๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 12:19:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BB กับ IPSC  (อ่าน 67598 ครั้ง)
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2008, 07:16:08 PM »

ช่วงนี้ฝนตกบ่อยวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้มายิง BB กันไหมครับ..ประหยัดดีด้วย เยี่ยม เยี่ยม
  ดีครับพี่
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 01:27:58 PM »

อาทิตย์นี้เจอกันที่เก่าสนามพระราม 9 ครับ เวลาสัก 10.30 น.ครับ

4 สนามครับ..หรืออาจจะมากกว่านั้น  Grin Grin

boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 12:30:45 AM »

ขอไปด้วยคนครับ..
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 03:07:31 AM »

น่าสนใจนะเนี่ย..
สนามไหนคะอาจารย์

tibby..
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 04:26:29 AM »

tibby..

สนามส่วนตัวของเฮียเค้าหนะครับคูณน้อง  ผมยังไม่เคยไปเลยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 09:45:01 AM »

tibby..

สนามอยู่ที 4 แยกเอกมัย-รามอินทราครับ...ถ้าสนใจก็เชิญได้นะน้องติ๊บ

สนามส่วนตัวของเฮียเค้าหนะครับคูณน้อง  ผมยังไม่เคยไปเลยครับ

ก็ลองดูได้นิจ๊ะ... คิก คิก คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 08:10:18 PM »

วันนี้ยิง BB กันอย่างเมามันส์ครับ มีนักกีฬามา 6 คนครับ ทีม Phoenix 3 คน ทีม Air master 3 ครับ นั่งแล่ช่วยงานอีก 2 คนรวมกันทั้งสิ้น 8 คนครับ มันดีครับแต่ลิ้นห้อยเลย ไว้พรุ่งนี้ค่อยเอารูปและคลิปมาให้ดูครับ ถ้าเห็นฉากจะบอกว่าอลังการงานสร้างครับ...ขออุบไว้ก่อนครับ คิก คิก คิก คิก

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 12:04:31 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน     อดอีกแย้ว   งอน งอน งอน

boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 01:24:39 AM »

วันนี้ยิง BB กันอย่างเมามันส์ครับ มีนักกีฬามา 6 คนครับ ทีม Phoenix 3 คน ทีม Air master 3 ครับ นั่งแล่ช่วยงานอีก 2 คนรวมกันทั้งสิ้น 8 คนครับ มันดีครับแต่ลิ้นห้อยเลย ไว้พรุ่งนี้ค่อยเอารูปและคลิปมาให้ดูครับ ถ้าเห็นฉากจะบอกว่าอลังการงานสร้างครับ...ขออุบไว้ก่อนครับ คิก คิก คิก คิก
อลังการจริงๆครับ..ขออนุญาตนำไอเดีย ไปทำอุปกรณ์ฝึกซ้อมของทีม Air Masterบ้างนะครับ..วันนี้ผมได้ยิง Stage 6 (สุดท้าย)
โหดสุดๆย่อปุ๊บตะคริวกินปั๊บ..สังขาร....ขอบพระคุณในความเมตตาของอาจารย์ต่อพวกเรา Air Master ครับ..
อาทิตย์ที่ 10 สิงหาคม ที่ราบ๑๑ บางเขน..กราบเรียนเชิญ พระอาจารย์และพี่ๆทีม Phoenixไปร่วมสนุกกับพวกเรา..แข่งขำๆครับ เอามัน..
แข่งกันเองในทีม..ถ้าแจ้งให้ทราบล่วงหน้าจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ..จะได้เตรียมการไม่บกพร่องครับ..
YUNE
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 07:31:25 AM »

อลังการจริงๆครับ..ขออนุญาตนำไอเดีย ไปทำอุปกรณ์ฝึกซ้อมของทีม Air Masterบ้างนะครับ..วันนี้ผมได้ยิง Stage 6 (สุดท้าย)
โหดสุดๆย่อปุ๊บตะคริวกินปั๊บ..สังขาร....ขอบพระคุณในความเมตตาของอาจารย์ต่อพวกเรา Air Master ครับ..
อาทิตย์ที่ 10 สิงหาคม ที่ราบ๑๑ บางเขน..กราบเรียนเชิญ พระอาจารย์และพี่ๆทีม Phoenixไปร่วมสนุกกับพวกเรา..แข่งขำๆครับ เอามัน..
แข่งกันเองในทีม..ถ้าแจ้งให้ทราบล่วงหน้าจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ..จะได้เตรียมการไม่บกพร่องครับ..

เห้ออ...   เศร้า
เมื่อไหร่จะได้มีบุญไปให้พระอาจารย์กับพี่บอยเคาะกระโหลกบ้างเน้อครับ  ยิ้มีเลศนัย
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 08:37:01 AM »

พี่นกไฟครับ ผมลืมโปรไว้ฝากไว้ด้วยนะครับ Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 09:08:44 AM »

มารอชมภาพครับ......

เนียนๆ ไว้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 09:40:02 AM »

เชิญครับ..อะไรช่วยได้ก็ขอให้บอกครับ
ขอบคุณครับที่ชวนไป ไหว้... เดี๋ยวถ้ามีเวลาไปได้จะไปแน่ๆครับ

เห้ออ...   เศร้า
เมื่อไหร่จะได้มีบุญไปให้พระอาจารย์กับพี่บอยเคาะกระโหลกบ้างเน้อครับ  ยิ้มีเลศนัย

คุณ Yune นี่ก็ Air Master เหมือนกันหรือครับ...สวัสดีครับ มีโอกาสก็เจอกันครับ Grin

เดี๋ยวจะเอารูปและคลิปมาให้ดูครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 09:43:04 AM »

พี่นกไฟครับ ผมลืมโปรไว้ฝากไว้ด้วยนะครับ Grin

ไว้เรียกค่าไถ่ครับ.... คิก คิก คิก คิก

YUNE
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 09:52:53 AM »

คุณ Yune นี่ก็ Air Master เหมือนกันหรือครับ...สวัสดีครับ มีโอกาสก็เจอกันครับ Grin

เดี๋ยวจะเอารูปและคลิปมาให้ดูครับ

ยังไม่เคยไปเล่นกับพวกพี่ๆเขาหลอกครับ  คิก คิก

แต่พอได้คุยขอวิชาความรู้จากพี่บอยอยู่บ่อยๆครับผม

ขอบพระคุณมากครับ  ยิ้มีเลศนัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2008, 09:55:27 AM โดย YUNE » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์