๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:44:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผลคะแนนแมทช์ ตำรวจภูธรภาค 8 สุราษ หน้า 25++  (อ่าน 81190 ครั้ง)
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #180 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 08:08:03 PM »

ที่พักราคา 790 บาท รวมอาหารเช้า สำหรับ 2 ท่านครับ ใกล้ที่สุด สะดวกที่สุดครับ  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้
ห้อง 790 บาทเป็นห้องมาตราฐานครับ ไม่มีโซฟา ที่แสดงหน้าเวปเป็นห้อง DELUXE ครับ  ( โซฟาเราไม่เอาก็ได้เน๊อะ นั่งกันบนพื้นนี่ล่ะ อิอิอิ )  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย

ไม่มีโซฟาหรอ งั้นก้อต้องนั่งพื้นรอคิวอ่ะดิ ยิ้มีเลศนัย

"Don't hate the player, hate the game"
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #181 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 08:24:15 PM »

ที่พักราคา 790 บาท รวมอาหารเช้า สำหรับ 2 ท่านครับ ใกล้ที่สุด สะดวกที่สุดครับ  หลงรัก  หลงรัก  ไหว้
ห้อง 790 บาทเป็นห้องมาตราฐานครับ ไม่มีโซฟา ที่แสดงหน้าเวปเป็นห้อง DELUXE ครับ  ( โซฟาเราไม่เอาก็ได้เน๊อะ นั่งกันบนพื้นนี่ล่ะ อิอิอิ )  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย

ไม่มีโซฟาหรอ งั้นก้อต้องนั่งพื้นรอคิวอ่ะดิ ยิ้มีเลศนัย

เราใช้เตียงเลยครับพี่............. หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #182 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 08:32:31 PM »

ความคืบหน้าสนาม กว้างใหญ่ ปลอดภัย ชัดเจน......วิ่งกันมันส์  หลงรัก  หลงรัก  ขำก๊าก  ไหว้

ท่าน GM น้องโต้ง สายรายงานมาว่า จะแวะมาด้วยครับ หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  จูบบบบ  จูบบบบ  น้ำลายหก  เยี่ยม  เยี่ยม  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #183 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 11:29:15 AM »

ประธานโด่งอย่าลืมน้าน ถ้าGM อาจารย์โต้ง มาจริง ขออยู่สควอทเดียวกับ GM กันแล  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #184 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 11:56:51 AM »

ประธานโด่งอย่าลืมน้าน ถ้าGM อาจารย์โต้ง มาจริง ขออยู่สควอทเดียวกับ GM กันแล  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตอนนี้ 99.99 % ครับว่าจะมา ........ท่านไก่ สนใจจัดให้จร้า แต่ผมไม่เอาอ่ะ ..........กลัวหลงเสียง รอบแล้วที่พัทลุง ขนาดห่างกัน 2 สคอทยังหลงเสียง GM ได้มา 4 ประกัน 4 PT เจ๊งเลยครับ  เห็นว่าชื่อคล้ายกัน.....โด่ง กับ โต้ง เลยเผลอไปเลียนแบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก  ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้

jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #185 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 08:01:30 PM »

ประธานโด่งอย่าลืมน้าน ถ้าGM อาจารย์โต้ง มาจริง ขออยู่สควอทเดียวกับ GM กันแล  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขออยู่ด้วยแล. ลอกการบ้านหน่อย ท

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #186 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 08:40:26 PM »

ท่านประทานไก่(ก่อย)ลืมคืนวันอันแสนหวานกะเฮีย007ผมและเหรอ ไหนว่าจะมีแต่ไก่และเล็กตลอดไป ไม่ว่านานแสนนาน จะไกลแสนไกล

logo maker" border="0
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #187 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 11:51:43 PM »

ขออยู่ด้วยแล. ลอกการบ้านหน่อย ท
ท่านประทานไก่(ก่อย)ลืมคืนวันอันแสนหวานกะเฮีย007ผมและเหรอ ไหนว่าจะมีแต่ไก่และเล็กตลอดไป ไม่ว่านานแสนนาน จะไกลแสนไกล

จัดไปแลลอกกันให้เพลิน อิอิอิอิอิอิ ( เราเตือนคุณแล้ว )  งอน  งอน  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย  แบร่  ไหว้

๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #188 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 08:01:04 AM »

อีก 2 อาทิตย์แล้วแล
ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #189 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 08:17:44 AM »

ตอนนี้ 99.99 % ครับว่าจะมา ........ท่านไก่ สนใจจัดให้จร้า แต่ผมไม่เอาอ่ะ ..........กลัวหลงเสียง รอบแล้วที่พัทลุง ขนาดห่างกัน 2 สคอทยังหลงเสียง GM ได้มา 4 ประกัน 4 PT เจ๊งเลยครับ  เห็นว่าชื่อคล้ายกัน.....โด่ง กับ โต้ง เลยเผลอไปเลียนแบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก  ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #190 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 08:24:31 AM »

ไม่ช่ายอย่างที่ชายคิด ผมมาติดต่อ อ.โต้งก่อนแล  ถ้า อ.โต้ง รับปากเราจะไปกันยก C เฮ้ยยกทีมเลยแล (พี่โพธ,เฮีย007,น้องชาย)กันแล
              คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #191 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 11:05:58 AM »

ไม่ช่ายอย่างที่ชายคิด ผมมาติดต่อ อ.โต้งก่อนแล  ถ้า อ.โต้ง รับปากเราจะไปกันยก C เฮ้ยยกทีมเลยแล (พี่โพธ,เฮีย007,น้องชาย)กันแล
              คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...น้องโต้งบอกว่าจะจับทั้นปลาทานไก่(ก๋อย)ติวเข้มแบบตัวต่อตัว Grin Grin Grin เอากันแบบกายากรรมเปียงยาง(พารา)เลยก็ว่าได้ไก่+โต้ง=ไก่โต้ง...

[/url][/url]
somdat1835
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #192 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 02:57:23 PM »

ไปด้วยแล
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #193 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 03:41:41 PM »

ไปด้วยแล

เจอกันแลพี่กุ้งแล
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #194 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 07:15:12 PM »

โซฟา ม่ายมีครับแล มีแต่เตียงนายพรานครับแล ขออนุญาติเลียนแบบเล คิก คิก
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 29
  พิมพ์