๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 06:12:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่ใช้เครื่องกวนสัญญาณมือถือกับระเบิดโจรใต้  (อ่าน 9662 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 09:48:10 AM »

ลืมบอกครับ เครื่องกวน น่ะผม มีตัวกวน  ครับ แต่เป็น กวนตรีน ครับ  คิก คิก คิก คิก

เป็นแบบติดตายตัว... ถอดออกไม่ได้ด้วยสิครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...บังครับ... รบกวนอัพเดทข่าวด้วยครับ... ไหว้

อัพเดท  คนเจ็บ ทั้ง หมด 13 คน  ครับ  เหตุเกิดในสวนสาธารณะ ช่วงมีงาน  ส่วน งาน จะหมดวันที่ 5 ที่จะถึงนี้ ครับ

สถานการณ์ วันนี้  เด็กนักเรียน เดินพาเรด กันแต่ เช้า โดย ไม่มีทหาร คุมขบวน มีแต่ เจ้าหน้าที่ ตำรวจ (จราจร)  อำนวยความสะดวก  

ทหารมากกว่า ปกติ(ก่อนเกิดเหตุ)   มีทั้ง อยู่ตามจุดตรวจ ตามแยก ต่างๆ รวมถึง การลาดตระเวน โดยเฉลี่ย  รถทหาร(หุ้มเกราะ) จะผ่านทุก ประมาณ 15 นาที ครับ

ไหว้

ป.ล สัญญาณ มือถือ ปกติ ครับ โทรเข้าออกได้ทุกระบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2012, 09:49:56 AM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 09:51:44 AM »

ซาบซึ้งในน้ำใจไมตรี และความห่วงใยที่มีต่อ จนท.ทุกนาย

ขอขอบคุณแทนพวกเขาเหล่านั้นด้วยครับ ไหว้

+ให้ท่านแพะตาไฟครับ

+ ทอนครับพี่  ไหว้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:47:19 AM »

พี่จอยครับ วันหลัง ผมไม่บอก หวย ให้แล้ว นะครับ   งอน

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับพี่บัง  คิก คิก

ไหว้
ผมด้วยคน ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:49:07 AM »

พี่จอยครับ วันหลัง ผมไม่บอก หวย ให้แล้ว นะครับ   งอน

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับพี่บัง  คิก คิก

ไหว้

ผมเสกของเข้าตัว รอบที่แล้ว ยังไม่เข็ดหรือ ครับ   บู่
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:51:12 AM »

ไหว้

ผมเสกของเข้าตัว รอบที่แล้ว ยังไม่เข็ดหรือ ครับ   บู่
ขี้ออกหมดแล้ว แลบลิ้น

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:53:53 AM »

ไหว้

ขี้ออกหมดแล้ว แลบลิ้น

โอ๊ย.... อาจารย์ฟีน ผมปวดท้องมากเลย โอ๊ย! อาจารย์ฟีนครับ  ผมผิดไปแล้ว ครับ  ผมขอโทษครับ อย่าทำผมเลยครับ ผมกลัวอาจารย์ แล้ว ครับ โอ๊ยยยยยย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  เศร้า  Cry

แล้วอย่า มาโอดครวน ที่หลังนะครับ  Cool 

โอม....$*+&#@!*&^%$*:|*)!!!  เพี้ยง ....
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:56:20 AM »

อ่ะ... เก็บแต้มสวยมาเป็นกำลังใจคนอยู่ดงระเบิด...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:57:52 AM »

ผม ไม่กล้า แล้ว ครับ อาจารย์ฟีน โอ๊ยๆๆๆ  ผมปวดท้องเหลือเกิน ครับ อาจารย์ฟีน อย่าฆ่าผมเลยครับ โอ๊ยยยๆๆๆๆๆ   ไว้ชีวิตผมเถอะครับ อาจารย์ฟีนผู้เมตตา   หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้  

บอกแล้วไง อย่า มาเล่นกับอาจารย์  บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 10:59:40 AM »

อ่ะ... เก็บแต้มสวยมาเป็นกำลังใจคนอยู่ดงระเบิด...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณ คร้าบบบ   หลงรัก
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 11:20:34 AM »

พี่จอยครับ ผมต้องขอโทษพี่ด้วย ความดีของพี่ผมทำอะไรไม่ได้ ชาตินี้ขอลาก่อน ไหว้
มุขนี้ตรูก็เล่นเป็น ขำก๊าก

Soraphong-รักในหลวง
คุณภาพเยาวชน คือเครื่องยืนยัน ศักยภาพของประเทศ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

อย่าเนรคุณแผ่นดิน

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 11:36:23 AM »

ร.เจ็ด จากเหนือ เคยกลับมาเล่าให้ฟัง การตัดสัญญาณที่ใช้ในชุดของเค้าไม่ครอบคลุมทั้งขบวนเดินทาง...
บางครั้งต้องเดินทางให้ห่างกัน หรือชิดกัน เพื่อประโยชน์ทางยุทธวิธี...
แต่ตัวตัดอาจจะติดแค่รถคันกลาง หรือคันหน้า บางครั้งถึงจะได้หัวท้ายขบวน...
บางครั้งวิ่งผ่านไปแล้วค่อยเกิดระเบิดก็มี... ใช้โชค กับลูกซองเป็นเครื่องมือวัดดวง Cool

กูมีกูหมดอันใดกูหาใหม่กูได้  กูจนกูแก้กูเอง  กูจักก่อเกียรติกูให้กึกก้องเกรียงไกรก่อนตาย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 08:10:17 PM »

พี่จอยครับ ผมต้องขอโทษพี่ด้วย ความดีของพี่ผมทำอะไรไม่ได้ ชาตินี้ขอลาก่อน ไหว้
มุขนี้ตรูก็เล่นเป็น ขำก๊าก

โดนชก โดนชก โดนชก 
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 08:16:09 PM »

ว่าเรื่องเครื่องตัดสัญญาณ
 ตอนนี้ออกทะเลไป เรื่องปลุกเสก ซองหนังใส่ปืน เข้าท้อง ซะงั้น  แบร่ แบร่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 08:20:33 PM »

ว่าเรื่องเครื่องตัดสัญญาณ
 ตอนนี้ออกทะเลไป เรื่องปลุกเสก ซองหนังใส่ปืน เข้าท้อง ซะงั้น  แบร่ แบร่

,มานี้ซิ ตูจะเสก ใส้กรอกเข้าตรูด แกซะ  นังปลา  บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 08:23:03 PM »

ร.เจ็ด จากเหนือ เคยกลับมาเล่าให้ฟัง การตัดสัญญาณที่ใช้ในชุดของเค้าไม่ครอบคลุมทั้งขบวนเดินทาง...
บางครั้งต้องเดินทางให้ห่างกัน หรือชิดกัน เพื่อประโยชน์ทางยุทธวิธี...
แต่ตัวตัดอาจจะติดแค่รถคันกลาง หรือคันหน้า บางครั้งถึงจะได้หัวท้ายขบวน...
บางครั้งวิ่งผ่านไปแล้วค่อยเกิดระเบิดก็มี... ใช้โชค กับลูกซองเป็นเครื่องมือวัดดวง Cool

มีครับ ท่าน ครอบคลุมด้วยครับ ในกรณีพวกนักการเมืองปัญญาอ่อน   บู่พอ มันมา ครับ  จะตัดสัญญาณ มือถือ ทั้งเมือง ครับ  อ๋อย

ถ้ากลัวโดนระเบิดตาย จะมาทำ โต๊ะ อะไร ไม่รู้  บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2012, 08:24:50 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์