๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:21:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนใช้ MP9/MP9c  (อ่าน 135076 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #435 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 08:59:01 PM »

ขอบคุณครับ 309

ทอนครับ

ชาวอีสาน
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #436 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 10:13:08 PM »

กำลังสนใจตัวนี้อยู่ครับพอดีเห็นเวปเพื่อนบ้านลงขายแปดหมื่นสามไม่ทราบวาราคานี้ถูกหรือแพงไปครับเป็นปืนผู้จัดการร้านครับ แล้วไม่ทราบว่ารุ่นนี้ยังพอมีร้านไหนอีกบ้างไหมครับ ราคาควรจะอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

ร้านที่ว่าราคานี้มานานแล้วคร้าบบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #437 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 09:10:47 AM »

กำลังสนใจตัวนี้อยู่ครับพอดีเห็นเวปเพื่อนบ้านลงขายแปดหมื่นสามไม่ทราบวาราคานี้ถูกหรือแพงไปครับเป็นปืนผู้จัดการร้านครับ แล้วไม่ทราบว่ารุ่นนี้ยังพอมีร้านไหนอีกบ้างไหมครับ ราคาควรจะอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

ร้านที่ว่าราคานี้มานานแล้วคร้าบบบบ

ถ้านำเข้าได้ปกติ ราคาก็ประมาณนี้ครับ

AmataBKK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #438 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 11:05:50 PM »

เยี่ยมยิงไปผ่าน 1,450 นัดแล้วยังใชังานได้ดีอยู่เลยครับ MP9c เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #439 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 10:44:45 AM »

เยี่ยมยิงไปผ่าน 1,450 นัดแล้วยังใชังานได้ดีอยู่เลยครับ MP9c เยี่ยม เยี่ยม

ลองยิงให้ผ่าน 50,000 นัด ดูครับ แต่ราคากระสุนซื้อปืนใหม่ได้ 1 กระบอกแน่ ๆ

AmataBKK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #440 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 09:52:46 PM »

จะล

ลองยิงให้ผ่าน 50,000 นัด ดูครับ แต่ราคากระสุนซื้อปืนใหม่ได้ 1 กระบอกแน่ ๆ
จะลองดูครับ   คิดว่าถึงตอนนั้นสันเกลียวในคงสึกหมดนะครับ
rung
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #441 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 10:15:01 PM »

จะเอา MP 45 ไปปรับน้ำหนักไกนะครับ ช่วยแนะนำร้านแถวหลังหวังให้หน่อยครับ
           เข้าใจว่าทำได้สองแบบคือ ทำการปรับแต่งโดยไม่เปลี่ยนอุปกรณ์ กับ ปรับแต่งแบบเปลี่ยนชุดคิด ใช่ไหมครับ
          จะทำแบบไหนดี  ราคาประมาณเท่าไหร่ ตอนนี้น้ำหนักไก น่าจะอยู่ที่ประมาณ 8 ปอนด์   อยากได้สัก 5-6 ปอนด์นะครับ
           ปืนใช้งานนะครับพกปฏิบัติหน้าที่ตลอด ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #442 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 11:29:40 PM »

จะเอา MP 45 ไปปรับน้ำหนักไกนะครับ ช่วยแนะนำร้านแถวหลังหวังให้หน่อยครับ
           เข้าใจว่าทำได้สองแบบคือ ทำการปรับแต่งโดยไม่เปลี่ยนอุปกรณ์ กับ ปรับแต่งแบบเปลี่ยนชุดคิด ใช่ไหมครับ
          จะทำแบบไหนดี  ราคาประมาณเท่าไหร่ ตอนนี้น้ำหนักไก น่าจะอยู่ที่ประมาณ 8 ปอนด์   อยากได้สัก 5-6 ปอนด์นะครับ
           ปืนใช้งานนะครับพกปฏิบัติหน้าที่ตลอด ไหว้

ร้านช่างสุพล ช่างยอด ช่างสังเวียน ครับ ร้านไหนก็ได้ครับ

การลดน้ำหนักไก มี 2 ทางอย่างที่ท่าน จขกท. กล่าวครับ

ส่วนการตัดสินใจที่จะเลืิอกวิธีที่จะทำอยู่ที่ตัวท่านครับ คือ
๑.เปลี่ยนชุดอุปกรณ์เลย จ่ายค่าแรง และ ค่าอุปกรณ์(เจ้าของปืนต้องหามาเอง) และได้ความแน่นอนของการทำงานครับ
๒.ปรับแต่ง ไม่ต้องวุ่นว่าในการหาอุปกรณ์ เสียค่าแรงอย่างเดียวครับ แต่อาจต้องปรับหลายครั้งเพื่อให้ได้ตรงตามความต้องการของ จขกท. ครับ

sniper01
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #443 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 12:17:44 AM »

พี่ๆท่านใดพอจะทราบแหล่งที่ขายสันแม็กเพิ่มกระสุน ที่ใช้ต่อกับแม็ก12 ของM&P9C ไม่ทราบว่ามีที่ไหนบางครับ PM มาก็ได้ครับ ไหว้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #444 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 04:06:14 PM »

นำ M&P.๔๕ ไปปรึกษากับ ลุงสังเวียน เลยครับ ปรกติจะอยู่ร้านทุกวัน  ถ้าลุงว่าง  . สงสัยอะไร คุุยกับลุงได้เลย ครับ.  Cheesy

tae1234
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #445 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 07:34:18 PM »

กำลังมองๆรุ่นนี้เหมือนกันครับ
แต่อยากได้ mp 45 ลำกล้อง 4 นิ้วครับ
ไม่ทราบว่ามีร้านไหนนำเข้ารึป่าว
rung
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #446 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 01:30:31 PM »

ร้านช่างสุพล ช่างยอด ช่างสังเวียน ครับ ร้านไหนก็ได้ครับ

การลดน้ำหนักไก มี 2 ทางอย่างที่ท่าน จขกท. กล่าวครับ

ส่วนการตัดสินใจที่จะเลืิอกวิธีที่จะทำอยู่ที่ตัวท่านครับ คือ
๑.เปลี่ยนชุดอุปกรณ์เลย จ่ายค่าแรง และ ค่าอุปกรณ์(เจ้าของปืนต้องหามาเอง) และได้ความแน่นอนของการทำงานครับ
๒.ปรับแต่ง ไม่ต้องวุ่นว่าในการหาอุปกรณ์ เสียค่าแรงอย่างเดียวครับ แต่อาจต้องปรับหลายครั้งเพื่อให้ได้ตรงตามความต้องการของ จขกท. ครับ

นำ M&P.๔๕ ไปปรึกษากับ ลุงสังเวียน เลยครับ ปรกติจะอยู่ร้านทุกวัน  ถ้าลุงว่าง  . สงสัยอะไร คุุยกับลุงได้เลย ครับ.  Cheesy
ขอบคุณครับ
rung
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #447 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 01:31:49 PM »

กำลังมองๆรุ่นนี้เหมือนกันครับ
แต่อยากได้ mp 45 ลำกล้อง 4 นิ้วครับ
ไม่ทราบว่ามีร้านไหนนำเข้ารึป่าว
ผมรับมาจาก ร้านกรุงไทยครับ โครงการ สน.สก.59900 เมื่อปีก่อนครับผม
dream_cavalry
Newbie
*

คะแนน 0

อัศวินจะกลัวอะไรกับบาดแผล

« ตอบ #448 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 08:25:02 PM »

อยากจะสอบถามข้อมูลคับ MP 9 ขึ้นลำแล้วเซฟไว้ สมมุติว่าทำปืนตก ปืนจะลั่นมั้ยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #449 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 08:55:49 PM »

อยากจะสอบถามข้อมูลคับ MP 9 ขึ้นลำแล้วเซฟไว้ สมมุติว่าทำปืนตก ปืนจะลั่นมั้ยครับ

ไม่ครับ ถ้ารุ่นใหม่มีระบบเซฟประมาณ 3 ชั้นครับ
1.หน้าไกครับ ถ้าไม่กดไกปืนในส่วนล่างลงไม่สามารถเหนี่ยวไกได้
2.เซฟที่สมอล็อคเข็มแทงชนวนครับ
3.เซฟหัวแม่มือครับ

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 37
  พิมพ์