๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 05:46:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PM. ไวรัส  (อ่าน 2535 ครั้ง)
Sungnoen
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 46

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 08:30:12 PM »

วันนี้มี PM. มาหา จาก davietorr หัวข้อ Hello ข้อความภาษาอังกฤษล้วน จับใจความเรื่องไวรัส

ดีที่มี สมช.เคยโพสเตือน  ไม่งั้นหลงกลแน่ๆ ไหว้ ไหว้
.。.C╠╣ⓔ t.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 08:32:47 PM »

Dear, singh thai!

There are viruses' activities from your computer! Highly recommend you to scan your computer for malicious and potentially unwanted software. If you do not follow this, I will have to make a complaint to your Internet Service Provider with attached log file (your IP address, etc.). If you want to find a report about your computer's security and solve every problem with it, please click here:

http://www.total-scan.c0เอ็ม/detected/singh ...........
This is an online service that you can use for free spyware removal. Use it to scan your computer to help protect, clean, and keep your computer running at its best. Use the free scan to check for and remove viruses, spyware, and other potentially malicious software and to find vulnerabilities or shortcomings in your Internet security.

Thank you. Yours truly, Joseph Robinson.

แบบนี้ใช่มั้ยครับ
ระวังก็ดีครับสำหรับสังคมการออนไลน์ที่ใหญ่ที่สุดขณะนี้
คนดีและคนไม่ดีปะปนกันอย่างแยกไม่ออก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 08:25:44 AM โดย singh thai » บันทึกการเข้า

สิ่งที่เราคิดว่าถูก..ในความคิดของผู้อื่นอาจจะไม่ถูกเสมอไป..........
Sungnoen
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 46

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 08:37:53 PM »

ครับ ตัวเดียวกันเลยครับ  ต่างกันตรงที่เป็นชื่อผม  เผลอคลิกเข้าไปน่ากลัวแย่แน่

ภาษาไม่ค่อยแข็งแรงด้วย  ดีว่ามี สมช.เคยโพสเตือนครับ
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 09:31:55 PM »

แสดงว่า เราได้รับกันเกือบครบทุกคนครับ ทีสิ่งดี ๆ เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์แบบที่คุณวัฒน์แนะนำคนอื่น ไม่ยอมเอามาแจกบ้างเลยครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
Gun228
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 09:52:04 PM »

ผมโดนแล้วครับแก้ตั้งนาน Angry
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 10:41:22 PM »

แล้วท่านแก้ไขอย่างไรกันครับ  ยากเย็นแสนเข็นไหมครับ
มด
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 11:42:12 PM »

pmไวรัสผมก็โดนครับคิคเข้าไปแล้วแต่ผมไม่ยอมokยกเลิกแล้วออกมา หลงรักยังไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรเลย
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:32:52 AM »

ผมยังไม่โดนเลยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะโดน pm ตัวนี้วันไหน

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Sungnoen
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 46

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 01:22:50 AM »

แล้วท่านแก้ไขอย่างไรกันครับ  ยากเย็นแสนเข็นไหมครับ

ผมยังไม่โดนเลยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะโดน pm ตัวนี้วันไหน

อย่าคลิกครับ ไม่คลิกไม่เป็นไร ถ้า PM ตัวนี้มาลบทิ้งเลย

ถ้าโดนแล้วไม่เก่งจริง+โปรแกรมไม่เจ๋ง  แก้ยาก  อาจถึงขั้นฟอแม็ทเครื่องครับ
onemore
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 07:03:56 AM »

ได้รับเหมือนกันครับ อ่านแล้วลบเลย
สงสัยจะได้รับกันทุกคนแน่เลย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 08:42:19 AM »

PM  หรือ  E-mail  ถ้าเป็น User แปลกๆ ผมลบทิ้งโลดไม่เปิดและไม่เก็บไว้ อย่าไปอยากรู้อยากเห็นก็รอด

แต่ที่น่ากลัวก็คือ เมล์ชื่อคุ้นเคยกันส่งมากลับไม่ใช่ กลายเป็นการปลอมแปลง อันเคยโดนมาแล้วไม่รู้จะแก้อย่างไร

thanasin
เป็นห่วงประเทศชาติ สงสารประเทศไทย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

ชาติไทย จงเจริญ

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 09:21:17 AM »

+1ให้ครับ

นานาจิต. มนุษย์ล้วนแต่มีเหตุและผลของตัวเองเสมอ
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 10:08:46 AM »

อาทิตย์ก่อนผมก็ได้รับ เกือบกดเข้าไปเหมือนกัน ดีที่มีสมาชิกเคยเตือนไว้ ไม่นั้นก็คงแย่เหมือนกันครับ ขอบคุณครับที่เตือนไว้ก่อน

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:50:46 AM »

จนบัดนี้ผมยังไม่ได้กับเค้าเลย   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:07:15 PM »

จนบัดนี้ผมยังไม่ได้กับเค้าเลย   Cheesy
ผมด้วย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: [1] 2
  พิมพ์