๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 03:22:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกของขวัญปีใหม่ 2551 แก่เพื่อนๆ สมาชิก มีจำนวนจำกัด...  (อ่าน 2620 ครั้ง)
♠ S-T-R-I-D-E-R- ♠
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 15

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:50:01 AM »

ข่าวดีปีใหม่ ท่านใดต้องการสติกเกอร์ติดกระจกรถยนต์ รูปเหมือน และ รูปยันต์ ปลอดภัย แคล้วคลาด ของหลวงปู่ครูบาเจ้าเกษม เขมโก สุดยอดพระอริยสงฆ์เจ้าแห่งสุสานไตรลักษณ์ จ.ลำปาง
 ซึ่ง บมจ. ไทยเศรษฐกิจประกันภัย ได้รับอนุญาตให้จัดทำอย่างเป็นทางการจาก เจ้าประเวทย์ ณ.ลำปาง เมื่อช่วง วันมาฆบูชา (มี.ค.50) ที่ผ่านมา 

*** ของมงคล และ ไม่มีอีกแล้ว มีจำนวนจำกัด *** 

เพียงท่านจ่าหน้าซอง ชื่อ-ที่อยู่ ของตัวท่าน พร้อมติดแสตมป์ 3 บาท มาที่

คุณ ศุภกร เกตุสมาธ

160 อาคารไทยเศรษฐกิจ ถ.สาทรเหนือ บางรัก กทม. 10500

*****  รูปแบบสติกเกอร์ติดกระจกดูใน link ได้ครับ
  ******  http://www.guninthailand.com/webboard/index.php/topic,34576.0.html

++++ขอความกรุณาระบุแบบ และจำนวนที่ต้องการให้ชัดเจนด้วยครับ++++ 

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:52:59 AM »

ขอบคุณครับ แต่ยังขี่แมงกะไซด์อยู่ ให้โอกาศท่านอื่นแล้วกันครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:53:18 AM »

ขอบคุณครับ...ยินดีต้อนรับนะครับ..ท่านสมาชิกใหม่.. เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 08:00:13 AM »

น้ำใจงามจริงๆ ขอให้รวยๆ ครับ  เยี่ยม

ขอบคุณครับ

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 08:00:29 AM »

ผมเคยอ่านประวัติหลวงพ่อเกษมรู้สึกประทับใจมาก เป็นพระที่ปฎิบัติดีควรค่าแก่การเคารพบูชา

ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะมีเหรียญรูปไข่ท่านอยู่องค์นึง ........... ขอบคุณสำหรับน้าใจของ จขกท. มาก

แต่ผมอยู่ไกลเกินไป ขอรับเพียงน้ำใจอันสูงส่งของท่านก็พอ ....... ขอบคุณอีกครั้งครับ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 08:02:35 AM »

ขอบคุณครับ....
หน้า: [1]
  พิมพ์