๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 01:57:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34442 34443 34444 [34445] 34446 34447 34448 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25845634 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516660 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:42:30 AM »

บวกคนละแต้มหน้านี้ พร้อมกับราตรีสวัสดิ์ครับพี่ๆทุกคน
       ทอนครับ
เห็นสนใจ เรื่องเรียนยิงปืน
ไปฝึกกับผมเด้อ ผมนี่ยิงร้อยรูเลยครับ คิก คิก คิก คิก

อาจารย์ฉ๊องครับ ช่วยรับมุกนี้ไปทีครับ เอาให้นั่งกุมหัวเลยครับ

ฮื่ออ  ไม่เอ๊า...

ผมจองคันสีขาวไว้นุ คันนี้สีดำนี่ของน้าจงแหละ  จองไว้แล้วก็มาจ่ายดาวน์ซะสิ

ยอมให้กินมัดจำค่าจองครับ  รบกันคนปืนยิงไม่ทุ๊เหนื่อยเปล่าๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #516661 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:46:59 AM »

บวกคนละแต้มหน้านี้ พร้อมกับราตรีสวัสดิ์ครับพี่ๆทุกคน
        ทอนครับ
ไปฝึกกับผมเด้อ ผมนี่ยิงร้อยรูเลยครับ คิก คิก คิก คิก

อาจารย์ฉ๊องครับ ช่วยรับมุกนี้ไปทีครับ เอาให้นั่งกุมหัวเลยครับ

ฮื่ออ  ไม่เอ๊า...

ผมจองคันสีขาวไว้นุ คันนี้สีดำนี่ของน้าจงแหละ  จองไว้แล้วก็มาจ่ายดาวน์ซะสิ

ยอมให้กินมัดจำค่าจองครับ  รบกันคนปืนยิงไม่ทุ๊เหนื่อยเปล่าๆครับ

แล ๆ แล้ว แกฟันไม่เข้า ด้วยนะ
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #516662 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:50:22 AM »

Grin ไหว้ Grin

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516663 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:50:45 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน

งานเข้าแล้วมั๊ยละ KPI เขาจะประเมินกัน ผมเองยังหลายข้อทำไม่เสร็จที แล้วเพิ่งปลดออกไปสามคน สดๆร้อนๆปีนี้ แล้วปีหน้าละ หนาวเลยพันนี้ ทำทันไหมละก่อนสิ้นปีนี้

ว่ากันไปครับ

แล้ว KPI ไม่ใช่เขาตั้งเป้าไว้ก่อนรึ ค่อยทำงาน แล้วประเมินหลังจบงาน

หรือตั้งไว้แล้วไม่เคยสนใจ

ตั้งไว้ตั้งแต่ต้นปีนั้นแหละครับ ทำมาทุกปีแหละครับ แต่มาปีนี้ไม่เคยได้เข้าอ๊อฟฟิศเลย เลยไม่ได้เข้าไปอัพเดตครับ บางหัวข้อมันต้องให้อัพเดตกับเซิฟเวอร์บริษัทโดยตรง บางหัวข้อก็สามารถทำผ่านซีเคียวเกตเวย์ได้ครับ คนอยู่อ๊อฟฟิศหรือเข้าอ๊อฟฟิศบ่อยๆ จะทำได้ดีกว่าคนภาคสนามที่ไม่เข้าอ๊อฟฟิสแบบพวกผมเลยครับ บางเรื่องก็เกี่ยวกับการอบรม เราประเภทถ้าอบรมในวันหยุดผมไม่ไปเข้าร่วม เพราะวันหยุดผม ถ้าตรงวันทำงานผมอยู่ในเลมาไม่ได้ อันนี้คะแนนก็หายไป

ส่วนในเรื่องที่เกี่ยวข้องกับงานภาคสนามไม่มีปัญหาครับ ผลงานประจักษ์ แต่ที่ทำงานผมนี่ เขาแลกันจากใครอัพเดตพวกนี้มากกว่ากันครับ ไปบางสถานีนะครับ งานทำไม่เป็นที แต่ได้โปรโมตแล้วเพราะอัพเดตข้อมูลในระบบได้หมดแล้ว ผ่านแล้วทำข้อสอบออนไลน์ แต่พอให้มาทำงานเละก็มีครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516664 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:51:21 AM »

ทอนครับ

ฮื่ออ  ไม่เอ๊า...

ผมจองคันสีขาวไว้นุ คันนี้สีดำนี่ของน้าจงแหละ  จองไว้แล้วก็มาจ่ายดาวน์ซะสิ

ยอมให้กินมัดจำค่าจองครับ  รบกันคนปืนยิงไม่ทุ๊เหนื่อยเปล่าๆครับ

แล ๆ แล้ว แกฟันไม่เข้า ด้วยนะ

เดี๋ยวค่อยจ้างเด้กนักเรียนให้ปล่อยลมรถครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516665 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:52:34 AM »

บวกคนละ ๑ แต้มย้อนหลังกลับไป ๑ หน้าด้วยครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516666 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:53:40 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน

งานเข้าแล้วมั๊ยละ KPI เขาจะประเมินกัน ผมเองยังหลายข้อทำไม่เสร็จที แล้วเพิ่งปลดออกไปสามคน สดๆร้อนๆปีนี้ แล้วปีหน้าละ หนาวเลยพันนี้ ทำทันไหมละก่อนสิ้นปีนี้

ว่ากันไปครับ

แล้ว KPI ไม่ใช่เขาตั้งเป้าไว้ก่อนรึ ค่อยทำงาน แล้วประเมินหลังจบงาน

หรือตั้งไว้แล้วไม่เคยสนใจ

ตั้งไว้ตั้งแต่ต้นปีนั้นแหละครับ ทำมาทุกปีแหละครับ แต่มาปีนี้ไม่เคยได้เข้าอ๊อฟฟิศเลย เลยไม่ได้เข้าไปอัพเดตครับ บางหัวข้อมันต้องให้อัพเดตกับเซิฟเวอร์บริษัทโดยตรง บางหัวข้อก็สามารถทำผ่านซีเคียวเกตเวย์ได้ครับ คนอยู่อ๊อฟฟิศหรือเข้าอ๊อฟฟิศบ่อยๆ จะทำได้ดีกว่าคนภาคสนามที่ไม่เข้าอ๊อฟฟิสแบบพวกผมเลยครับ บางเรื่องก็เกี่ยวกับการอบรม เราประเภทถ้าอบรมในวันหยุดผมไม่ไปเข้าร่วม เพราะวันหยุดผม ถ้าตรงวันทำงานผมอยู่ในเลมาไม่ได้ อันนี้คะแนนก็หายไป

ส่วนในเรื่องที่เกี่ยวข้องกับงานภาคสนามไม่มีปัญหาครับ ผลงานประจักษ์ แต่ที่ทำงานผมนี่ เขาแลกันจากใครอัพเดตพวกนี้มากกว่ากันครับ ไปบางสถานีนะครับ งานทำไม่เป็นที แต่ได้โปรโมตแล้วเพราะอัพเดตข้อมูลในระบบได้หมดแล้ว ผ่านแล้วทำข้อสอบออนไลน์ แต่พอให้มาทำงานเละก็มีครับ

แต่ไม่พรือครับ เตรียมข้อมูลไว้หมดแล้ว กำลังขออนุมัติให้ผมเข้าอ๊อฟฟิศสงขลาให้ได้ครับ ได้เข้าไปอัพเดตให้หมดก่อนสิ้นปีครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #516667 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 07:57:50 AM »

ไอดอลตรู....หมดกัน....ออกเป็นลูกอ๊อดซะเเล้ว
เอา ไอด๊อลเติ้น  เอาให้เหมือนนะครับ

แกฟินไหรที Huh Huh Huh

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #516668 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:00:34 AM »

ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #516669 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:09:14 AM »

ไอดอลตรู....หมดกัน....ออกเป็นลูกอ๊อดซะเเล้ว
เอา ไอด๊อลเติ้น  เอาให้เหมือนนะครับ

ฟินลูกเนียงหมานแล่ะนั้น น่าว่าโดนเข้าไปหลายโดส
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516670 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:18:23 AM »

ไอ้ที่ลำบากใช้เวลานานก็คือพวกข้อสอบออนไลน์ ซึ่งบางหัวข้อมีอายุ ๓ ปี บางหัวข้อมีอายุ ๑ ปี ไอ้กระผมก็ดันทะลึ่งทำให้มันหมดอายุพร้อมๆกันหลายหัวข้อ ทีนี้อยู่กลางเลเน็ตมันช้า เวลาสอบมันจำกัดเวลา บางครั้งโหลดข้อสอบมาไม่ทันหมด เวลาหมดแล้ว เริ่มใหม่หล่าว ต้องรอขึ้นฝั่งหาเน็ตแรงๆครับ ถ้าเข้าอ๊อฟฟิศจะเร็วมากๆเลย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516671 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:24:12 AM »

อีกเวอร์ชั่นครับ  หรอยแหละ ไอด้อลของเติ้น หาผ้าชุบให้สักผืนต๊ะ รับรองออกอัลบั้มใหม่เลยแหละ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #516672 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:34:00 AM »

หนุกหรอยนิ...น่าคบ...สีสัน

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #516673 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:34:46 AM »

สวัสดีครับ  Cheesy
<a href="https://www.youtube.com/v/0h3avJsCCJA" target="_blank">https://www.youtube.com/v/0h3avJsCCJA</a>

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #516674 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 08:36:33 AM »

นายกระจง, GUNRUNNER, ฅนเล, lugkrod, k@mon, Pandanus และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

บ๊ะ คนมามุงแลของแปลกกันจัง

ถามสักครั้ง อย่าโกรธกันนะครับ

ไอ้คนที่มาด่าเพื่อนรอบวงเรื่องราคายางนั้น หายไปไหนแล้วนิ ซัยไม่มาต่อละ หรือว่ากำลังไปแนะนำรัฐบาลว่าควรทำอย่างไรอยู่ครับ

ครับ ไม่แหลงแล้วจากนี้ไปเรื่องคนที่มาด่าเรื่องราคายางครับ ผมเองผ่อนสวนยางอยู่แปลงนึงกันยังหลายปีเหลย ผ่อนไม่หมดที เบี้ยน้ำยางไม่พอผ่อนหรอกครับแต่ละเดือนนะ แต่ทำพรือมันได้ ซื้อมาแล้วก็ต้องปล้ำกันต่อให้จบอี้ให้ธนาคารยึดไปพรือ

หน้า: 1 ... 34442 34443 34444 [34445] 34446 34447 34448 ... 35790
  พิมพ์