๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:03:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อื่ม..............ใชโย.........เข้าได้แล้ว  (อ่าน 5027 ครั้ง)
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:41:02 PM »

ขอถามท่านสมาชิก  ท่านอื่นๆด้วยครับว่า หัวข้อกระทู้ที่เราอ่านแล้ว ของท่านเปลี่ยนสีหรือเปล่าครับ ของผมเวปใหม่มันไม่เปลี่ยน หัวเราะร่าน้ำตาริน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:41:12 PM »

เหงามากเหมือนกันครับ  Grin
ดีใจที่เว๊ปใช้ได้อีกครั้ง
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:41:17 PM »

ออกแถลงการณ์ฉบับที่ 1 ด่วนครับ คุณเวปมาดสะเต้อ.. Angry   Angry

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:45:51 PM »

ขอถามท่านสมาชิก ท่านอื่นๆด้วยครับว่า หัวข้อกระทู้ที่เราอ่านแล้ว ของท่านเปลี่ยนสีหรือเปล่าครับ ของผมเวปใหม่มันไม่เปลี่ยน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อื่ม........ของผมเปลี่ยน.........ครับ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:54:15 PM »

ขอถามท่านสมาชิก ท่านอื่นๆด้วยครับว่า หัวข้อกระทู้ที่เราอ่านแล้ว ของท่านเปลี่ยนสีหรือเปล่าครับ ของผมเวปใหม่มันไม่เปลี่ยน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อื่ม........ของผมเปลี่ยน.........ครับ

ของผมต้องปรับแต่งอะไรที่คอมมั่งเนี้ย :Smiley :Smiley :Smiley
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:55:21 PM »

หลังจากที่ลงแด๊งดแงมาสามวัน  Angry Angry Angry  งอนๆๆๆๆ แต่ตอนนี้หายแว้ววว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ของป๋มเหมียนเดิมทุ๊กอย่างครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
นายอันตราย
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 09:58:37 PM »

ของผมต้องปรับแต่งอะไรที่คอมมั่งเนี้ย :Smiley :Smiley :Smiley

อื่ม.......ของผมไม่ได้ปรับแต่งอะไรเพิ่มเติมครับ......หัวข้อที่เข้าไปดูแล้วมันเปลี่ยนเป็นสีน้ำตาลครับเหมือนเดิมครับ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:00:17 PM »

ดีใจมากเลยครับ........

ดีใจสู๊ดๆๆ

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:04:46 PM »

หายแล้วครับ เป็นปรกติเหมือนเดิมแล้ว  หายเองแปล๊กแปลก  Grin Grin Grin
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:05:31 PM »

ไชไชไช......โยโยโย........ Grin Grin Grin
นายอันตราย
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:06:29 PM »

หายแล้วครับ เป็นปรกติเหมือนเดิมแล้ว หายเองแปล๊กแปลก Grin Grin Grin

อื่ม.............ยินดีด้วยครับ.............เย้
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:19:37 PM »

........ ล้วนแล้วแต่มีอาการเหมือน ๆ กันหมด ............

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:29:59 PM »

ของผมยังเหมือนเดิมทุกอย่างครับคุณบอย  ถ้ามีอะไรต้องแต่งเติมปรับเพิ่มตรงไหน

อย่าลืมช่วยแจ้งด้วยนะครับ

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:41:49 PM »

ผองพัฒ
ทีหลังอย่าเล่นยังงี้อีกนะ......... จายหายโหมดเล้ย

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 10:54:43 PM »

Cheesy แปลก ๆ ไปเหมือนกันไม่ได้เข้าเวปฯ  Cheesy

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์