๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 03:55:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Colt Python .357 ลำกล้อง 2.5 นิ้ว กับกระสุนนานาชนิด  (อ่าน 16830 ครั้ง)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 02:04:57 PM »

เยี่ยมมากเลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 11:25:05 PM »

เป็นบุญตามากครับ คุณ RSIA-01 ผมก็ชอบ Python .357 เหมือนกันแต่ไม่มีโอกาสครอบครองเลยครับ  +1 ครับ เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก
ขอบคุณครับ ทอนให้ครับผม  ไหว้
เยี่ยม  เยี่ยมมากครับ...เยี่ยม
ขอบคุณครับคุณหมอรุท  ไหว้
เห็นปีน+ผลงาน แล้วขนลุก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แหม กลุ่มสู้ท่านดิโอลด์ ฯ ยิงไม่ได้หรอกครับผม  ไหว้
น้ำลายหกสวยด้วยเเม่นด้วยเยี่ยม เยี่ยม
เยี่ยมมากเลยครับ
ขอบคุณครับผม  ไหว้
    ทำไมแต่ละคนยิงปืนลำกล้องสั้นแบบนี้ได้แม่นอย่างกะจับวาง ผมยิง.357ลำกล้อง 4 นิ้ว กลุ่มยังสู้
ท่านนี้ไม่ได้เลย หรือยิง.45 ลำกล้อง 5 นิ้วตัวเต็ม ก็ยังสู้คนยิงขนาดคอมแพ็คไม่ได้เลย
เป็นเรื่องของปืนแต่ละกระบอกด้วยครับ ผมเอง ก็ยิง Colt Commander หรือ Kimber Ultra SIS แม่นกว่า Ler Baer Monalith เหมือนกันครับ รวมทั้งหากเป็นปืนฟูลลัค ผมจะยิงพวก 2.5/4 นิ้วแม่นกว่าพวก 6นิ้วครับ  ไหว้
แต่คนที่ผมเห็นว่าแม่นของจริงคือ ท่านธำรง ครับ ปืนดับเบิลล้วนท่านยิงแม่นกว่าผมยิงซิงเกิลเสียอีก   ไหว้

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
ragazzo
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 12:21:04 PM »

ชอบอ่าคับ
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 01:42:35 PM »

เห็นกลุ่มพาดยิง  50 ม.แล้ว   Shocked   เยี่ยม

+ 1 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2009, 01:44:16 PM โดย สายลมจอย » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์