๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 05:03:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลิขสิทธิ์ลงอีกแล้วครับ ได้อย่างเสียอย่าง  (อ่าน 7389 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 10:08:06 AM »

Shocked Shocked Shocked ดีใจหลายแท้  คุณครูมาเมื่อไรไม่เห็นบอกกันเลย   Grin Grin Grin  วันอาทิตย์นี้เจอกันนะครับ

ดอนเมือง​1
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 11:00:37 AM »

เวปนี้ขาประจำครับ  ทำงานไปพลางฟังไปพลาง  แค่คงไม่ได้ฟังของแกรมมี่อีกแล้ว

สวัสดีคับแล้วข่าวร้ายก็มาถึง ทาง Siamza ขอประกาศ
ถึงสมาชิกทุกท่านนะคับเราจะเอาเพลงของทางแกรมมี่
ออกจากฟังเพลงออนไลน์ทั้งหมดเนื่องจากมีปัญหาลิขสิทธ์
ต่อไปคงจะหาฟังเพลงของแกรมมี่ฟรีบนอินเตอร์เน็ตไม่ได้แล้ว
ยังถ้าอยากฟังก็เก็บเงินไว้รอแล้วกันคับอีกไม่นานทางแกรมมี่
คงเปิดให้บริการฟังแบบเก็บเงิน

อีกไม่นานค่ายอื่นก็จะตามไปเจ้าคะ

I am dying... -*-

gun n roses_รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 11:55:25 AM »

คอเดียวกันเลยเผื่อวันหลังผ่านไปจะลองแวะดูครับต้องจองล่วงหน้าหรือเปล่าแสดงว่าตัวต่อไปบ่อยล่ะซิ[/color]
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 12:47:20 PM »

ว่าอออ่อ อออ่อ ลูกมะเอ็ม หายไปไหน ไยไม่กลับบ้าน ว่าอออ่อ อออ่อ เท่งทึง ปะ ปะ เท่งทึง  ไปหลงสาวชล ไม่มลสาวยะลา ปะ ปะ เท่งทึง ลูกปืนซื้อปืน  ยิงเกือบแหม็ด  เหลือติดปืนเท่าไหร่ละเธอ ว่าอออ่อ อออ่อ ปะ ปะ เท่งทึง ปะ ปะ เท่งทึง
อ้างถึง

นานเจอะซะที่ก็ดีนะครับ...ครูเบิ้ล  น้อง HK นวดนุ่มหรือยังครับ.....
ตอนนี้เริ่มเก็บสะสมกระสุนแล้วละครับ....ปีหน้ากลับยะลาจะนำไปแบ่ง
ให้เพื่อน ที่ยะลา  ไว้บ้าง ได้ข่าวว่าสุนเริ่มหากยากครับ....
ครูเบิ้ลสบายดีนะครับ......
แต่ฟังสำเนียงน่าว่า บายใจ๋จัง.......
คืดถึงบ้านเหมือนกันล่ะครับ
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 01:42:27 PM »

ท่านต่อ อธิบายคร่าวๆได้ไหมครับ...ตั้งอยู่ตรงไหน
ตอนนี้ผมอยู่ชลบุรี ว่างๆจะไปเที่ยวบ้างสิ้นเดือน
จะไปเลือกผู้ว่าซะหน่อย...ครับ Grin Grin

ได้สิครับ

ถ้าเริ่มจากแยกแคลาย มุ่งหน้ามาทางนนทบุรี ถึงสี่แยกนนทบุรี(ตัดใหม่) ตรงข้ามแยกมุ่งหน้าสะพานพระราม5 แล้วชิดซ้ายเข้าคู่ขนานประมาณ 300เมตร เลยไก่ย่างเขาสวนกวางเล็กน้อย

เริ่มจากแยกวงศ์สว่าง ใช้ถนน กรุงเทพ-นนท์  มุ่งหน้านนทบุรี ถึงสี่แยก เลี้ยวซ้าย  ถ้ามาจากนนท์เลี้ยวขวา

ถ้าจากถนนพิบูลสงคราม ถึงแยกวัดนครอินทร์ เลี้ยวซ้ายจะขึ้นสะพานพระราม5  เราเลี้ยวขวา วิ่งไปกลับรถใต้สะพานลอยข้ามแยก นนทบุรี (เดิมเป็นสามแยก ตรงวัดลานนาบุญ เดี๋ยวนี้ตัดใหม่เป็นสี่แยก)

คงพอนึกออกแล้วนะครับ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 01:47:08 PM »

คอเดียวกันเลยเผื่อวันหลังผ่านไปจะลองแวะดูครับต้องจองล่วงหน้าหรือเปล่าแสดงว่าตัวต่อไปบ่อยล่ะซิ

ก็ไม่บ่อยเท่าไหร่ครับ  สัปดาห์ละครั้งสองครั้ง  แต่ไม่รู้ทางร้านและเด็กๆ มาเทคแคร์กันทำไม  ถ้าไปอย่าลืมเข้ามาทักทาย หรือบอกกันมั่งนะครับ  จะได้เจอกัน  เชิญโต๊ะเดียวกันก็ได้ถ้าไม่รังเกียจ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 02:33:33 PM »

พอนึกออกครับ-......
ไม่ไกลเท่าไหร่..ถาใจอยากไปครับ Grin Grin
มีโอกาสคงได้เจอะกันครับ.....
ท่านตัวต่อ (911)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 04:51:25 PM »

Undecided ของอาเอ๊ด ยิ่งกว่านี้ครับ จับทุกอย่างที่เกี่ยวกับเพลงของ อาเอ๊ด และมีโดนมาแล้วครับว่า ร้านอาหารที่มีวงดนตรีเล่น โดนจับลิขสิทธิ์ เพราะ "วงดนตรีดันไปเล่นเพลงของอาเอ๊ดเข้า" จับแม้กระทั้งไฟล์มีดี้ (MIDI) ที่ทำนองคล้ายเพลงของอาเอ๊ด (เพราะยังไงก็ไม่เหมือนหรอก เลยบอกว่าคล้าย) หรือแม้กระทั่งร้านข้าวแกงที่เปิดเพลงคลอ ๆ ให้ลูกค้าฟัง และตระเวณจับทั่วไปวิ่งไปวิ่งมาจับเดือนละครั้ง และเยอะเหมือนยุง จับตอด ๆ ไปเรื่อย ๆ Undecided
 Grin แต่! ถ้านึกไม่ออกว่าจะไปไหนชิญที่ "สตรีท 1" ครับ มีแผนที่ชัด ๆ ให้ด้วย 555 Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 05:43:02 PM »

Shocked Shocked Shocked

I am dying... -*-

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 05:51:39 PM »

ใครจะไป สตรีท1 เมื่อไหร่ เรียกกระผมด้วยนะขอร้าบบบบ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 02:14:41 AM »

Shocked อาทิตย์นี้เหรอครับ  Huh แหม เกือบลืมแล้วล่ะซิ   Tongue โทรมาก่อนได้เลยคับ ป๋มจะนอนตีพุงรอ ... เด้อ  Grin

Grin ลุงมะเอ็ม เอาลูกปืนไปแบ่งเพื่อน ๆ แล้ว อย่านำหัวกระสุน ติดพุงกลับมานะครับ เดี๋ยวเดือดร้อนพี่กู้ภัย ต้องนั่งแคะออกนะครับ  Grin พูดเล่นครับ  Grin แต่อย่าลืมแวะบ้านผมล่ะ ไม่งั้นสาว ๆ ไม่หลงรัก เด้อ  Grin

Grin ลุงใหม่ ครับ ปิดเทอมนี้ คงมีโอกาสใช้บริการ สาวเสริฟ์สตรีท 1 วัน เฮ๊ย คงมีโอกาสใช้บริการ ร้านสตรีท 1 วันแน่นอนครับ  Grin นัดกับลุงณัฐไว้แล้ว  Grin

Grin อ้อ นัดกับลุงปุ๊ไว้แล้วด้วยว่าจะไปทานข้าวด้วยกัน คิดถึงลุงปุ๊นะครับ ไม่เคยเจอตัวเป็น ๆ เจอแต่เสียง  Grin และ คิดถึง ลุง ๆ อีกหลายท่าน ทั้งที่เคยเจอกันแล้ว และ ยังไม่เคยเจอกัน  Grin ปิดเทอมนี้คงมีโอกาสทานข้าวร่วมกันนะครับ  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 11:12:17 AM »

Grin ลุงใหม่ ครับ ปิดเทอมนี้ คงมีโอกาสใช้บริการ สาวเสริฟ์สตรีท 1 วัน เฮ๊ย คงมีโอกาสใช้บริการ ร้านสตรีท 1 วันแน่นอนครับ  Grin นัดกับลุงณัฐไว้แล้ว  Grin

โฉบมารับผมด้วยสิครับ.....   ขอที่ว่าง 2 ที่นะ  อีกที่ให้ทายเอาเอง....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2004, 12:26:59 PM »

เป็นเยี่ยงนี้แล...

http://www.pdamobiz.com/forum/PDAforum_posts.asp?TID=22534&PN=1

http://www.mrpalm.com/webboard/showmsg.php3?msgid=712752

RS เอาเข้าให้แล้ว

Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2004, 11:52:48 PM »

ของดีและได้ฟรีไม่ในโลก.......ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2004, 01:00:53 PM »

ผ่านมา 2 ศุกร์ แล้ว นายBang ยังเงียบอยู่เลย  เมื่อคืน ก็ยังไปนั่งมา อีกแป๊บนึง  วันที่ 31 นี่ คาราบาวมาเล่น 5ทุ่ม ถึงตี 2   ผมจองไว้แล้ว 4 ที่

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์