๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:50:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490611 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #825 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 08:44:56 AM »

โตเป็นๆ  จังว่าเด้อ โอ๊ะเห็นยุ ในหนังนั่นเด้

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #826 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 08:50:15 AM »

ขออำไพเด้อพี่น้องทั้งหลาย ผมยากนำหย่องกับ ผอ.ครับ เยี่ยม
 ด่าผมดีหลาย ขั้นเคิ่งกะสิบ่ให้แถมเมียผมกะสิบ่ได้อีก ครูอื่นได้เหมิด
ผมสูนมาผมสิหย่องมันครับ ห่ากินหอยเมียมันนี่  ให้ชาวบ้านไปเขต 4 รอบแล้วครับ
รอบที่ 4 มีรายชื่อ 200 กั่วคน มีคนไป 5คันรถ 63 คน ทังกรรมการโรงเรียน ทังผู้ใหญ่บ้าน ทังอบต.
ผอ.เขตนัดฟังผลมื้อนี้ ก๋าหว่ามื้อนี่สิไปจัก 4 คันรถ 50 คน มื้อวันที่ 5 ประชุม กรรมการ อกคศ. สินำไปจัก8 คันรถ 100 คน
ฝ่ายตรงข้ามเข้าหา สจ.กับ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด(ยุทธนา  ศรีตระบุตร)ครับ แต่ชาวบ้านกะสิบ่ถอย
 มื้อคืนนัดวางแผนให้ อยู่ดอยหมึง เมียบ่ให้กินเหล้า
เว้ากันดิบดีแล้ว จักหน่อยคะเจ้าสิไปเขตที่โพนพิสัยครับ
เล่นไผบ่เล่น มาเล่นบักแหง ฮู้จักครูหอย เอ๊อะ ครูแหงน้อยไป  อิอิ ขำก๊าก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #827 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 09:19:22 AM »

โท.....ซงหมอคือสิสูนแฮงเว้ย  ใจเย็นๆเด้อหมอหย่องเขากะหย่องให้มันหมุ่นๆเด้อ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #828 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 09:37:21 AM »

เอาใจซ่อยเด้อค่ะ  อ.แหง Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #829 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 10:27:28 AM »

ขออำไพเด้อพี่น้องทั้งหลาย ผมยากนำหย่องกับ ผอ.ครับ เยี่ยม
 ด่าผมดีหลาย ขั้นเคิ่งกะสิบ่ให้แถมเมียผมกะสิบ่ได้อีก ครูอื่นได้เหมิด
ผมสูนมาผมสิหย่องมันครับ ห่ากินหอยเมียมันนี่  ให้ชาวบ้านไปเขต 4 รอบแล้วครับ
รอบที่ 4 มีรายชื่อ 200 กั่วคน มีคนไป 5คันรถ 63 คน ทังกรรมการโรงเรียน ทังผู้ใหญ่บ้าน ทังอบต.
ผอ.เขตนัดฟังผลมื้อนี้ ก๋าหว่ามื้อนี่สิไปจัก 4 คันรถ 50 คน มื้อวันที่ 5 ประชุม กรรมการ อกคศ. สินำไปจัก8 คันรถ 100 คน
ฝ่ายตรงข้ามเข้าหา สจ.กับ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด(ยุทธนา  ศรีตระบุตร)ครับ แต่ชาวบ้านกะสิบ่ถอย
 มื้อคืนนัดวางแผนให้ อยู่ดอยหมึง เมียบ่ให้กินเหล้า
เว้ากันดิบดีแล้ว จักหน่อยคะเจ้าสิไปเขตที่โพนพิสัยครับ
เล่นไผบ่เล่น มาเล่นบักแหง ฮู้จักครูหอย เอ๊อะ ครูแหงน้อยไป  อิอิ ขำก๊าก
แคมของได้ขู่เอาขั่นติ  คือโหดแท้ตีผอ.โลด

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #830 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:50:56 PM »

ไปแล้วครับ 6 คันรถ 100 กั่วคน เยี่ยม
บ่แม่นขู่เอาขั้นครับ พี่เล็ก มันหลายอย่าง แนวหลักๆกะคือสะแตกบ่เลือก
บ่พัฒนา ด่าชาวบ้าน ขี้คร้านเฮ้ดงาน นานๆเข้ามาโรงเรียน เพียรแต่งุมหอยสาวลาว  ยิ้มีเลศนัย
ผมเป็นการเงิน เบิกเงินให้ตามใจมัน บ่เคยขัด อยากได้หยังกะบ่เคยขัด มันกะสิหว่าผมย้านซั้นตั้ว
กลางที่ประซุมเครือข่าย กะไปด่าฝากมา คะเจ้า ผอ.โรงเรียนอื่นห้าม กะบ่ฟัง
หว่าผมนี่สิมีน้ำยาหยัง ส่ำครูดอยหมึง พะนะ ลองเบิ่งซั้นตั้ว
บ่มักมีเลื่องครับ มักมีเซ็กส์ แต่คั่นมีเลื่องมา กะบ่เคยย้านไผ
ไทยบ้านหว่าครูคะเอามันหนีโลด หนูซังมันแฮง มันด่าฮอดไทยบ้าน ..สมบ่ ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #831 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:53:42 PM »

ไปแล้วครับ 6 คันรถ 100 กั่วคน เยี่ยม
บ่แม่นขู่เอาขั้นครับ พี่เล็ก มันหลายอย่าง แนวหลักๆกะคือสะแตกบ่เลือก
บ่พัฒนา ด่าชาวบ้าน ขี้คร้านเฮ้ดงาน นานๆเข้ามาโรงเรียน เพียรแต่งุมหอยสาวลาว  ยิ้มีเลศนัย
ผมเป็นการเงิน เบิกเงินให้ตามใจมัน บ่เคยขัด อยากได้หยังกะบ่เคยขัด มันกะสิหว่าผมย้านซั้นตั้ว
กลางที่ประซุมเครือข่าย กะไปด่าฝากมา คะเจ้า ผอ.โรงเรียนอื่นห้าม กะบ่ฟัง
หว่าผมนี่สิมีน้ำยาหยัง ส่ำครูดอยหมึง พะนะ ลองเบิ่งซั้นตั้ว
บ่มักมีเลื่องครับ มักมีเซ็กส์ แต่คั่นมีเลื่องมา กะบ่เคยย้านไผ
ไทยบ้านหว่าครูคะเอามันหนีโลด หนูซังมันแฮง มันด่าฮอดไทยบ้าน ..สมบ่ ขำก๊าก

... กำปั้น แกนหล่อน ... ใส่ดั้งแหมบ ๆ มันโลด อ้าย ...  Angry Angry Angry

... ตะ ว่า ... ก่อน สิเอากำปั้น ตอกหน่ามัน ... เอาขี้ไก่โป่ ต้อยกำปั้น สาก่อน ...  เยี่ยม ......... นี่ ......... เทิงเจ็บ เทิงเหม็น ....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #832 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:55:16 PM »

Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #833 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:02:45 PM »

เอาโลดหมอ  ตีบ่สู้เขาโทรฯมา  เฮาสิไปซ่อย เยี่ยม

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #834 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:08:18 PM »

เอาโลดหมอ  ตีบ่สู้เขาโทรฯมา  เฮาสิไปซ่อย เยี่ยม

มีแฮงตีเขาบ่อหละค่ะป๋า Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #835 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:09:56 PM »

บ่มีแฮงกะไปเซียร์เอาตั้วเนาะ  เย่...เย่..ครูแหงตีเข่า  ครูแหงหักสอก  เย่  เย่  ส่ำนี่กะเส่างาบเส่าเงยแล้ว Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #836 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:11:33 PM »

คักแท้ดองเพิน เย้ๆ  วาติ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #837 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:22:20 PM »

บ่มีแฮงกะไปเซียร์เอาตั้วเนาะ  เย่...เย่..ครูแหงตีเข่า  ครูแหงหักสอก  เย่  เย่  ส่ำนี่กะเส่างาบเส่าเงยแล้ว Grin

คิก คิก คิก คิก

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #838 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:28:26 PM »

นั้นละเจ้าคาเล่นตะเว็บปืน..

โรงเรียนข่อยใช้วิธีโหวต SMS เอาตั๊วละห้าวโหวตไห่เจ้าของ..โหวตไป 8 รอบแล่ว หาคะแนนสูงสุดมาพิจารณา สองขั้น (ขั้นเคิ่งได้สู่คน)
1.ครูประจำ...โหวต หัวหน้าแผนก/หัวหน้างาน
2.ครูประจำ..โหวตกันเอง
3.ครูจ้าง....โหวตหัวหน้าแผนก/หัวหน้างาน
4.ครูจ้าง....โหวตครูประจำ
5.เจ้าหน้าที่...โหวตหัวหน้าแผนก/หัวหน้างาน
6.เจ้าหน้าที่/แม่บ้าน/ภารโรง..โหวตครูประจำ
7.หัวหน้าแผนก/หัวหน้างาน...โหวตกันเอง
8.หัวหน้าแผนก/หัวหน้างาน...โหวตครูประจำ

แบบนี้กะดีอยุ เรื่องสองขั้นผู่บริหารถืกโจมตีน้อยลง
  มีข้อสังเกตุคือ ครูปากหมา..ครูบ่เฮ็ดงาน..ครูบ่เอาหมู่ เอาพวก ครูฉายเดี่ยว  ครูเลียจนขนเต็มปาก สิบ่ถืกโหวตเลย  

ตะหว่าข่อยดีอย่างหนึ่งบ่ได้โหวตนำเขา  ข่อยไปสร้างโรงเรียนเองอยุราษี เขาเลยให้โดยปริยาย  ยิ้มีเลศนัย บ่อยากคุยเลย   ครูเอกเอย แม็กนั่มเจ้าข่อยมีวิธีแล้วเดอ เถ่า
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #839 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:29:31 PM »

ตกใจ

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 312
  พิมพ์