครับ

ถ้าผิดทั้งคู่อย่างนี้
ผมขอเสนอ ทางออกใหม่ว่า
ให้ รัฐบาลเอาตัวนายทักษิณ มาติดคุก  ก่อน ๒ ปี
แล้วพธม. จะยอมถอย  จะเอากันไหมครับเนี่ย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #362 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:23:26 AM »

แม๊ รู้ได้ยังไงครับว่าไม่สนิท ดูดีมีดีกรีแต่ใช้รอยหยักไปจนหมดแล้วก็ได้นะครับ
ไม่เหมือนคุณ Wilhelm Tell ไม่หยักมาตั้งแต่เกิด..(ฮา)
แม๊ รู้ได้ยังไงครับว่าไม่สนิท ดูดีมีดีกรีแต่ใช้รอยหยักไปจนหมดแล้วก็ได้นะครับ
ไม่เหมือนคุณ Wilhelm Tell ไม่หยักมาตั้งแต่เกิด..(ฮา)

กิ๊ก กิ๊ก คิดมุกเองมั่งสิครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25]
  พิมพ์