๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 04:44:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BB กับ IPSC  (อ่าน 67591 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:21:31 PM »

ด้วยความยินดีเลยครับ คุณ Lulu ลองหาไว้ซ้อมเล่นดูบ้างก็ได้ครับ...จะพยายามจัดซ้อม BB บ่อยๆและนำมาให้ชมครับ Grin Grin Grin
[/color]

ได้ทีเลยครับพี่  Grin Grin Grin
อย่างนั้นผมขอคำแนะนำเลยนะครับ  Grin Grin Grin ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้ไหมครับสำหรับคนที่ยากมีไว้ซ้อมบ้าง
ต้องไปหาซื้อที่ไหนครับ สำหรับ OPEN ราคาตกประมาณเท่าไรครับ ถ้าพี่จะตอบทาง PM ก็ได้นะครับ Grin Grin Grin

(ตอนนี้หยากแล้วสิครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก )

ขอบคุณครับ 

ตกใจ ตกใจ...วัยรุ่นใจร้อนเลยหรือนี่... คิก คิก คิก คิก...เอาไว้เล่นกับลูกก็มีความสุขดีครับ Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...บอกตรงๆว่าไม่รู้เรื่องปืน BB เลยเชื่อว่าคุณ Yune ที่ดูในเวปนี้จะชำนาญครับเพราะเห็นทำอยู่ครับหรือไม่ก็ทาง Air master team น่าจะทำได้ครับ
ผมเห็น Open อยู่ตัวหนึ่งเห็นบอกว่า 8-90,000 บาทครับ แต่ตัวนี้แม่นจริงๆอัดร้อยรูได้เลย เยี่ยม เยี่ยม ส่วนตัวถูก Openราคาประมาณ 20,000 +/- ครับนี่เป็นราคาเท่าที่ทราบนะครับ

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:32:35 PM »

ตกใจ ตกใจ...วัยรุ่นใจร้อนเลยหรือนี่... คิก คิก คิก คิก...เอาไว้เล่นกับลูกก็มีความสุขดีครับ Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...บอกตรงๆว่าไม่รู้เรื่องปืน BB เลยเชื่อว่าคุณ Yune ที่ดูในเวปนี้จะชำนาญครับเพราะเห็นทำอยู่ครับหรือไม่ก็ทาง Air master team น่าจะทำได้ครับ
ผมเห็น Open อยู่ตัวหนึ่งเห็นบอกว่า 8-90,000 บาทครับ แต่ตัวนี้แม่นจริงๆอัดร้อยรูได้เลย เยี่ยม เยี่ยม ส่วนตัวถูก Openราคาประมาณ 20,000 +/- ครับนี่เป็นราคาเท่าที่ทราบนะครับ
[/color]

คิก คิก คิก คิก คิก คิก อย่างนี้ละครับอายุยังน้อยอยู่ครับผม  Grin Grin Grin

ปืน OPEN ราคาขนาดนั้นเลยเหรอครับ (8-90,000)  ตกใจ ผมนึกว่าราคาไม่แพงมาก
ส่วนตัวที่ว่าประมาณ 20,000+/- นี่หน้าสนครับ พอจะหามาไว้ซ้อม พอไหวครับ
พี่พอจะแนะนำร้านหรือคนที่มีความรู้ด้านนี้ให้ได้ไหมครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:35:52 PM »

[/color]

คิก คิก คิก คิก คิก คิก อย่างนี้ละครับอายุยังน้อยอยู่ครับผม  Grin Grin Grin

ปืน OPEN ราคาขนาดนั้นเลยเหรอครับ (8-90,000)  ตกใจ ผมนึกว่าราคาไม่แพงมาก
ส่วนตัวที่ว่าประมาณ 20,000+/- นี่หน้าสนครับ พอจะหามาไว้ซ้อม พอไหวครับ
พี่พอจะแนะนำร้านหรือคนที่มีความรู้ด้านนี้ให้ได้ไหมครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

ไว้ถามให้แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:42:26 PM »

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ ไหว้

ได้เรื่องแล้วสิเรา Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:53:21 PM »

ได้เรื่องแล้วสิเรา Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับ ที่ได้เสียตังค์สมใจ  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 08:52:43 PM »

ยินดีด้วยครับ ที่ได้เสียตังค์สมใจ  คิก คิก

ท่านประธานสมาคมหมด ตู....ด มาแสดงความยินดีเองเลยหรือครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 09:59:22 AM »

[/color]

สวัสดีครับพี่ นาจา

ตกลงผมควรที่ดีใจหรือเสียใจดีครับพี่ Grin Grin Grin
ต้องดีใจถึงจะถูกใช่ไหม๊ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 12:26:47 PM »

ท่านประธานสมาคมหมด ตู....ด มาแสดงความยินดีเองเลยหรือครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้ามาคอนเฟิม ว่า ท่านประธานตัวจริงเสียงจริงมาเอง...............อิอิ   

เนียนๆ ไว้
beary
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 12:39:36 PM »

คื่อวา.......หวัดดีค่ะพ่อไหญเล็ก......เล็กอีหลีเบาะ
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 01:05:28 PM »

พี่ๆคาบบ Pro Timer ที่ใช้เป็นแบบเดียวกับที่ใช้กับปืนจริงป่าว เห็นเหมือนกันเลย

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 02:46:59 PM »

เข้ามาคอนเฟิม ว่า ท่านประธานตัวจริงเสียงจริงมาเอง...............อิอิ  

ตอกย้ำจัง Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 02:50:59 PM »

พี่ๆคาบบ Pro Timer ที่ใช้เป็นแบบเดียวกับที่ใช้กับปืนจริงป่าว เห็นเหมือนกันเลย

ยี่ห้อเดียวกัน หน้าตาเหมือนกัน...แต่คนละรุ่นครับ รุ่นที่ใช้กับ BB จะไวในการรับเสียงครับ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติม ที่หน้า 1 ของกระทู้นี้นะครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 03:34:32 PM »

ผมได้ลองกันเมื่อวันที่ซ้อมครับ สามารถใช้ Pro timer ของปืนจริงมาจับปืน BBครับแต่ต้องจับใกล้มากๆครับ แต่จะให้ดีควรใช้รุ่นของมันเอง แต่ข้อเสียคือไม่สามารถจับปืนจริงได้เพราะมันไวเกินไปครับ

omd999
Jr. Member
**

คะแนน 2

ผมภูมิใจที่เป็นลูกศิษย์อาจารย์นกไฟครับ

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 04:15:59 PM »

เพิ่งเห็นห้องใหม่ ยินดีด้วยครับออาจารย์ งานผมจะเสร็จอาทิย์นี้แล้ว จะขออนุญาตเข้าไปรบกวนให้อาจารย์สอนอีก คิดถึงอาจารย์และพี่ๆมากครับ ...โอ ไหว้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 04:35:32 PM »

มาดูต่อการยิงของคุณปอครับ สนามเดียวกัน 2 ครั้งครับ ดูว่าเมื่อปรับการยิงเล็กน้อยแล้วเวลาเป็นอย่างไรบ้าง สังเกตุดูนะครับว่ายิงอาจจะช้าลงโซนคะแนนดีขึ้นและเวลาก็ดีขึ้นด้วยครับ ชมจากคลิปเอาเองครับ

ท่าเริ่มต้นส้นเท้าชิดขาเก้าอี้ มือกอดอก ปืนและแม็กแยกกันครับ

วันนี้ขอแค่ 2 คลิปนะครับเพราะติดประชุมทั้งวันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2008, 04:40:11 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 17
  พิมพ์