๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 07:24:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผลคะแนนแมทช์ ตำรวจภูธรภาค 8 สุราษ หน้า 25++  (อ่าน 81176 ครั้ง)
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #330 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 07:24:55 PM »

แมทช์นี้เป้าไม่ไกลครับ อาจจะผิดหวังกันสำหรับ พี่ๆ ที่ยิงแต่เป้าไกลๆ กันจนชิน อาจจะต้องสาดกันบ้างนิดหน่อย.... เศร้า  เศร้า  น้ำลายหก  หลงรัก  จูบบบบ  Grin  Grin  อ๋อย  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมดีครับ ดีๆๆๆๆๆๆ แต่ขอยิงA นะ
แมทช์นี้เป้าไม่ไกลครับ อาจจะผิดหวังกันสำหรับ พี่ๆ ที่ยิงแต่เป้าไกลๆ กันจนชิน อาจจะต้องสาดกันบ้างนิดหน่อย.... เศร้า  เศร้า  น้ำลายหก  หลงรัก  จูบบบบ  Grin  Grin  อ๋อย  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้
เอาแบบปลอดภัยละกัน นะพี่นะ คิก คิก

เน้นเรื่อง ความปลอดภัย ที่ 1 จร้า ที่เหลือ....แล้วแต่นักกีฬาครับ วันนี้เห็นว่าเป้าใกล้ไป เลย ขุดสนามกันใหม่ กลัวไม่สนุก อิอิอิอิอิอิ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
ROMEO96
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #331 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:30:21 AM »

มีใบคุมปืนป่าวครับ

--------------------------
ได้ครบแล้ว
jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #332 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:45:25 AM »

หน้า 9     
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=116057.120

Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #333 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 10:43:24 AM »

โก X ไม่ต้องใช้ล่ะ....เดวผมนั่งรออยู่ที่ด่าน แล้วไป สถานีตำรวจ ขังรวมกันเลย ปืน 4 กระบอก กระสุน 2000.  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  คิก คิก  ไหว้
ขอบคุณโกโจ้ด้วยครับ ............. ไหว้  หลงรัก

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #334 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 11:40:49 AM »

โก X ไม่ต้องใช้ล่ะ....เดวผมนั่งรออยู่ที่ด่าน แล้วไป สถานีตำรวจ ขังรวมกันเลย ปืน 4 กระบอก กระสุน 2000.  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  คิก คิก  ไหว้
ขอบคุณโกโจ้ด้วยครับ ............. ไหว้  หลงรัก
ครับใครเอา ผัดซีอิ้ว ข้าวหมูแดง กระเพราไก่ไข่ดาว โอเลี้ยง ชาดำเย็น บอกครับ พรุ่งนี้ทีมผมเดินทางจะได้ซื้อไปฝาก  เอิ๊กๆๆ

logo maker" border="0
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #335 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 07:52:38 PM »

ครับใครเอา ผัดซีอิ้ว ข้าวหมูแดง กระเพราไก่ไข่ดาว โอเลี้ยง ชาดำเย็น บอกครับ พรุ่งนี้ทีมผมเดินทางจะได้ซื้อไปฝาก  เอิ๊กๆๆ

อิอิอิ เก๊าล้อเล่ง ......ไม่ไปล่ะสถานีตำรวจอ่ะ เคยไปตอนเป่าแอลกอฮอร์มา รอบนึงแล้ว ไม่ประทับใจ..ในคุกเหม็นฉี่ชะมัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หลงรัก  ไหว้

Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #336 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:59:15 PM »

พี่โต้ง....................มา วอร์มร่างกายครับ  หลงรัก  หลงรัก

เสร็จแว้ว.....................

วิ่งกันเมื่อย...........เอ๊ย มันส์ครับ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #337 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:05:45 PM »

อิอิอิ เก๊าล้อเล่ง ......ไม่ไปล่ะสถานีตำรวจอ่ะ เคยไปตอนเป่าแอลกอฮอร์มา รอบนึงแล้ว ไม่ประทับใจ..ในคุกเหม็นฉี่ชะมัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หลงรัก  ไหว้
lสุราษฎร์เป่าบ่อยด้วยครับ ผมเคยโดนฝั่งตรงข้ามโรงแรมสยามธานี ดีว่ารอดหวุดหวิด เอิ๊กๆๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #338 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:07:21 PM »

พรุ่งนี้เดินทางแล้วแล เจอกันครับท่าน ณ โด่ง และพี่ๆ ทุกท่าน ขอตากผ้าก่อนคร้าบบบบบบบบบ

Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #339 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 10:06:39 PM »

พรุ่งนี้เดินทางแล้วแล เจอกันครับท่าน ณ โด่ง และพี่ๆ ทุกท่าน ขอตากผ้าก่อนคร้าบบบบบบบบบ

ขับรถชิลๆ เดินทางปลอดภัย ทุกท่านครับบบบบบบบบบบ................. ไหว้  ไหว้  ไหว้  หลงรัก

PSA THAILAND
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #340 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 05:57:57 AM »

พี่โต้ง....................มา วอร์มร่างกายครับ  หลงรัก  หลงรัก

เสร็จแว้ว.....................

วิ่งกันเมื่อย...........เอ๊ย มันส์ครับ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

บ่อลูกลังเก่าแหงเลย เด็กๆคุ้นเคย : Grin

วันนี้ตอนค่ำๆเจอกันครับ เช้านี้ไปปั่นจักรยานก่อน หลงรัก

ปล. ใครชวนผมไปรับผิดชอบชีวิตผมด้วยนะครับหมดตูดค่าตั๋วโหดเหลือเกิน5555
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #341 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 06:08:56 AM »

สนามสุดยอดครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #342 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 08:42:05 PM »

บ่อลูกลังเก่าแหงเลย เด็กๆคุ้นเคย : Grin

วันนี้ตอนค่ำๆเจอกันครับ เช้านี้ไปปั่นจักรยานก่อน หลงรัก

ปล. ใครชวนผมไปรับผิดชอบชีวิตผมด้วยนะครับหมดตูดค่าตั๋วโหดเหลือเกิน5555

จักรยานปั่นไว้ดีแล้วจร้า ....แต่ ค่าตั๋ว ตู๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อ่า...แค่นี้ก่อนนะ โทสับสัญญานไม่ดีเลยอ่ะ ไม่ได้ยินรัยเยย ตู๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  หลงรัก  ไหว้
สนามสุดยอดครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณพี่คเณศครับ  เน้นสนุกสนานครับวิ่งกันแยะหน่อย  หลงรัก  ไหว้

gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #343 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 09:19:01 PM »

งานเสร็จเมื่อกี้ ตามไปตอนเช้าครับ รอกันด้วย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #344 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 08:48:07 AM »

งานเสร็จเมื่อกี้ ตามไปตอนเช้าครับ รอกันด้วย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แจ่มครับพี่ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 29
  พิมพ์