๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 05:28:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday To น้องบาร์ท ครับ  (อ่าน 5664 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 12:11:52 AM »

HBD ครับ ขอให้ได้........ ขอให้ได้.........  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 01:35:35 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดแด่คุณบาร์ท คุณ Pat express คุณจิอากิ และคุณ Hydra คับ... Grin
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 03:31:44 AM »

Cool สุขสันต์วันเกิดทุกท่านนะครับที่คล้ายวันเกิดวันนี้

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 03:56:10 AM »

Happy Birthday to you

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:10:53 AM »

Grin Grinอวยพรยกชุดครับ
คุณบาร์ท คุณ Pat Express และคุณ Hydra
็Happy Birthday to you
สุขภาพแข็งแรง จิตใจแจ่มใส
มีตังค์ ซื้อปืน ซื้อกระสุนครับ Grin Grin
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:47:43 AM »

ขอบคุณพี่Coda, พี่นาจา, พี่นาคิน, พี่โบว์, พี่Carrera, พี่ไก่, พี่โซ้ยตี๋, พี่ต่อ, พี่Axolot, พี่PPP, พี่สน, พี่Visith, ป๋าSundance, พี่โทนี่, อาหมอรุท, พี่บอล, พี่บุญ และครูดำมากๆครับ หลงรัก ขอให้คำอวยพรส่งผลกลับไปโดยเร็วครับ เยาะเย้ย

มีความสุขครับ ทั้งสามนะครับ (สนามป่าครับ)

ผมเคยเล่นเพนท์บอลในสนามป่าครั้งนึงครับ สมัยเรียนอยู่นิวซีแลนด์ เยาะเย้ย หนุกดีครับ มันส์มากๆ เค้าเอาข้าวของเก่าๆมาวางไว้เต็ม เอาไว้ให้หมอบ หลงรัก แต่ตอนผมบุกยึดธงฝ่ายตรงข้าม หมอบหลบกระสุนลงกะพื้อนหญ้าอ่ะครับ หนามหญ้าตำเต็มตัวเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน โคตรเจ็บ แต่มันส์ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่โดนคุณพี่ฝ่ายตรงข้ามยิงลูกสีเข้าเต็มแว่นอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน  แถมแสกหน้าผากอีกเม็ด หัวเราะร่าน้ำตารินฮือๆ มืดหมดเลย เดินต่อไปไม่ถูกแว้วว หัวเราะร่าน้ำตาริน มันส์ครับ มันส์ น้ำลายหก แต่ผลสุดท้าย ทีมผมต้องเป็นฝ่ายเสียธงให้ฝ่ายตรงข้ามอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
อวยพรยกชุดครับ

คุณบาร์ท คุณ Pat Express และคุณ Hydra

มีตังค์ ซื้อปืน ซื้อกระสุนครับ
ขอบคุณครับ  งั้น เดี๋ยวรอผม20 ก่อนละกัน  คงได้ใช้บริการสพป. เยาะเย้ย
ขอบคุณครับพี่ต้น จูบบบบ แต่เอ๊ะ ผมยังไม่เคยบอกเลยนา ว่าผมสนใจสาวเวียดอ่ะ น้ำลายหก พี่ต้นเข้าใจผิดอ๊ะป่าว เยาะเย้ย อ้อ และขออวยพรต่อเนื่องไปเลยละกัน สำหรับพี่จีอากิ พี่Pat Express และพี่Hydra ครับ เยาะเย้ย  ไม่น่าเชื่อนะครับ ว่าจะมีคนเกิดวันเดียวกะผมอีกตั้ง2คนภายในบอร์ดเดียวกัน Shocked

Grin

Happy Birthday นะจ๊ะ ขอให้มีฟามสุขหลายๆทุกท่านเลยนะคร้าบ
คิดปืนขอให้ได้ปืนพร้อมลูก (ในแม๊กหรือโม่เราเองนะ อิอิ)

แล้วสาวเวียดนามเนี่ยแนะนำให้เรียกให้เต็มนะจ๊ะ "สาวเวียด(weird)" จะกลายเปน สาวแปลกไปนะจ๊ะ อิอิ

เฮง เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Grin

อิอิอิ ถ้าได้ลูกจากปืนคนอื่น ก็... โดนชก จะเป็นยังไงน๊า โดนชก ตายไม่กลัวครับ กลัวพิการ ตกใจ  เอ่ออ ขอบคุณครับ ที่เตือนเรื่องสาวเวียด หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุขสันต์วันเกิดนะนายบาร์ท...ขอให้มีความสุขคิดอะไรสมปราถนา....18แล้วนะซื้อเหล้วซื้อเบียร์กินเองได้แล้วก็อย่าไปกินให้มันมากนักเอาแต่พอดีพอประมาณการงานการเรียนที่รับผิดชอบอยู่จะได้ไม่เสียหาย...เอ้าชนนนนนนนนนนนนนนน หลงรัก
แล้วก็ขออวยพรคุณPat Express และ คุณ Hydra ด้วยครับขอให้สุขสันต์สุมสมสุขขีและสมปราถนาในทุก ๆ ประการครับ หลงรัก
ผมก็พอประมาณนะครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน แหม น๊านนานที ซัดเข้าไปมากเดี๋ยวแฮงค์ เรียนไม่ไหวครับ เยาะเย้ย แต่วันมีทติ้งตาคลีอ่ะ  พี่ชงนา จูบบบบ อิอิอิ เยาะเย้ย
Wink สุขสันต์วันเกิด ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพกายที่แข็งแรง สุขภาพจิตที่ร่าเริงแจ่มใส คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังหวัง...บรรดาหนุ่มๆขอให้หล่อวันหล่อคืน... ส่วนคุณสุภาพสตรีก็ขอให้สวยวันสวยคืนไม่สร่างซา...สุขสำราญบานใจในวันเกิดและทุกๆวันครับ...คุณบาร์ท...คุณHydra คุณPat Express และ คุณจีอากิ... Cheesy
อ่ะเหอๆ เยาะเย้ย ขอบคุณครับ  อยากให้คำอวยพรแบบนี้เป็นจริงจังเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หล่อวันหล่อคืน เยาะเย้ย
HBD ครับ ขอให้ได้........ ขอให้ได้......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
มั่นยั่วนาพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่ไม่เป็นไร ไม่ค่อยกระเทือนจิตใจผมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  จะให้บาดใจผม ต้องทีมแมทช์ทูครับ หลงรัก อิอิอิ

Grin Grinอวยพรยกชุดครับ
มีตังค์ ซื้อปืน ซื้อกระสุนครับ Grin Grin
ขอบคุณครับ หลงรัก อีก2 ปีก็จะ20 แล้ว  ยังไม่ได้เก็บตังค์รอซื้อทีมแมทช์ซะทีเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน เก็บไม่ค่อยจะอยู่แฮะ  หมดไปกะการกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2005, 07:00:21 AM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 05:36:27 AM »

อ้าววววว วันเกิดรึครับ Happy Bartday เยาะเย้ย ครับ

S76C+,C++
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 05:38:48 AM »

อ้าววววว วันเกิดรึครับ Happy Bartday เยาะเย้ย ครับ
ครับ ขอบคุณครับ หลงรัก 3 คน วันเดียวเลยครับพี่ Shocked

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 05:40:52 AM »

โดนชกอ่ะมีอีก2ท่านรึครับ Happy Birthday you guys หลงรัก

S76C+,C++
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 06:52:42 AM »

สุขสันต์วันเกิดทุกท่านครับ Cheesy

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 06:54:20 AM »

ขอบคุณครับพี่มะขิ่น เยาะเย้ย

muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:45:45 AM »

สุขสันต์วันเกิดและให้สุขภาพแข็งแรงทั้งสี่ท่านครับ Grin Grin Grin

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:52:54 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด เก่งวันเก่งคืน รวยวันรวยคืน หล่อวันหล่อคืน เด้อ........ Cheesy  Cheesy  Cheesy
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 07:55:03 AM »

ขอบคุณพี่Muk และพี่นัฐมากครับ เยาะเย้ย

โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:27:57 AM »

ขอบคุณครับพี่ต้น จูบบบบ แต่เอ๊ะ ผมยังไม่เคยบอกเลยนา ว่าผมสนใจสาวเวียดอ่ะ น้ำลายหก พี่ต้นเข้าใจผิดอ๊ะป่าว เยาะเย้ย อ้อ และขออวยพรต่อเนื่องไปเลยละกัน สำหรับพี่จีอากิ พี่Pat Express และพี่Hydra ครับ เยาะเย้ย  ไม่น่าเชื่อนะครับ ว่าจะมีคนเกิดวันเดียวกะผมอีกตั้ง2คนภายในบอร์ดเดียวกัน Shocked
น้องบาร์ทลืมไปแล้วหรอครับว่าเราคุยกันเรื่องสาวเวียดนาม ใน MSN วันที่พี่เลิกเรียนดึกๆอะ แต่ถ้าลืมก็ไม่เป็นไรนะครับ เดี๋ยวพี่ดูแลรักษาไว้เอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โพธิญาณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์