*** หุ้ น 2 5 5 7 ***

(1/3352) > >>

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง:
 :VOV:
ครับ
ปีนี้หุ้นลงมากเลย   PTTAR  วันนี้ลงไปที่ 35.25
                           KTB                          8.30
                           LH                            6.50
                           WORK                     17.20
                           SPLALAI                    3.30
                           BMCL                        1.00
                           BECL                       20.30
ช้อนผมหักแล้ว  ต่อไม่ได้แล้ว  ช่างไม่รับหลอมใหม่

เบิ้ม:
เข้าไปดูในโปรแกรมหุ้น เหมือนรถไฟเหาะเลยครับ ลงกันพรวดๆเลยปีนี้ น่ากลัวจริงๆ  :OO

รอพี่ๆเซียนมาวิเคราะห์ครับ มีหลายท่านในนี้  ;)

อยากรู้แนวรับว่าเท่าไหร่เหมือนกันครับ หลุด700 หรือจะต่ำกว่านั้น  :OO

PU45™:

คนจนเล่นหวย คนรวยเล่นหุ้น

เขาว่ากันว่าเร็วๆนี้ทั้งคู่จะอยู่ในสถานะเดียวกันแล้ว ..... คงเห็นอะไรหวาดเสียวหน้าตลาดฯ

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง:
ครับ
น่ากลัว
ผมขาดทุนยับเลย
ตั้งใจ 600 จุดค่อยเข้าใหม่

เบิ้ม:
อ้างจาก: PU45 ที่ มกราคม 28, 2008, 06:42:42 PM

คนจนเล่นหวย คนรวยเล่นหุ้น

เขาว่ากันว่าเร็วๆนี้ทั้งคู่จะอยู่ในสถานะเดียวกันแล้ว ..... คงเห็นอะไรหวาดเสียวหน้าตลาดฯ

ไม่รวยก็เล่นได้ครับลุงปู เล่นแบบแมงเม่าไงครับ  ::005:: ไหม้เกรียม หนีแทบไม่ทัน  :~)  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป