๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:48:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เวป อวป. ครบรอบ 6 ปี จะมีอีกไหม  (อ่าน 35629 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #315 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 01:49:26 PM »

Huhไปพลาดรับปากมันตอนไหนเนี่ยผม Huhหัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin
BUL M 5 มั๊ย
อ้างถึง
จะซื้อ Bul M5 ให้ผมเลยเหรอครับ ตกใจ อูยส์ เกรงใจจัง แต่ขอรับไว้รักษาน้ำใจพี่แล้วกันครับ หลงรัก Grin Grin Grin
บาร์ทจะกลับมาเมื่อไหร่ล่ะครับ เดี๋ยวให้ตาสนเป็นคนแจกครับ กี่เกรนดีล่ะ Grin Grin Grin
ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมหมายถึงปืน Bul M5 น่อ ไม่ใช่เม็ดเกรนที่ออกมาจาก Bul M5 ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #316 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 02:21:36 PM »

Huhไปพลาดรับปากมันตอนไหนเนี่ยผม Huhหัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin
BUL M 5 มั๊ย
อ้างถึง
จะซื้อ Bul M5 ให้ผมเลยเหรอครับ ตกใจ อูยส์ เกรงใจจัง แต่ขอรับไว้รักษาน้ำใจพี่แล้วกันครับ หลงรัก Grin Grin Grin
บาร์ทจะกลับมาเมื่อไหร่ล่ะครับ เดี๋ยวให้ตาสนเป็นคนแจกครับ กี่เกรนดีล่ะ Grin Grin Grin
ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมหมายถึงปืน Bul M5 น่อ ไม่ใช่เม็ดเกรนที่ออกมาจาก Bul M5 ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้าวๆ :Smileyผมก็นึกว่ามันเหมือนกัน  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22]
  พิมพ์