สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)

<< < (11096/22379) > >>

พรานหนุ่ม ชุมไพร:
ทริปเก่าๆ ปี 26 ที่ทุ่งนามอญ ครับ  ;D

พรานใหญ่ในอดีต(จะเรียกว่าระดับประเทสนี้ก็ว่าได้ครับ) จากซ้าย

ท่านพราน เชาว์ ชโลธร , บิดาข้าพเจ้า , ท่านพรานใหญ่ ดำรงค์ แสงชูวงค์ , ท่านวิเชียร ฉวีวงค์(เจ้าของบาร์โบทในอดีตที่พัทยา)

พรานชุมไพร รุ่นเดอะ เหลือท่า่นนี้ท่านเดียวแล้วครับ  ;D ::002:: ::014::

แล้วท่านนี้อีกคนครับ(ลุงบุญ)  ;D ::014::

นอกนั้นไปหาท่านนี้เกือบหมดแล้วครับ  :OO ::005::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว