ร้านปืนในตำนานคือร้าน???

<< < (11/12) > >>

cz_dee *รักในหลวง:
 :VOV: :VOV: :VOV: :<<

ManStopper:
ร้านเหล่านี้ได้ยินเสียงล่ำลือกันมาพอควร.ผมไปหลังวังเดินผ่านบ่อยมองเข้าไปในร้านเห็นหน้าคนอยู่ที่ร้าน
แล้วต้องบอกว่าเออท่าจะจริง.ใบหน้าบอกยี่ห้อเลยครับ.ยังคิดเลยว่าเราอุปทานไปเองหรือเปล่า.. ::012::

PH_UD:
 ;D

SiamWeekend:
ร้านขายปืนที่คนมีเงินอย่างเดียวมิอาจซื้อได้ ต้อง.....ด้วย ::005::
พูดไปแล้วเข้าตัวเอง สมัยที่อยากมีปืนใหม่ๆ ผมซื้อ 10/22 humer force เกรด ดาวอังคารมา 38k, ร้านอื่นเขาขายกัน 28-30k
หลังจากนั้น ผมไม่มองป้ายหน้าร้านด้วยซ้ำ แถมยัง มีเพื่อนบอกเพื่อน มีลูกบอกหลาน
ปล อย่าหวังเลยว่าจะไำ้ด้เงินผมอีก ::006::

tirayus:
ถูกใจมากครับ + ให้เลยครับ  ::002:: ::002:: ::002::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว