๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 09:17:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: UP:เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมการแข่งขันHatyai Shooting DayII 14-15 ส.ค.53  (อ่าน 56449 ครั้ง)
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 09:14:01 AM »

พอดีคืนวันเสาร์ต้องทำงานจนถึงเช้า ถ้านั่งเครื่องไปลงวันอาทิตย์ จะแข่งลูกซองSPSCได้มั๊ยครับ
ต้องแข่งทั้ง2วัน หรือมาลงเพียงวันใดวันหนึ่งครับ

แข่งวันใดวันหนึ่งได้ครับผม สนามต้องการอำนวยความสะดวกให้นักกีฬาครับ

หากต้องการความช่วยเหลือ ติดต่อ ดร.มาลิน 081-9596045 ครับ
ลงชื่อสมัครกันดีกว่า ยะลาส่งเข้าประกวด
 007   พงศ์ศักดิ์  ทองประเสริฐสม   ปืนสั้น   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
           สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง                 ปืนสั้น  IPSC   PRODUCTION     มือโปร
           ชาคริต  เดือนเด่นฟ้า           ปืนสั้น  IPSC   PRODUCTION     มือทั่วไป 
            กมล     ทองประเสริฐสม      ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่ 
            กมล     ทองประเสริฐสม       ปืนสั้น   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
             ตรีเทพ                              ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่
            ลือศักดิ์  พูนศิลป์               ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่
            พงศ์ศักดิ์  ทองประเสริฐสม  ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือทั่วไป
            สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง                ปืนสั้น  IPSC   Open   
            สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง        รายการที่  54  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ออโตเมติก       มือโปร           
                                            รายการที่  55  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ออโตเมติก       มือทั่วไป         
                                            รายการที่  59  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ลูกเลื่อน               มือทั่วไป     
            ชาคริต  เดือนเด่นฟ้า   รายการที่38 ประเภทIPSC STANDARD DIVISION CLASS A
            วาทิตย์  ชเลการณ์       รายการที่36 ประเภท IPSC MODIFY DIVISION    CLASS U 
             ได้ข่าวว่า โกจ้อง จะนำ อรบยะลามาเป็นกองทับมี LADYมาหลายคน
              บรรดิต      เบตง นำมา 1กองพัน(รวมกองเชียร์)
              จำนวนที่แน่นอน วันที่บ่าย รู้ครับ                               

ขอบคุณโกอ้น มากๆครับผม

เพิ่มเติมจากเมื่อกี้นะครับ 
คุณ ฉัตรชัยวัชร์ สองจันทร์ ipsc ลูกโม่ ทีม All in Ten
คุณ ปราโมทย์ บ้านใหม่ ipsc ลูกโม่ ทีม All in Ten
คุณ กมล จิตร์งามขำ ipsc ลูกโม่ ทีม  ท่าตะเกียบ
คุณ สมชาย กมลวงศ์ ipsc production  มือโปร ทีม ท่าตะเกียบ
คุณ บุณเรือน  มะลิคำ ipsc ลูกโม่ (ทีมชาติ) ทีมท่าตะเกียบ
คุณ ธีรเดช  สมพืช ipsc ลูกโม่ ทีมนครศรีธรรมราช
คุณ ชลวิทย์  ปาสุวรรณ ipsc ลูกโม่ อิงคยุทธ ปัตตานี
คุณ สุรักษ์  สุทธิเวธานนท์ ipsc ลูกโม่ อิงคยุทธ ปัตตานี
ส่วนมือโปร25เมตรจากภาคกลางรอพี่ๆๆเขาคอนเฟริม์อีกที่ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้

ขอบคุณน้องชาย

และขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับผม

ไหว้ ไหว้
ไมเป็นไร  กะ...กี...นั้ง......
Joey Boy - สมาคมตาชั้นเดียว (กากี่นั้ง)
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
007 มาช่วยทันเหตุการณ์ ไหว้ ไหว้ นับถือ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 09:53:36 AM »

คึกคักน่าดู Grin Grin Grin

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:20:35 PM »

พอดีคืนวันเสาร์ต้องทำงานจนถึงเช้า ถ้านั่งเครื่องไปลงวันอาทิตย์ จะแข่งลูกซองSPSCได้มั๊ยครับ
ต้องแข่งทั้ง2วัน หรือมาลงเพียงวันใดวันหนึ่งครับ

แข่งวันใดวันหนึ่งได้ครับผม สนามต้องการอำนวยความสะดวกให้นักกีฬาครับ

หากต้องการความช่วยเหลือ ติดต่อ ดร.มาลิน 081-9596045 ครับ
ลงชื่อสมัครกันดีกว่า ยะลาส่งเข้าประกวด
 007   พงศ์ศักดิ์  ทองประเสริฐสม   ปืนสั้น   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
           สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง                 ปืนสั้น  IPSC   PRODUCTION     มือโปร
           ชาคริต  เดือนเด่นฟ้า           ปืนสั้น  IPSC   PRODUCTION     มือทั่วไป 
            กมล     ทองประเสริฐสม      ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่ 
            กมล     ทองประเสริฐสม       ปืนสั้น   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
             ตรีเทพ                              ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่
            ลือศักดิ์  พูนศิลป์               ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือใหม่
            พงศ์ศักดิ์  ทองประเสริฐสม  ปืนสั้น  IPSC   Standard                 มือทั่วไป
            สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง                ปืนสั้น  IPSC   Open   
            สุรัช  อ๋องรุ่งเรือง        รายการที่  54  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ออโตเมติก       มือโปร           
                                            รายการที่  55  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ออโตเมติก       มือทั่วไป         
                                            รายการที่  59  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ลูกเลื่อน               มือทั่วไป     
            ชาคริต  เดือนเด่นฟ้า   รายการที่38 ประเภทIPSC STANDARD DIVISION CLASS A
            วาทิตย์  ชเลการณ์       รายการที่36 ประเภท IPSC MODIFY DIVISION    CLASS U 
             ได้ข่าวว่า โกจ้อง จะนำ อรบยะลามาเป็นกองทับมี LADYมาหลายคน
              บรรดิต      เบตง นำมา 1กองพัน(รวมกองเชียร์)
              จำนวนที่แน่นอน วันที่บ่าย รู้ครับ                               

ขอบคุณโกอ้น มากๆครับผม

เพิ่มเติมจากเมื่อกี้นะครับ 
คุณ ฉัตรชัยวัชร์ สองจันทร์ ipsc ลูกโม่ ทีม All in Ten
คุณ ปราโมทย์ บ้านใหม่ ipsc ลูกโม่ ทีม All in Ten
คุณ กมล จิตร์งามขำ ipsc ลูกโม่ ทีม  ท่าตะเกียบ
คุณ สมชาย กมลวงศ์ ipsc production  มือโปร ทีม ท่าตะเกียบ
คุณ บุณเรือน  มะลิคำ ipsc ลูกโม่ (ทีมชาติ) ทีมท่าตะเกียบ
คุณ ธีรเดช  สมพืช ipsc ลูกโม่ ทีมนครศรีธรรมราช
คุณ ชลวิทย์  ปาสุวรรณ ipsc ลูกโม่ อิงคยุทธ ปัตตานี
คุณ สุรักษ์  สุทธิเวธานนท์ ipsc ลูกโม่ อิงคยุทธ ปัตตานี
ส่วนมือโปร25เมตรจากภาคกลางรอพี่ๆๆเขาคอนเฟริม์อีกที่ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้

ขอบคุณน้องชาย

และขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับผม

ไหว้ ไหว้
ไมเป็นไร  กะ...กี...นั้ง......
Joey Boy - สมาคมตาชั้นเดียว (กากี่นั้ง)
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
007 มาช่วยทันเหตุการณ์ ไหว้ ไหว้ นับถือ
บ่อเป็นหยัง กะ... กี... นั้ง  Cheesy Cheesy Cheesy

[/url][/url]
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 05:14:55 PM »

แบบสนามปลุกเสกเกือบเสร็จและ.................ยิงง่ายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก Cool Cool Cool Cool

* abc%20(13).gif (16.73 KB, 60x60 - ดู 349 ครั้ง.)

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 05:24:54 PM »

อ้างจาก: lim4, link=topic=88261.msg27182ครับ99#msg2718299 date=1280571295
   แบบสนามปลุกเสกเกือบเสร็จและ.................ยิงง่ายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก Cool Cool Cool Cool
ขอบคุณพ่อหมอด้วยครับ คิก คิก

[/url][/url]
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 10:56:03 PM »

คอยอยู่ครับ   มีรุ่น senior(อายุ๕๐ปีขึ้นไปแต๋ไม่ถึง ๖๐ ปี)ด้วยเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2010, 11:38:46 PM โดย kittikolok » บันทึกการเข้า

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 08:12:06 AM »

เอามาเลยพี่....ได้วางโครงร่างพราง ๆ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 09:49:50 AM »

เอามาเลยพี่....ได้วางโครงร่างพราง ๆ
  ใส่หม้อลอยน้ำไปแล้ว แบร่................พี่โยคงเก็บได้แล้ว......อย่าพึ่งทำจนหมดนะเดี๋ยวผมไปแล้วไม่มีงานทำ Grin Grin Grin Grin

chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:19:38 PM »

สมัครให้น้องเจน สิงห์ร้ายจากสตูล
ชวรณ สุธาพาณิชย์   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
                               รายการที่36 ประเภท IPSC MODIFY DIVISION    CLASS U                                 
                      หรือ   รายการที่43 ประเภทIPSC MANUAL STANDARD CLASS A
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 07:19:05 AM »

ใส่หม้อลอยน้ำไปแล้ว แบร่................พี่โยคงเก็บได้แล้ว......อย่าพึ่งทำจนหมดนะเดี๋ยวผมไปแล้วไม่มีงานทำ Grin Grin Grin Grin

อ้าว.....ลุงโยนิ.....พี่ออกแบบสไลด์มาด้วยเป่า  ผมไปสั่งทำไว้แล้ววันนี้เข้าไปดู
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 07:20:25 AM »

สมัครให้น้องเจน สิงห์ร้ายจากสตูล
ชวรณ สุธาพาณิชย์   IPSC PRODUCTION      มือใหม่
                               รายการที่36 ประเภท IPSC MODIFY DIVISION    CLASS U                                
                      หรือ   รายการที่43 ประเภทIPSC MANUAL STANDARD CLASS A
                                  รายการที่  59  ปืนไรเฟิล .22 LR IPSC      ลูกเลื่อน               มือทั่วไป   

เจนหรือเกนพี่    เพราะจากสตูลน่าจะเป็นเกน   แต่ไม่น่าจะเป็นมือใหม่นะครับ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 08:08:47 AM »

อ้าว.....ลุงโยนิ.....พี่ออกแบบสไลด์มาด้วยเป่า  ผมไปสั่งทำไว้แล้ววันนี้เข้าไปดู
ที่ทำไปไม่มี..............แต่ถ้าเสร็จทันปรับแก้หน้างานได้ครับ......ไม่เป็นปัญหา Grin Grin Grin Grin

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 09:13:51 AM »

ชวรณ สุธาพาณิชย์   IPSC PRODUCTION      มือใหม่

เจนหรือเกนพี่    เพราะจากสตูลน่าจะเป็นเกน   แต่ไม่น่าจะเป็นมือใหม่นะครับ
คนนี้เป็นฝาแฝดของเกนครับ ชื่อเจนเห็นว่าไม่เจอกันร่วมยี่สิบปีประมาณนิยายเมาคลีครับ อิอิ

logo maker" border="0
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 09:54:56 AM »

คนนี้เป็นฝาแฝดของเกนครับ ชื่อเจนเห็นว่าไม่เจอกันร่วมยี่สิบปีประมาณนิยายเมาคลีครับ อิอิ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 10:00:19 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไป  ไป  พี่มานิตลงชื่อให้ด้วย ไหว้ ไหว้ หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 26
  พิมพ์