๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:03:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผลคะแนนแมทช์ ตำรวจภูธรภาค 8 สุราษ หน้า 25++  (อ่าน 81189 ครั้ง)
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #285 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:00:26 PM »

พี่คเณศ และทุกท่าน ว่างเรียนเชิญครับ.......สนามกึ่ง ออฟโรด มันส์แน่นอน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #286 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 09:54:53 PM »

พี่คเณศ และทุกท่าน ว่างเรียนเชิญครับ.......สนามกึ่ง ออฟโรด มันส์แน่นอน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้  ไหว้

ว้าววว ยังงี้ต้องรีบไป เสริมแหนบ เพิ่มโช้ค เปลี่ยนยาง แร้นนนน ยิ้มีเลศนัย

"Don't hate the player, hate the game"
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #287 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 09:58:04 PM »

ว้าววว ยังงี้ต้องรีบไป เสริมแหนบ เพิ่มโช้ค เปลี่ยนยาง แร้นนนน ยิ้มีเลศนัย
เอาเป็นว่าหัวเข่า ลุงโจอี้ก็พอเหาะมีเข่าให้เดินไหวไมอะ ลุงอะ เอิ๊กๆๆอืมอย่าลืมหมวกคาวบอยด้วยนะครับมาใส่หล่อ ร้านบูกี้หน่อย

logo maker" border="0
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #288 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 10:33:00 PM »

เอาเป็นว่าหัวเข่า ลุงโจอี้ก็พอเหาะมีเข่าให้เดินไหวไมอะ ลุงอะ เอิ๊กๆๆอืมอย่าลืมหมวกคาวบอยด้วยนะครับมาใส่หล่อ ร้านบูกี้หน่อย
แหม ตัวเทอ ถึงลุงจะแก่ แต่ปืนลุงก้อยาวนะ(ไว้ค้ำ เผื่อลุกไม่ขึ้น) หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมวกคาวบอยโอนไปแล้วครับ ว่าแต่เมื่อไหรจะมายิงลูกซองด้วยกันล่ะ คิก คิก

"Don't hate the player, hate the game"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #289 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 10:41:05 PM »

แหม ตัวเทอ ถึงลุงจะแก่ แต่ปืนลุงก้อยาวนะ(ไว้ค้ำ เผื่อลุกไม่ขึ้น) หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมวกคาวบอยโอนไปแล้วครับ ว่าแต่เมื่อไหรจะมายิงลูกซองด้วยกันล่ะ คิก คิก
ขอปืนสั้นก่อนนะครับ ลุงโจอี้ พังเป็นอย่างๆๆไปครับ เจอกันครับ เอิ๊กๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #290 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 08:31:26 AM »

องค์(เตพ)มีบัญชาให้ยกพลขึ้นฝัง  สำนักข่าวตงหัวตัวเปา(ธิเปต)รายงาน  ยำปาอ๋อง เด็จมายิงปืนแมทช์สุราษฎร์ทรงเกณท์ ไพล่พลและแพะเหงื่ออาบโลหิตซึ่งมีฝีเท้าเร็วก่าเทียบเท่ารถเฟอรรารี่ ลงเรือออกทางทะเลจีนเตี้ย ผ่านอ่าวตังค์เสีย คราดว่าจะขึ้นฝังที่เอาเภอสามร้อยยอด และขี่แพะเหงืออาบโลหิต มาถึงสุราษฎร์ ในวันอาทิตย์ช่วงบ่าย(ขอยิงนัดเดียวก็พอ) เรียนท่าน ณ โด่งว่าห้องนอนโรงแรมของ ราชายำปาอ๋องไม่ต้องเตรียมเพราะท่านเตรียมมาเองแล้วโดยท่านนอนบนเชือกเส้นเดียวพร้อมกะพระมาเสยสีของท่านได้ ขอเจริญพรหมื่นวันสองปี พ่ะย่ะเคียะ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #291 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 08:55:14 PM »

ได้ครับ

ใครว่างเชิญ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #292 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:54:57 AM »

กลับมาแล้วแล
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #293 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 12:38:02 PM »

อีกไม่กี่วันแล้วแล  Grin Grin Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #294 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 12:47:43 PM »

อีกไม่กี่วันแล้วแล  Grin Grin Grin Grin Grin
นับ1 2 3 4     วันแล

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #295 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 01:16:45 PM »

สนามยิงปืนหาดใหญ่มีรถตู้ 1 คันบริการ ครับ ออกวันเสาร์ กลับวันจันทร์เช้า พี่น้องจะไปแข่งงานนี้ จับจองสำรองที่นั่งได้ที่น้องชายสามช่า ได้เลยครับ มาก่อนได้ก่อนครับ..

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #296 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 05:16:09 PM »

ยี่ห้อกระสุนและราคาต่างๆจะแจ้งให้ทราบเร็วๆนี้นะครับ  Grin Grin Grin Grin
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #297 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:07:01 PM »

Test..........เอาฉากใหม่ที่สั่งทำ มาลองตั้ง ปรับเบสิค ปรับรีคอลย์กัน นิดหน่อยครับ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้

กำนันจู๊ด.......สัง แบคโฮลุยปรับพื้นสนาม ให้เรียบร้อย พร้อม ย้าย สั้นยิงช้ามายิง รวมกับ IPSC เพื่อความสะดวก และ ชัดเจน ... เยี่ยม  เยี่ยม  ไหว้  ไหว้

ดูพื้นสนามแล้ว พี่ๆ เพื่อนๆ เลือกรองเท้ากันมาให้ ถนัดได้เลยครับทุกท่าน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้  ไหว้
หรือจะใหเ Jarack เลือกให้ก้ได้นะ...........อิอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 08:11:11 PM โดย Thecleaner » บันทึกการเข้า

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
nave
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #298 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:55:08 PM »

ดูแล้วน่าจะร้อนนะครับ แต่วันเสาร์จะพาเพื่อนแวะเข้าไปครับ
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #299 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 11:50:59 PM »

Test..........เอาฉากใหม่ที่สั่งทำ มาลองตั้ง ปรับเบสิค ปรับรีคอลย์กัน นิดหน่อยครับ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้

กำนันจู๊ด.......สัง แบคโฮลุยปรับพื้นสนาม ให้เรียบร้อย พร้อม ย้าย สั้นยิงช้ามายิง รวมกับ IPSC เพื่อความสะดวก และ ชัดเจน ... เยี่ยม  เยี่ยม  ไหว้  ไหว้

ดูพื้นสนามแล้ว พี่ๆ เพื่อนๆ เลือกรองเท้ากันมาให้ ถนัดได้เลยครับทุกท่าน  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้  ไหว้
หรือจะใหเ Jarack เลือกให้ก้ได้นะ...........อิอิอิ

จัดเต็มแลงานนี้
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 29
  พิมพ์