๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 09:08:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11-12 พ.ค. 56 ชิงแชมป์เมืองลุงครั้งที่ 19 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ จ.พัทลุง  (อ่าน 88005 ครั้ง)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:58:24 PM »

ฝากเสนอวาระของ Rifle IPSC ที่จะมีการปรับคลาสหน่อยแลว่าหากมีการจัดเกิดขึ้นมาจริงๆให้ลงทั้ง 2 Div. เลยแล Open กับ STD แล
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:27:23 PM »

เรื่อง ไรเฟิล .22 ที่ จะ ปรับ คลาส  อยากให้พี่ น้องผองเพื่อน ทั่วทิศ

ลอง ประเมิน ดู เอา คับ ว่า อยากให้ ทาง สนาม จัด ปรับคลาส.. หรือ ปล่าว

หาก..ส่งเสริม..ช่วย กัน  โหวต ให้ ทีม ทำงาน ภาค สนามมีกำลังใจ หน่อย คับ

ไม่ใช่ จัด แต่..นักก๊ฬา ส่วน  เหนือ กลาง อีสาน ออก ตะวันตก ไม่ครบ สูตร

โดยเฉพาะ ทีม พี่ ตั้ม ระยอง
         น้าโญ  ทีมทาร์เกต  ไม่ได้มา ( อย่างนี้ เป็นต้น) ..

ปรับคลาสไป.. หัว ก็ ไม่แข็ง อะดิ โดยเฉพาะ..หัวแถว ส่วนต่างๆ.. ไหว้ไม่ได้มา 

หากให้ จัด อยากให้ ช่วยกัน โหวต+ ลงทะเบียน..โอน ตังค์  เป็น กำลังใจ ให้ ทีม ทำงาน ได้  ป่ะคับ

ผม คนนึง หละ ที่ อยากให้..จัด..

ขอโหวต 1 เสียง

สมพล    เก้าเอี้ยน  ลงประเภท ปืนลูกซองยาว    Open  A
   ปิยวัฒน์   เก้าเอี้ยน  ลงประเภท ปืนไรเฟิล .22   Open  U         หลงรัก 

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:40:42 PM »

เรื่อง ไรเฟิล .22 ที่ จะ ปรับ คลาส  อยากให้พี่ น้องผองเพื่อน ทั่วทิศ

ลอง ประเมิน ดู เอา คับ ว่า อยากให้ ทาง สนาม จัด ปรับคลาส.. หรือ ปล่าว

หาก..ส่งเสริม..ช่วย กัน  โหวต ให้ ทีม ทำงาน ภาค สนามมีกำลังใจ หน่อย คับ

ไม่ใช่ จัด แต่..นักก๊ฬา ส่วน  เหนือ กลาง อีสาน ออก ตะวันตก ไม่ครบ สูตร

โดยเฉพาะ ทีม พี่ ตั้ม ระยอง
         น้าโญ  ทีมทาร์เกต  ไม่ได้มา ( อย่างนี้ เป็นต้น) ..

ปรับคลาสไป.. หัว ก็ ไม่แข็ง อะดิ โดยเฉพาะ..หัวแถว ส่วนต่างๆ.. ไหว้ไม่ได้มา  

หากให้ จัด อยากให้ ช่วยกัน โหวต+ ลงทะเบียน..โอน ตังค์  เป็น กำลังใจ ให้ ทีม ทำงาน ได้  ป่ะคับ

ผม คนนึง หละ ที่ อยากให้..จัด..

ขอโหวต 1 เสียง

สมพล    เก้าเอี้ยน  ลงประเภท ปืนลูกซองยาว    Open  A
   ปิยวัฒน์   เก้าเอี้ยน  ลงประเภท ปืนไรเฟิล .22   Open  U         หลงรัก  
แมทช์ทุ่งสง  นำร่องครับโกเพ้ง...ลงชื่อพร้อมโอนเงินล่วงหน้า...หากพัทลุงจัดจริงอยากให้ทางสมาคมเชิญนักกีฬาจากส่วนกลางที่เป็นหัวๆลงมาอย่างน้อย 3 ท่านเพื่อมาเป็นหัวแข็งๆ(ตัวยืน)ในการปรับคลาสครับ

เห็นด้วยอย่างแรงครับในการปรับคลาสไรเฟิ่ล ไม่นั้นแมทช์ไรเฟิ่ลภาคใต้ไม่เกิดครับ Grin Grin Grin Grin Grin
narai31
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:17:06 AM »

มาแว้ว ......................

** รับฟังทุกข้อเสนอ  ครับ  เอางัย ว่าไปเลย  ครับ

ทุกข้อเสนอ แนะ  นี่แหละคือการบ้าน    (ของพัทลุง)ครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้

** และ มี ไอเดีย(จากประธานไก่) จะจัดถ้วยพิเศษ 2 ถ้วย  ครับ  ** คือ

*สปีริต ออฟ เดอะ แมต(นักกีฬาที่มีน้ำใจนักกีฬา หรือ มารยาท ยอดเยี่ยม)

(ให้นักกีฬาปืนสั้น  และ ปืนยาวลูกซองรณยุทธ)กติกา  คือ

--โดยให็ RO  ทั้ง 10 stage เป็นผู้เสนอ  ชื่อ นักกีฬาจากการแข่งขัน RO ละ 3  ชื่อ  ครับ

--คนที่1 = 100 คะแนน คนที่2 = 70 คะแนน และ คนที่3= 50 คะแนน

--นักกีฬาท่านใดมีคะแนนสูงสุด ก็จะได้รับถ้วย   รางวัลพระราชทาน  ครับ

*** นักกีฬาทุกท่าน  เห็นว่าดี หรือไม่ กรุณา ชี้แนะ  ครับ  ไหว้ ไหว้

(ทำเพื่อพี่น้อง นักกีฬา  คือปรัชญา ประธานไก่ ) หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:27:57 AM โดย narai31 » บันทึกการเข้า
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 09:43:26 AM »

รอฟังสรุปผลการประชุมแล
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 10:37:59 AM »

** รับฟังทุกข้อเสนอ  ครับ  เอางัย ว่าไปเลย  ครับ

ทุกข้อเสนอ แนะ  นี่แหละคือการบ้าน    (ของพัทลุง)ครับ

** และ มี ไอเดีย(จากประธานไก่) จะจัดถ้วยพิเศษ 2 ถ้วย  ครับ  ** คือ

*สปีริต ออฟ เดอะ แมต(นักกีฬาที่มีน้ำใจนักกีฬา หรือ มารยาท ยอดเยี่ยม)

(ให้นักกีฬาปืนสั้น  และ ปืนยาวลูกซองรณยุทธ)กติกา  คือ

--โดยให็ RO  ทั้ง 10 stage เป็นผู้เสนอ  ชื่อ นักกีฬาจากการแข่งขัน RO ละ 3  ชื่อ  ครับ

--คนที่1 = 100 คะแนน คนที่2 = 70 คะแนน และ คนที่3= 50 คะแนน

--นักกีฬาท่านใดมีคะแนนสูงสุด ก็จะได้รับถ้วย   รางวัลพระราชทาน  ครับ

*** นักกีฬาทุกท่าน  เห็นว่าดี หรือไม่ กรุณา ชี้แนะ  ครับ  ไหว้ ไหว้

(ทำเพื่อพี่น้อง นักกีฬา  คือปรัชญา ประธานไก่ ) หลงรัก หลงรัก

ไฮฉะ...Huh

มารยาท..นี่..หมายถึง...ไม่ DQ  ไม่เถียง  RO  ความปลอดภัย..เดินวิ่ง แนว ปืน ปลอดภัย.. หลงรัก

สปิริต..นี่ น่าจะ หมายถึง  เคารพกติกา รู้ แพ้ รู้ ชนะ รู้ อภัย..ไม่ แค้น..เคือง หรือ.. อย่างไร คับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักกีฬา ที่แข่ง ทุกคนผมว่า ล้วนมี สปิริต และมีน้ำใจมารยาท ดี ทุกคน  ไหว้

อย่างนี้..ต้องให้ กรรมการ เลือก คน ที่ ใช่ WHO  IS..    ปืนลูกซองยาวรณยุทธ  1 คน
                                                        ปืนสั้นรณยุทธ        1 คน

ผมว่า..แค่ คิด  ก็ สนุก  แว้ว..Huh  555     เชียร์ ป๋าชิว..คับ..555

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 01:13:59 PM »

** รับฟังทุกข้อเสนอ  ครับ  เอางัย ว่าไปเลย  ครับ

ทุกข้อเสนอ แนะ  นี่แหละคือการบ้าน    (ของพัทลุง)ครับ

** และ มี ไอเดีย(จากประธานไก่) จะจัดถ้วยพิเศษ 2 ถ้วย  ครับ  ** คือ

(ให้นักกีฬาปืนสั้น  และ ปืนยาวลูกซองรณยุทธ)กติกา  คือ

--โดยให็ RO  ทั้ง 10 stage เป็นผู้เสนอ  ชื่อ นักกีฬาจากการแข่งขัน RO ละ 3  ชื่อ  ครับ

--นักกีฬาท่านใดมีคะแนนสูงสุด ก็จะได้รับถ้วย   รางวัลพระราชทาน  ครับ

*** นักกีฬาทุกท่าน  เห็นว่าดี หรือไม่ กรุณา ชี้แนะ  ครับ  ไหว้ ไหว้

...เรื่องซาปิดหรือสปริตนี่ผมของโหวดให้3ท่านครับ1.ท่านประธานไก่ผู้ดำรงตำแหน่งCคลาส Grin Grin Grin เป็นคนมีนํ้าจิตนํ้าใจ2.ท่านMD360องศานามว่ากุ้งหมัด กัดท๊อฟฟี่ที่บ้างทีก็สละเป็นBคลาสแต่บ้างที่ก็ยังCคลาสเป็นคนที่เสียสละเพื่อส่วนรวมบ้างส่วนตัวบ้างตามกาลเวลา3.ยำปาอ๋อง(ป๋าเตพ)ที่ยังเหนียวแน่นกับCคลาสอย่างที่เอาเฮินฟาดหัวก็ไม่ยอมไปคลาสอื่นเป็นคนที่มีความสนุกสนานบานตะทัยใจเกินร้อยแล้วเรามาดูกันว่าใครจะได้ดำรงตำแหน่งซาปิดหรือสปริตกัน...

[/url][/url]
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 01:36:26 PM »

...เรื่องซาปิดหรือสปริตนี่ผมของโหวดให้3ท่านครับ1.ท่านประธานไก่ผู้ดำรงตำแหน่งCคลาส    เป็นคนมีนํ้าจิตนํ้าใจ2.ท่านMD360องศานามว่ากุ้งหมัด กัดท๊อฟฟี่ที่บ้างทีก็สละเป็นBคลาสแต่บ้างที่ก็ยังCคลาสเป็นคนที่เสียสละเพื่อส่วนรวมบ้างส่วนตัวบ้างตามกาลเวลา3.ยำปาอ๋อง(ป๋าเตพ)ที่ยังเหนียวแน่นกับCคลาสอย่างที่เอาเฮินฟาดหัวก็ไม่ยอมไปคลาสอื่นเป็นคนที่มีความสนุกสนานบานตะทัยใจเกินร้อยแล้วเรามาดูกันว่าใครจะได้ดำรงตำแหน่งซาปิดหรือสปริตกัน...
.............เห็นด้วยครับ 1.วัฒน์ชัย เกลี้ยงก็ไป   เสือก่อย เส้งเขียด ขี้หมู๊กเปียก แห่งเขาพ้าผับ
                                2.ณ เดช โกกิมีมัยย๊ะ / กุงอัมหมัด กัดท๊อฟฟี่
                                3. พรเทพ  ศุภสารรังสี  / ยำปาอ๋อง

logo maker" border="0
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 04:34:13 PM »

...นี้เป็นงานประชุมใหญ่สามัญประจำปีสมาคมรณยุทธแห่งประเทศไทย Grin Grin Grin จากซ้ายไปขวานับจากซ้ายมือคนที่3หรือมือที่3จะเห็นว่าท่านประธานไก่เมืองลุงไปด้วยครับสุดยอดสาสมแล้วกับที่ได้ดำรงตำแหน่งประธานสวดยวด...

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 04:55:40 PM »

เห็นว่าไปครั้งนี้ จะขอเจรจาเรื่องราคาข้าวเปลือก กับรัฐบาลด้วย เพราะมีผลกระทบกับแกมาก
ข้าวอื่นขึ้นไปได้หมดประทานไก่ บอกยกเว้นข้าวเปลือก

logo maker" border="0
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 08:47:44 PM »

เห็นว่าไปครั้งนี้ จะขอเจรจาเรื่องราคาข้าวเปลือก กับรัฐบาลด้วย เพราะมีผลกระทบกับแกมาก
ข้าวอื่นขึ้นไปได้หมดประทานไก่ บอกยกเว้นข้าวเปลือก

5555

somdat1835
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 09:24:49 PM »

มีไหรให้ช่วยก็บอกมานะครับท่านประธานไก่
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 09:58:10 AM »

มีไหรให้ช่วยก็บอกมานะครับท่านประธานไก่

...นี่ไงครับนี่ไงล่ะเป็นอย่างที่ผมพูดไม่ผิดเลยใช่มะที่ผู้สมัครชิงตำแหน่งซาปิดคนที่2 Grin Grin Grin นามมะกรว่ากุ้งหมัด กัดท๊อฟฟี่แสดงฟามมีนํ้าจิตนํ้าใจเป็นอย่างที่ผมพูดมะผิดเลยชิมิ...

ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 11:50:26 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ เยี่ยม
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 10:18:48 PM »

** รับฟังทุกข้อเสนอ  ครับ  เอางัย ว่าไปเลย  ครับ

ทุกข้อเสนอ แนะ  นี่แหละคือการบ้าน    (ของพัทลุง)ครับ

** และ มี ไอเดีย(จากประธานไก่) จะจัดถ้วยพิเศษ 2 ถ้วย  ครับ  ** คือ

(ให้นักกีฬาปืนสั้น  และ ปืนยาวลูกซองรณยุทธ)กติกา  คือ

--โดยให็ RO  ทั้ง 10 stage เป็นผู้เสนอ  ชื่อ นักกีฬาจากการแข่งขัน RO ละ 3  ชื่อ  ครับ

--นักกีฬาท่านใดมีคะแนนสูงสุด ก็จะได้รับถ้วย   รางวัลพระราชทาน  ครับ

*** นักกีฬาทุกท่าน  เห็นว่าดี หรือไม่ กรุณา ชี้แนะ  ครับ  ไหว้ ไหว้

(ทำเพื่อพี่น้อง นักกีฬา  คือปรัชญา ประธานไก่ ) หลงรัก หลงรัก
RO  จะมีเวลาดูเหรอครับ Undecided Undecided

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 39
  พิมพ์