๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 05:09:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชมป์บางบัวทอง, 2005  (อ่าน 47573 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 02:52:15 PM »

โอก็ถ่ายรูปมาเหมือนกันค่ะ แต่เป็นกล้องฟิล์ม เพราะตอนนี้เรียนถ่ายรูปอยู่เลยต้องใช้ฟิล์มไปก่อน เพื่อดูข้อผิดพลาดของการถ่าย เอาไปม้วนกว่าๆไม่พอถ่ายเลยค่ะ(ไม่ใช่กระดาษทิชชูนะคะ Grin) ถ้าจะดูภาพที่โอถ่ายคงต้องนานนนนนนนนเลยอ่ะค่ะ เพราะต้องไปล้าง(เข้าห้องมืดเอง)วันพุธและไปสแกนภาพที่ล้างมาลงคอมพ์อีก...เฮ้อ...ออกมาไม่สวยหล่ะขายหน้าแย่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 05:43:26 PM »

คิตตี้ สวยๆ  คุณ golf  บอกว่าเข้าห้องน้ำชาย ตกใจ ตกใจ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 05:49:20 PM »

มีคะแนนการแข่งไหมครับ น่าจะลงให้ตรวจหน่อย  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 05:51:59 PM »

มีคะแนนการแข่งไหมครับ น่าจะลงให้ตรวจหน่อย Grin Grin Grin

อยากรู้เหมือนกันครับว่าผมอยู่ในอันดับที่เท่าไร Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #244 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 07:04:10 PM »

เมื่อกี้ได้รับข่าวดีอย่างไม่เป็นทางการครับ ผมได้ที่ 1 ของ STANDARD + PRODUCTION  Class B+C

ดีใจมากๆครับและก็งงด้วยว่าแถวเดี่ยวไปชนะสองแถวได้งัย หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถ้าได้ที่ 1 จริงๆผมโดนปืนสองแถวตืบแน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2005, 07:08:41 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #245 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 07:29:56 PM »

เมื่อกี้ได้รับข่าวดีอย่างไม่เป็นทางการครับ ผมได้ที่ 1 ของ STANDARD + PRODUCTION  Class B+C

ดีใจมากๆครับและก็งงด้วยว่าแถวเดี่ยวไปชนะสองแถวได้งัย หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถ้าได้ที่ 1 จริงๆผมโดนปืนสองแถวตืบแน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยี่ยมมเลย Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #246 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 08:24:56 PM »

ยินดีด้วยครับ Cheesy

ผมอด...เสียดายจัง ขอโทษเฮียตี๋ด้วยครับ
ตัวไม่ไปแข่ง ผมฝากแม็กให้นายวุฒิไปแข่งด้วยครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 09:21:05 PM »

เมื่อกี้ได้รับข่าวดีอย่างไม่เป็นทางการครับ ผมได้ที่ 1 ของ STANDARD + PRODUCTION Class B+C

ดีใจมากๆครับและก็งงด้วยว่าแถวเดี่ยวไปชนะสองแถวได้งัย หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าได้ที่ 1 จริงๆผมโดนปืนสองแถวตืบแน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีด้วยครับ Cheesy

ผมอด...เสียดายจัง ขอโทษเฮียตี๋ด้วยครับ
ตัวไม่ไปแข่ง ผมฝากแม็กให้นายวุฒิไปแข่งด้วยครับ Grin

ขอบคุณครับพี่ แม็กพี่ได้ใช้ Stage 5 ไม่แจมเลยครับ...เยี่ยมจริงๆ แต่ผมมิสเองเป้าสุดท้ายแท้ๆ มิสจึงทำให้กระสุนหมดเสียเวลาเปลี่ยนแม็กอีก....เฮ้อ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #248 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 09:57:33 PM »

คิตตี้ สวยๆ คุณ golf บอกว่าเข้าห้องน้ำชาย ตกใจ ตกใจ
  ดูให้ดี ครับ เห็นลูกกระเดือก หรือเป่า มี อะไรบัง อยู่ ตอนน้อง เขา เดินเข้า ห้องน้ำชาย ผมเดินตามหลังมาติดๆเลย เผลอนึกได้รีบออกไป ใหญ่เลย  แหม ตัวน่ะ!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2005, 09:59:52 PM โดย golf » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 10:06:28 PM »

คิตตี้ สวยๆ คุณ golf บอกว่าเข้าห้องน้ำชาย ตกใจ ตกใจ
  ดูให้ดี ครับ เห็นลูกกระเดือก หรือเป่า มี อะไรบัง อยู่ ตอนน้อง เขา เดินเข้า ห้องน้ำชาย ผมเดินตามหลังมาติดๆเลย เผลอนึกได้รีบออกไป ใหญ่เลย  แหม ตัวน่ะ!

Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2005, 10:44:54 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย โอ้ว!! ยินดีด้วยนะคร๊าบพี่วรกฤษ เยี่ยมไปเลยแหละ ตกลงว่าได้ถ้วยกี่ใบอ่าครับพี่ Standard+Production Huh Huh Huh

Grin Grin ยังดีใจได้ไม่เต็มที่ครับต้องรอเฮียตี๋ มายืนยันอีกที ผมจะได้ไปฉลองงงงงงงง น้ำลายหก

ยิงแบบนี้ครับสองดิวิชั่น Production กับ Standard สองคลาส Bกับ C ยิงรวมกันครับ ถ้วย 3 ใบ  และ คลาส  M กับ A   ถ้วย 3 ใบครับ

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 12:43:07 AM »

Grin Grinยินดี กับท่านที่ได้ รางวัลด้วย นะ ครับ Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 04:29:40 AM »

โชคดีที่เห็นแต่รูป Shocked  ถ้าอยู่ในเหตุการณ์จริงแบบคุณกอล์ฟคงต้องถูกทำแผนในห้องน้ำเป็นแน่แท้  คุณกอล์ฟเดินตามไปในห้องน้ำแล้วเหตุการณ์เป็นยังไงต่อครับ Huh น้ำลายหก หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
golf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 10:15:49 AM »

Grin Grin Grinพอดีมี คนอยู่ในห้องน้ำ ก่อนหน้า ผม1 คน ครับ เรื่องอะไรที่มัน แว็บๆในสมองผมเลย ไม่สบโอกาศ ว้า เสีย ดายจัง55555 Grin Grin หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 08:34:51 PM »

Grin เมื่อไรเฮียตี๋ จะมาน้าอยากรู้แบบเป็นทางการไม่งั้นวันนี้นอนไม่หลับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์