๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 03:53:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังกะหนังสยองขวัญ  (อ่าน 1154 ครั้ง)
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 11:06:26 PM »

ถ้ายายขับไปกะกลิ่นคาวเลือดคลุ้งในรถ  มันสมองหยดแหมะๆๆ  หันไปทีไรก็เจอ........

ยายจะเหยียบเท่าไหร่ครับ  คิก คิก

คนสติแตกแล้วคงไม่มีความกลัวหรือรู้สึกผิด ชอบ ชั่ว ดี
เผลอๆขับมาแบบเรื่อยๆหรือคุยกับน้องผู้หญิงมาตลอดทางก็ได้..แต่พูดคนเดียว ตกใจ

แวะเซเว่นซื้อของให้กินด้วยมั้ยครับ +  คิก คิก

555555   น้าเบิ้ม    " กท. - น่าน "   เนี่ยะ   อ่ะ ฮา  555555

กี่กิโลเอ้ง  แค่  " เจ็ด  -แปด ร้อย "  แค่นั้น  อ่ะ ฮา

ขับแบบ  " ปกติ "    ขับแบบสบายๆ   ไม่เครียด เล้ย อ่ะ ฮา

55555   ออก สองทุ่ม  "ตีสี่ "  ถึง แล้ว อ่ะ ฮา 555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมเคยนั่งรถยนต์ส่วนตัวขับรถออกจากแถวๆดอนเมืองประมาณ5ทุ่มกว่าเกือบเที่ยงคืน ถึงเขตลำปางตี4 ผมนี้แทบบ้าตายเลยครับ ยี๊

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 11:18:04 PM »

กลางคืน ขับได้ไวกว่ากลางวัน  ทำความเร็วได้ดีกว่า
แต่หูตาต้องไว  เพราะมุมมองถูกกำจัดขอบเขต
และมักจะมีแต่รถบรรทุก ที่วิ่งกัน  สี่ล้อเล็กค่อนข้างน้อย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์