๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:55:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 59 60 61 [62]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร  (อ่าน 166574 ครั้ง)
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #915 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:42:31 AM »

ความเห็นของผมว่าน่าจะเป็นวิธีที่ดีครับ เพื่อนๆร่วมเวปท่านอื่นๆมีความเห็นหรือข้อแนะนำอย่างไร ก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

วรกฤษช่วยถามจากเพื่อนๆ พี่ๆ เพิ่มเติมด้วยก็แล้วกันว่า วิธีใดที่จะรวบรวมความรู้เนื้อหาวิชาการไว้ให้อ่านได้ง่ายๆและเป็นที่น่าสนใจ

อย่างที่พี่นกเขียนไว้ถ้าเอามาตกแต่งเสียหน่อย เพิ่มอะไรต่ออะไรอีกนิดหน่อย พิมพ์เป็นหนังสือได้เลยนะ พี่นกไม่สนใจที่จะทำต่อหรือครับไหนๆก็เหนื่อยมาแล้วตั้งเยอะ เอาอีกซักฮึดนึง หรือร่วมกับ อวป. ทำเสียเลยก็ไม่เลวนา

ขอบคุณครับ อ.ใหม่
ที่ผมหยุดเขียนเพราะ....เบื่อ....ครับ...เสียงนกกามันมากเลยหยุดเขียน.
จริงๆแล้วมีคนให้ผมช่วยเขียนและเรียงลำดับพร้อมทั้งแก้ไขและเพิ่มเติมต่อแล้วจะทำเป็นหนังสือออกมาจำหน่ายแล้วเอาเงินที่ได้ไปทำสาธารณะกุศลครับ...ผมไม่กล้าคิดครับเพราะความสามรถไม่เพียงพอ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

เป็นเรื่องธรรมดานะพี่ที่จะต้องมีคนชอบหรือไม่ชอบในสิ่งที่เราทำ แต่ทำแล้วเรามั่นใจว่าจะมีประโยชน์ต่อบุคคลอื่นๆอีกหลายๆคนก็เพียงพอแล้ว
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #916 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 12:42:12 PM »

ความเห็นของผมว่าน่าจะเป็นวิธีที่ดีครับ เพื่อนๆร่วมเวปท่านอื่นๆมีความเห็นหรือข้อแนะนำอย่างไร ก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

วรกฤษช่วยถามจากเพื่อนๆ พี่ๆ เพิ่มเติมด้วยก็แล้วกันว่า วิธีใดที่จะรวบรวมความรู้เนื้อหาวิชาการไว้ให้อ่านได้ง่ายๆและเป็นที่น่าสนใจ

อย่างที่พี่นกเขียนไว้ถ้าเอามาตกแต่งเสียหน่อย เพิ่มอะไรต่ออะไรอีกนิดหน่อย พิมพ์เป็นหนังสือได้เลยนะ พี่นกไม่สนใจที่จะทำต่อหรือครับไหนๆก็เหนื่อยมาแล้วตั้งเยอะ เอาอีกซักฮึดนึง หรือร่วมกับ อวป. ทำเสียเลยก็ไม่เลวนา

จัดการเป็น pdf  ให้ดาวน์โหลดแล้วครับ Grin น่าจะเอาไปอ่านง่ายขึ้น

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #917 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 12:49:43 PM »

ขอบคุณครับ อ.ใหม่
ที่ผมหยุดเขียนเพราะ....เบื่อ....ครับ...เสียงนกกามันมากเลยหยุดเขียน.
จริงๆแล้วมีคนให้ผมช่วยเขียนและเรียงลำดับพร้อมทั้งแก้ไขและเพิ่มเติมต่อแล้วจะทำเป็นหนังสือออกมาจำหน่ายแล้วเอาเงินที่ได้ไปทำสาธารณะกุศลครับ...ผมไม่กล้าคิดครับเพราะความสามรถไม่เพียงพอ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

พี่ไม่ทำแล้วใครจะทำครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ทำต่อไปนะครับ เพื่อเป็นวิทยาทานแก่คนรุ่นหลังครับ  Smiley Smiley

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 59 60 61 [62]
  พิมพ์