๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:56:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง นักบินทหารบกครับ  (อ่าน 128209 ครั้ง)
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #210 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:53:08 AM »

ขอรอดูความคืบหน้าการติดตามบุคคลดังที่กล่าวถึงด้วยคนครับ ไหว้

วันนี้ไม่มาเป็นกลอนเหรอครับพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ผมชอบอ่านกลอนของพี่มากครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้

ไหว้    ขอขอบคุณ..ท่านจังเกิ้ล..เอิ้นไถ่ถาม..       ถึงบทความ..ยามแต่งกลอน..ตอนเคยเห็น..
ใจอยากแต่ง..แต่เวลา..มันบีบเค้น..                     จึงจำเป็น..ต้องไถ่ถาม..ความสั้นไป..
กระทู้นี้..น่าสนใจ..เป็นอย่างยิ่ง..                         แต่งจีบหญิง..อ้างเครื่องแบบ..แนบเครื่องหมาย..
การกระทำ..ต้องสงสัย..อันตราย..                      ห่วงเรื่องร้าย..ทำลายคน..ไม่รู้ตัว..
ไหว้

ผมก็แอบเป็นแฟนคลับกุนแจเอ๊ย กลอนของท่านครับ Grin
ปล อยู่แม่สอดแถวไหนครับ pm ตอบก็ได้ครับกลัวออกทะเล Grin  ไหว้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #211 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:51:03 AM »

ขอรอดูความคืบหน้าการติดตามบุคคลดังที่กล่าวถึงด้วยคนครับ ไหว้

วันนี้ไม่มาเป็นกลอนเหรอครับพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ผมชอบอ่านกลอนของพี่มากครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้

ไหว้    ขอขอบคุณ..ท่านจังเกิ้ล..เอิ้นไถ่ถาม..       ถึงบทความ..ยามแต่งกลอน..ตอนเคยเห็น..
ใจอยากแต่ง..แต่เวลา..มันบีบเค้น..                     จึงจำเป็น..ต้องไถ่ถาม..ความสั้นไป..
กระทู้นี้..น่าสนใจ..เป็นอย่างยิ่ง..                         แต่งจีบหญิง..อ้างเครื่องแบบ..แนบเครื่องหมาย..
การกระทำ..ต้องสงสัย..อันตราย..                      ห่วงเรื่องร้าย..ทำลายคน..ไม่รู้ตัว..
ไหว้

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

+๑ ครับ...

ไหว้

R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #212 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 02:03:57 PM »

ผมก็แอบเป็นแฟนคลับกุนแจเอ๊ย กลอนของท่านครับ Grin
ปล อยู่แม่สอดแถวไหนครับ pm ตอบก็ได้ครับกลัวออกทะเล Grin  ไหว้
[/quote]
  ไหว้  ไม่ต้องห่วง..เรื่องทะเล..ผมพอรู้..              พวกเราอยู่..ในเว็บนี้..มีมิตรหลาย..
เพื่อนทักเพื่อน..พี่ทักน้อง..มิต้องอาย..               เรื่องมากมาย..ออกทะเล..ยังเฮกัน..        คิก คิก
ตัวแม่สอด..คนสันขวาน..คือบ้านผม..                 แต่ซานซม..บ่มทำงาน..สานสร้างฝัน..
อยู่เมืองหลวง..มาหลายปี..จนซีตัน..                  รอเสร็จฝัน..อันโชกโชน..จะโอนไป..
ไหว้

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #213 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:46:42 PM »

ล่าสุดครับ.... ร้อยโท ภูวดล เทียมเมฆ ซึ่งเป็นพี่ชายนาย อภิเสก เทียมเมฆ
กลับมีรายชื่อ อยู่ในผู้สมัครสอบคัดเลือกเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตรประจำปี 2555
ตามนี้นะครับ ลำดับที่ 67 หมายเลขสอบ 3210067
http://www.radd-atc.com/images/grow3.pdf

ในใบทอดผ้าป่าซึ่งกำลังจะทอดเร็วๆนี้ เป็นยศร้อยโท.....
เป็นร้อยโทแล้ว ทำไมจึงมาสมัครสอบเป็นนายทหารสัญญาบัตรประจำปี 2555 อีกละครับ
จอมปลอมกันทั้งพี่ทั้งน้องเลยงานนี้.......

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #214 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 10:03:46 PM »

"เทียมเมฆ"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #215 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 09:20:09 AM »

ไม่ใช่แค่เครื่องแบบทหารนะครับ... เครื่องแบบข้าราชการทุกหมู่เหล่า มี พรบ. รองรับทั้งสิ้น...

เครื่องแบบ ที่ไม่ใช่ราชการล่ะครับ
พวกลูกเสือ หรือการห่มจีวรแบบสงฆ์

เครื่องแบบลูกเสือ... เป็นเครื่องแบบพระราชทานครับ... ส่วนจีวร... ผมว่าเป็นสิ่งควรเทิดทูน... เพราะคนที่จะห่มได้ถือว่าเป็นสาวกของพระสัมมาสัมพุทธเจ้า... ดังนั้น... พวกเอามาใช้ผิดๆ ก็สมควรโดนประนามครับ... ไหว้

...ผมเคยด่าครูโรงเรียนแห่งหนึ่ง... เพราะเอาเสื้อลูกเสือมาให้แดนซ์เซอร์ใส่แบบเอวลอย... เต้นเชียร์กีฬา... เล่นเอามองหน้ากันไม่ค่อยติด... ไหว้

แล้วที่เอาชุดพยาบาลมาให้.....ใส่ละครับ Grin

คนใส่ไม่มีความผิด แต่คนอยากให้ใส่, ซื้อมาให้ใส่, ให้เงินไปซื้อมาให้ใส่, ขอร้องให้ใส่, บังคับให้ใส่  มีความผิดครับ...

ปรับ1เมา  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #216 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 09:34:09 AM »

ประธานเป็น นายทหาร  แต่แปลก ไม่ยักกะมี กรรมการ เป็นทหารแม้แต่คนเดียว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หรือว่า ลูกน้องไม่อยากทำบุญร่วมกับหัวหน้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #217 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 10:32:48 AM »

ประธานเป็น นายทหาร  แต่แปลก ไม่ยักกะมี กรรมการ เป็นทหารแม้แต่คนเดียว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หรือว่า ลูกน้องไม่อยากทำบุญร่วมกับหัวหน้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #218 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 10:37:18 PM »

แล้วที่เอาชุดพยาบาลมาให้.....ใส่ละครับ Grin

แบบเนี้ยอะหรอ โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2012, 10:38:53 PM โดย BalTaZA » บันทึกการเข้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #219 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 06:01:07 AM »

ยังงี้ก็ผิดครับ....  ต้องจับถอด.. 

ใครไม่เห็นด้วยก็ว่ามา.....
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #220 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 07:53:08 AM »

ยังงี้ก็ผิดครับ....  ต้องจับถอด.. 

นางพยาบาลเหล่านี้อยู่โรงพยาบาลไหนครับ  พอดีช่วงนี้ผมรู้สึกไม่ค่อยสบาย Cry Cry น้ำลายหก น้ำลายหก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #221 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 07:57:14 AM »

ล่าสุดครับ.... ร้อยโท ภูวดล เทียมเมฆ ซึ่งเป็นพี่ชายนาย อภิเสก เทียมเมฆ
กลับมีรายชื่อ อยู่ในผู้สมัครสอบคัดเลือกเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตรประจำปี 2555
ตามนี้นะครับ ลำดับที่ 67 หมายเลขสอบ 3210067
http://www.radd-atc.com/images/grow3.pdf

ในใบทอดผ้าป่าซึ่งกำลังจะทอดเร็วๆนี้ เป็นยศร้อยโท.....
เป็นร้อยโทแล้ว ทำไมจึงมาสมัครสอบเป็นนายทหารสัญญาบัตรประจำปี 2555 อีกละครับ
จอมปลอมกันทั้งพี่ทั้งน้องเลยงานนี้.......
สงสัยเป็นทั้ง โคตะระ อ๋อย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #222 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 08:05:55 AM »

สงสารวัดนี้ยังไง ตะหงิด ตะหงิด    Embarrassed

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #223 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 08:07:07 AM »

สงสารวัดนี้ยังไง ตะหงิด ตะหงิด    Embarrassed

ยาบ้าที่ส่งไปได้รับแล้วยังครับ คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #224 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:13:17 AM »

ผม แฟมิลี่แมน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18
  พิมพ์