ร้านปืนในตำนานคือร้าน???

(1/12) > >>

seiko126:
ส่งข้อความ PM มาก็ได้

dig5712:
ร้านที่ตำไม่เสร็จสักทีครับ (ล้อเล่น)  ;D

ท่าน จขกท. ลองพิมพ์ "ร้านในตำนาน หรือ ร้านในบัญชีดำ(ยืมคำพูดพี่สมชาย), รูจมูก" ในช่องค้นหาดูครับ ความเห็นเก่าๆเพียบครับ

duriankuan 2499:
คือร้านปืนหลังวังครับ

STeelShoTS:
 เอาเป็นว่าร้านนี้คุณก้าวเท้าเข้าไป.... คุณแหลกละเอียดแน่เพราะมันตำนาน...................  ;D

NUTAPHOL:
คือร้านค้าอาวุธปืนที่เอารัดเอาเปรียบลูกค้าทุกอย่าง   ทั้งโกหกหลอกลวงขายสินค้าคุณภาพธรรมดาราคาท้องตลาดแพงกว่าหลายเท่า   แพงกว่าร้านค้าอาวุธปืนร้านอื่นๆ  เป็นพวกร้านทีควรจดจำชื่อให้ขึ้นใจว่าเราไม่ควรเข้าไปเป็นเหยื่อให้ถูกร้านค้าพวกนี้หลอกขายของที่มีราคาแพงมากๆ   ที่จริงเราควรจะเรียกว่าร้านค้าปืนพวกบัญชีดำมากกว่าครับ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป