๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:24:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผลคะแนนแมทช์ ตำรวจภูธรภาค 8 สุราษ หน้า 25++  (อ่าน 81192 ครั้ง)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #225 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 11:56:41 PM »

พี่ๆ เพื่อนๆ ที่ลงชื่อสมัครไว้หน้าเวป เวลาจ่ายเงินให้แจ้งว่าเป็นราคาพิเศษได้เลยนะครับ  เยี่ยม

และที่พัก......เราแนะนำคือ... แก้วสมุย รีสอร์ท เพราะ ใกล้สุด ใหม่สุด และ สะดวกสุด ราคาไม่แพง 790. + อาหารเช้า 2 ท่าน
เบอร์โทรจองที่พักคือ........077-219-456 ทุกท่านที่สนใจสามารถโทร จองได้ด้วยตัวเองเลยครับ เพื่อความมั่นใจและแน่นอน
แต่ถ้าไม่ชอบเราก็มี โรงแรมอีก 3 แห่งเป็นอย่างน้อยครับไว้ให้เลือกใช้กันครับ มีไดมอนหรูสุด .100เกาะ . บรรจงบุรี และ นิภาการ์เด้น
   หลงรัก  หลงรัก  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #226 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 10:07:14 AM »

ลุงใหญ่ยะนานีแจ้งอีกครั้งนะครับ รอ อัศวิน คอนเฟริม์มาอีกครั้งว่ากี่ห้องแล้วจะมาบวกลบคูณหารของพวกเราอีกครั้งครับ

logo maker" border="0
ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #227 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 10:10:56 AM »

เรียนเชิญเพื่อนนักกีฬาทุกท่านทั่วทุกมุมของประเทศมาร่วมเปิด ซิงสนามใหม่เอี่ยมอ่อง อรทัย สุดยอดตระการตางานสร้างอภิมหาอัครไพศาล เอิ๊กๆๆๆ
คนเปิดซิงคนแรกต้องจ่ายเงินเพิ่มป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #228 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 10:15:09 AM »

เรียนเชิญเพื่อนนักกีฬาทุกท่านทั่วทุกมุมของประเทศมาร่วมเปิด ซิงสนามใหม่เอี่ยมอ่อง อรทัย สุดยอดตระการตางานสร้างอภิมหาอัครไพศาล เอิ๊กๆๆๆ
คนเปิดซิงคนแรกต้องจ่ายเงินเพิ่มป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ให้เกลียดทั้นปลาทานไก่(ก๋อย)จ่ายเพิ่มแล Grin Grin Grin ให้ทั้นปลาทานทั้งเปิดทั้งปิด(ซิง)คนเดียวเลยแล...

[/url][/url]
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #229 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 10:35:59 AM »

ลุงใหญ่ยะนานีแจ้งอีกครั้งนะครับ รอ อัศวิน คอนเฟริม์มาอีกครั้งว่ากี่ห้องแล้วจะมาบวกลบคูณหารของพวกเราอีกครั้งครับ
เช้งคนเดียวนอนหลายห้องเหรอแล
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #230 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 11:48:21 AM »

หากคุณโทจองห้องภายใน 20 นาทีนี้ เรา....แถมฟรี ผะหญิง ผมชาว ชุดไทย มานั่งหวีผมหน้ากระจก ช่วง ตี 3.15 นาที หน้าตาคล้ายอีแพง ฟรี!  โดนชก  โดนชก  กิ๊วก๊าว  กิ๊วก๊าว  อ๋อย  อ๋อย  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #231 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 11:53:42 AM »

หากคุณโทจองห้องภายใน 20 นาทีนี้ เรา....แถมฟรี ผะหญิง ผมชาว ชุดไทย มานั่งหวีผมหน้ากระจก ช่วง ตี 3.15 นาที หน้าตาคล้ายอีแพง ฟรี!  โดนชก  โดนชก  กิ๊วก๊าว  กิ๊วก๊าว  อ๋อย  อ๋อย  ไหว้

ชายจองเลยแลแบบนี้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #232 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 12:01:51 PM »

...ท่านนะโด่งชั่งมีมิตรกะจิตรมิตรกะจัยจิงๆๆ Grin Grin Grin สั่ง2นางมาให้ทั่นปลาทานไก่(ก๋อย)เลยนะเอาแบบมีเลือดติดที่ปากด้วยหล่ะ...

[/url][/url]
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #233 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 02:22:43 PM »

...ท่านนะโด่งชั่งมีมิตรกะจิตรมิตรกะจัยจิงๆๆ Grin Grin Grin สั่ง2นางมาให้ทั่นปลาทานไก่(ก๋อย)เลยนะเอาแบบมีเลือดติดที่ปากด้วยหล่ะ...
จะเอาด้วยม่ายแลพี่เล็ก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #234 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 05:21:41 PM »

ขอบคุณท่าน ณ โด่ง มา ณที่นี้ที่มีอ๊อฟชั่นหลากหลายมาให้นักกีฬา ว่าแต่อีแพงเนี้ยะขออีถูกได้ป่าวเพราะแถวบ้านอีแพงมันเยอะ อยากขอแบบอีถูกบ้างแลๆ โอม ชิคาคา ๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #235 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:00:14 PM »

เหลือเวลาอีกไม่นานแล้วแล แค่9วันเท่านั้นแล

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #236 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:05:27 PM »

เหลือเวลาอีกไม่นานแล้วแล แค่9วันเท่านั้นแล

เสาร์ทิตย์นี้ไปเดินอุ่นเครื่องที่อิงคยุทธก่อนแล  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #237 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:51:14 PM »

ล้อเล่นครับ ไม่มีครับ อีแพง ผมไปเทสมาแล้ว สะดวกปลอดภัย นอนสบาย ...............แต่กลับบ้านเช้าหัวเกือบแตก!  อีแพงที่บ้านดุที่สุด หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #238 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:59:48 PM »

ล้อเล่นครับ ไม่มีครับ อีแพง ผมไปเทสมาแล้ว สะดวกปลอดภัย นอนสบาย ...............แต่กลับบ้านเช้าหัวเกือบแตก!  อีแพงที่บ้านดุที่สุด หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #239 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:04:30 PM »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  งั้น แถม ขี่คอ ด้วยมั้ครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 29
  พิมพ์