๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:53:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจหนังดังต่อไปนี้มั่งครับ? ยินดีให้ดูครับ มีทั้งสัตว์ทั้งปืนและผจญภัยครับ  (อ่าน 1713 ครั้ง)
Jono
รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 8

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:01:59 PM »

ผมมีหนังเก่า ๆ อยู่สี่เรื่องดังนี้ครับ
วันดวล  (The Big Showdown)  ลี  แวนคลีฟ, ปีเตอร์  โอไบรอัน
นักฆ่าแห่งคิลิมานจาโร (Killers of Kilimanjaro)  โรเบอร์ท  เทเลอร์, แอนโธนี่ย์ นิวลีย์ม แอนน์ ออร์เดรย์
สมบัติพระศุลี (King Solomon's Mine) เดโบราห์ คาร์  สจ๊วต  แกรนเจอร์
โฮลลีสเตอร์ไอ้หนุ่มเลือดเข้ม  (Hollister)
ท่านใดในใจดูหนังเก่าผมยินดีให้ดูครับ  แต่เป็นวีดีโอนะครับไม่ใช่ดีวีดี  ติดต่อมาเลยครับแล้วผมจะส่งมาให้  ถ้าบ้านไม่ไกลนักผมจะขับรถมาหรือนัดเจอกันก็ได้ครับ   

รักในหลวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:05:05 PM »

ใจดีจัง  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:06:30 PM »

Grinอยากดูครับคุณ Jono แต่ผมอยู่ไกลครับ Cry

S76C+,C++
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:07:44 PM »

เช่นกันครับ Cry
524
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 2

คนคบปืน .40 เป็นเพื่อน

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:26:34 PM »

Smiley  ..เคยดูแล้วทั้ง ๔ เรื่อง สนุกสุดๆ..สอดรับอารมย์คนที่ชอบ.. ขอบคุณครับ... Grin

อะไรจะเกิด..มันก็ต้องเกิด .
หน้า: [1]
  พิมพ์