๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 03:56:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งค์นกเอี้ยงกับเรมิงตัน 870 20" vs 26"  (อ่าน 6213 ครั้ง)
น้องมลคับผม
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 07:05:07 PM »

ต้องขออภัยด้วยที่ตอบช้า เนื่องจากช่วงนี้ยุ้งกับลูกชายคนโต (.308) เพิ่งไปรับมา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลูกซองเรมิงตัน 870   ทำไมลูกกระสุนที่ยิงออกไปมันห่างมากครับ เห็นของผมลูกซองเดี๋ยวเมื่อยิงออกไปแล้วกลุ่มของลูกกระสุนไม่ห่างกันมากซึ่งยิงในระยะ20 - 30 เมตร ครับขอบคุณมากครับ

เท่าที่ทราบมามันขึ้นอยู่กับความยาวของลำกล้องด้วย ของคุณหน้าจะไม่ตำก่วา 28 นิ้วหรือเปล่าครับ
แล้วบางกระบอกก็มี อุปกรณ์บังคับกลุ่มกระสุน(โชค)ที่ปากกระบอกด้วย

ขอบคุณคับพี่
webravo
สวัสดี ชาวม้า
Newbie
*

คะแนน 6

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 08:31:50 AM »

ต้องขออภัยด้วยที่ตอบช้า เนื่องจากช่วงนี้ยุ้งกับลูกชายคนโต (.308) เพิ่งไปรับมา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลูกซองเรมิงตัน 870   ทำไมลูกกระสุนที่ยิงออกไปมันห่างมากครับ เห็นของผมลูกซองเดี๋ยวเมื่อยิงออกไปแล้วกลุ่มของลูกกระสุนไม่ห่างกันมากซึ่งยิงในระยะ20 - 30 เมตร ครับขอบคุณมากครับ

เท่าที่ทราบมามันขึ้นอยู่กับความยาวของลำกล้องด้วย ของคุณหน้าจะไม่ตำก่วา 28 นิ้วหรือเปล่าครับ
แล้วบางกระบอกก็มี อุปกรณ์บังคับกลุ่มกระสุน(โชค)ที่ปากกระบอกด้วย

ยินดีกับลูกชายคนโต (.308) ของท่านประธานฯด้วยครับ คงภูมิใจน่าดู เยี่ยม
ว่าแต่ว่า....เออ.....จะแรงสู้ cz m2e ได้ป่าวครับ คิก คิก

ความไม่รู้อริยสัจจ์
         หรืออวิชา
  หรือความไม่รู้จริง
  ของรูปนามนี้แหละ
       เป็นรากเหง้า
ของความทุกข์อย่างแท้จริง
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 08:59:51 AM »

ขอบคุณคับพี่

เพิ่มเติมให้หน่อยครับ ภาพเปรียบเทียบโชคของลำกล้องลูกซองแบบต่างๆ และอัตราการขยายของกระสุนครับ เผื่อมีประโยชน์ในการเลือกซื้อปืน หรือเปลี่ยนโชคให้เหมาะสมกับการใช้งานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2008, 09:06:06 AM โดย atom_99_atom » บันทึกการเข้า
HALL
Full Member

คะแนน 5

แฟนผมครับ อิอิ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 01:08:50 PM »

ปืนลูกซอง 870 สามารถ ถอดประกอบได้ไหมครับ    Smiley
น้าทู...รักในหลวง...
Full Member

คะแนน 14

นกเอี่ยงผู้หน้ารัก

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 05:02:15 PM »

ปืนลูกซอง 870 สามารถ ถอดประกอบได้ไหมครับ    Smiley

ผมว่าก็เหมือนปืนทั้วไปครับ  คือ ทำได้ถุกอย่างตามความรู้ และความสามารถของเจ้าของปืน
จะงงไม๊เนี่ย   อ๋อย อ๋อย

.....รักทุกคนที่รัก gun..

.....เอี้ยงน้อยตัวหนึ่ง....
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์